PDA

View Full Version : Navicat cho anh em mới nhập môn

binhbet
13-04-10, 05:08 PM
Hôm nay mạo muội xin phép bác Mod cho thành lập cái topic này nhằm mục đích trao đổi kinh nghiệm Navicat.
Cái này thì nói lại thôi: Setup navicat với IP: 192.168.1.3 - Use: tlbb - Pass: tlbb1234 ( Các bác nhớ là conect tới My SQL chứ ko phai la Oracle nhé)
Sau Khi login vào thì chon tlbbdb
- t_char: chinhr thông số nhân vật: ko cần quan tâm nhiều chỉ cần cột: EXP, yunbao, money, vậy thôi.
- t_Pet: chỉnh pet:
- t_iteminfo: Chỉnh món đồ trên người.
Hôm qua ngồi mò cuối cùng cũng có được mấy món khá ưng ý.
Ví dụ như cái áo này:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cặp nhẫn:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Muốn chế các dòng như cái áo này thì cột P10: 37466 - P11: 130088n Nếu bác nào muốn cái dòng tất cả các thuộc tính cộng xxxxx bằng giới hạn khí trên xxxxxx thì cột p10 là: 37467.
Còn cái dòng như cái nhẫn thì cột P10 là: -61376.
Trong cái t_Iteminfo thì các cột có thể tạm hiểu như sau:
cái cột itemtype: là cái để lam cấp ngọc. Ví dụ muốn 1 viên cấp 9 thuần tịnh hồng tinh thạch mà trong shop ko có bán thì các bác vào game chế 1 viên cấp 8. khi ra ngoai navicat cot này sec có dang 508xxxxxx. các bác chỉ việc đổi số 8 thanh số 9 la dc. con cac loại khác ví dụ muốn chuyển 1 viên cấp 1 thành cấp 9 thì cái cột cần chuyển có dạng 501xxxxxx lúc này chỉ cần chuyển sô 1 thành số 9 la dc . ( báo trước ko có ngọc cấp 10 đâu nhé)#:-s
Cột p6 chính là cường hóa: các bác vào game lấy 1 món đò cuong hóa lên 1 rồi ra nhìn cột p6. lấy con số đó nhân 9 la co cuong hoa 9. (Cái này cũng ko có cuong hoa 10 đâu) đừng có tham ;))

Cột p12 các bác ghi hết 2147483647 la dc
Các bác thấy mấy con Pét của em dc ko. Bác nào thích thì trong tab t_pet chỉnh cái dataxid là được. 884 Hỗn giang long
796 Chó sói
795 Kỳ hồn
790 - 779 Gấu
785 - 778: nhện
780 - 781 - 782 Ác tặc các bá
783 Tống binh
1856 Viễn cổ kỳ hồn
754 Hoa ban báo
hoa ban bao 754

Có mấy cái mới mò được như thế. ai mò thêm thì up lên cho anh em cái nhé. Đang tìm cách cho con thú cưỡi của Cái Bang làm pét mà chưa mò ra. #:-s
cái này là pet Hỗn giang long

Chúc các bác thành công nhé :D

thientruongdx
13-04-10, 05:54 PM
Up cho mình cái server đc hem hay ghi đĩa cho mình

binhbet
13-04-10, 05:57 PM
Cái này là sever của rockman chứ có phải gì đâu. ma navicat thì cái sever nào mà chả áp dụng được. Thế bác vẫn chưa cài được à.

tritri0808
13-04-10, 06:25 PM
cho em hỏi còn xài bằng Oracle thì làm sao.Hic máy em win lite nên cài MySQL bị lỗi cài ko đc.Hix hix

binhbet
13-04-10, 06:29 PM
Bạn sài sever nào. nếu là của rockman thì cái My SQL dc tich hợp cài trong lilux roi mà. luc bạn dùng navicat chỉ việc conect đến My sql trong máy ảo thôi. Còn conect đến oracle là chỉ để cùng tạo acc thôi. cái này thì đã có anh em hướng dẫn rồi mà ban. Chúc thành công:D

tritri0808
13-04-10, 06:45 PM
hic bài hd cũng nó để /usr/local/mysql...../bin/mysqld_safe --user=root
trong dau "....." là gì za.

binhbet
13-04-10, 06:49 PM
Ko sao. bạn có online thi PM truyen_thuyet_nguoi_va_rong

tritri0808
13-04-10, 07:54 PM
Giờ mới thật sự là chơi.Thanhks ông Binh Bét nhiều.^^

thientruongdx
13-04-10, 08:45 PM
Mình giải nén chạy toàn lỗi. Bạn giúp mình với hay up lại cái sv bạn đang dùng càng tốt

tritri0808
13-04-10, 09:32 PM
Phải repair lại hết rồi chạy giải nén winrar fix mới được.Có hình hướng dẫn mấy bài trước đó

manhlongbg
14-04-10, 11:54 AM
Cho mình hỏi cái sever của rockman đó thì phần sửa lỗi đồ chế toàn +0 ở đâu vậy? Mình tìm mãi mà không thấy

manhlongbg
14-04-10, 12:50 PM

thientruongdx
14-04-10, 04:32 PM
Phải repair lại hết rồi chạy giải nén winrar fix mới được.Có hình hướng dẫn mấy bài trước đó

Hay là bạn up dùm mấy file mà bạn đã repair ok đc ko. Mình đã repair nhưng vẫn ko đc
Những file mình bị lỗi 01,07,13,15,17,20,24

Minh Phụng
14-04-10, 04:35 PM
Mình giải nén chạy toàn lỗi. Bạn giúp mình với hay up lại cái sv bạn đang dùng càng tốt
giải nén = 7zip là ko sao đâu anh
giờ này anh mới mò tới TLBB àh
em mò từ lâu rồi,mò gần hết rồi nên giờ dev ko mò nữa ^^!

thientruongdx
14-04-10, 04:53 PM
giải nén = 7zip là ko sao đâu anh
giờ này anh mới mò tới TLBB àh
em mò từ lâu rồi,mò gần hết rồi nên giờ dev ko mò nữa ^^!
Đã từng giải nén bằng 7zip nhưng vẫn ko đc

binhbet
15-04-10, 08:11 AM
Bác Trường loay hoay mãi chưa làm được a. PM truyen_thuet_nguoi_va_rong tôi giúp bác. cái của các ko bao giờ phải down lại đâu.

Cho mình hỏi cái sever của rockman đó thì phần sửa lỗi đồ chế toàn +0 ở đâu vậy? Mình tìm mãi mà không thấy
bạn copy cái file có đuôi gz vào linux bằng winscp rồi vào trong linux giai nén nó ra la được. Nhớ làm trước khi khởi động sever nhé. Còn đã khởi động rồi thì giải nén cũng được nhưng mà phai khởi động lại mới có tác dụng. Chúc thành công:D

probin
15-04-10, 08:51 AM
=)) nhìn cái con pet Hỗn Giang Long buồn cười quá. Cảm ơn bạn nhé ;)

binhbet
15-04-10, 08:58 AM
Ko có gì. tôi mò dc gì thì post lên cho ông dùng vào cái sever đang online của ông ma chơi. hehe. tiện thể có cái acc nào cho tôi cái mò vào chơi coi sao. À mà cái áo tôi pót lên bị nhâm mất 1 chỗ. Ông dùng số 37459 thì sẽ có cái dòng + xxxxxxxxx máu thay bang + xxxxxxx khí:D. chúc vui vẻ

hater
25-04-10, 07:25 PM
mới nghịch được cái này cột p5 chỉnh tất cả đều 9 thì đồ hỏng hết và tất cả được đục 3 lỗ có thời gian sẽ tìm dòng đục 3 lỗ để khỏi phải đi sửa đồ hỏng :D

binhbet
26-04-10, 04:21 PM
cứ đục theo kiểu truyền thống đi. ko thì hối hận nhá. :D. cái đục lỗ tôi tìm dc lâu rồi nhưng thấy nó bị lỗi ko post lên cho anh em. Vì đục 3 lỗ mà có cái ko đập ngọc vào dc:D. Chúc may mắn

damcuoichuot
26-04-10, 11:38 PM
@binhbet : Bạn có thể hướng dẫn cách nhận được đồ 11x ? chỗ nào để thay đổi cách chế đồ trên lv95 bằng sách + nguyên liệu ? Thx

binhbet
27-04-10, 09:23 PM
Cái đồ 11x thì nhờ hữu duyên hoac pro đi nhé, hình như sever này ko có (hoặc nếu có thì tui cũng chưa tìm:D). nhưng chác là ko có đâu. còn chế đồ thì học ở thằng thợ ten to chau. nó chế dc vũ khí 120 ma con hơn nữa thì chịu. CHúc thành công

KennieChan
28-04-10, 01:58 PM
ông anh chịu mầy mò thía ;))
hôm nào rỗi e qua nhà a cho e bộ này nhé :))
nhìn ngon quá :D

damcuoichuot
28-04-10, 03:31 PM
@binhbet : ông bạn up data len cho anh em xài luôn đi :D , ngồi mò oải quá....

binhbet
05-05-10, 07:57 AM
Sever TLBB thì ngồi mò là thú vị nhất chứ có sẵn nhanh chán lắm:D. Cố lên nhé

heroque
27-05-10, 02:39 PM
Hình như chỉnh được lv của món đồ nữa thì phải. Hum trước có thấy trong diễn đàn có 1 bác up cái ảnh Thần Khí 132 :-o

becks723
27-05-10, 09:44 PM
sao các đồ mình chỉnh cái dòng % chỉ lên đc 12 hoặc 24 :(

minhtue32
28-05-10, 06:53 AM
nó có nhiều cột lắm biết cột nào ra cột nào, biết cái nào là của mình =.= nó nó có tới 25 hàng từ trên xuống từ trái qua thì cũng gần như vậy

binhbet
01-06-10, 02:26 PM
Tối nay tôi làm lại 1 con như thế rồi backup lên cho anh em sài chơi. :D khỏi phải ngồi mò mẫm

binhbet
03-06-10, 01:58 PM
Ngồi cả buổi trưa nay mới hì hục làm được cái backup. Làm lại nguyên 1 con NinhTrang như up trên hình. Còn có thêm 1 VN Tiêu Phong cái bang. ai thích theo Cbang hoac MG thi lam theo con đó là được. tất cả đều nằm trong acc nguyenhuy.
Anh em vào đây load backup nhé: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Chúc thành công và chơi vui vẻ :D

heroque
03-06-10, 04:02 PM
bác ko hướng dẫn luôn cách load à :(

lemonking
03-06-10, 10:47 PM
:D Trước tiên cám ơn BinhBet nhá kỳ công làm 1 nv cho tui em chơi bác vất vả quá rùi
=((=((=(( hix link bác share hư rùi không down được bác up link mới cái !!!!!!!!!!!!
mà em có 1 chút xíu mún hỏi em thấy có vài topic một vài mem "thank 30 cục chả (charater):-/:-/:-/:-/:-/:dribble::dribble::dribble::dribble: nghĩa là gì vậy ngộ ngộ sao ấy :D:D:D:D em mới đăng ký zo diễn đàn chưa đầy 1 tháng thank ~~~~~!~~~~~~

binhbet
05-06-10, 07:39 AM
Sory mọi người nhé. Hôm trước vội quá. Hôm nay buld 1 con khác cho mọi người dùng. Đồ đạc chưa giám định và cũng chưa cố định nên chuyển sang con khác cũng được. Mới làm lên cường hóa 9 thôi:D
Có cái vũ khí cho CBang hoặc MG

Vũ khí của Tlong hoặc Nga mi
còn các đồ khác như của NV Ninh Trang bên kia
Hướng dẫn bằng hình ản cách back up. Trước hết các bác khởi động sever chạy ngon lành đi đã nhé. vào chơi dc là được. đang chơi thì thoát ra màn hình đăng nhập rồi bật Navicat lên
Chọn tab Backup trong tlbbdb. Sau đó nhấn Restore backup sẽ hiện ra như hình
Các bác tìm đến file backup ở đây là file TLBB.psc thì sẽ ra 1 cái như thế này
các bác nhấn Start cho nó chạy hết khi nào báo xong thì cái màu xanh sẽ đầy lên như thế này

lúc này chỉ cần ấn Close là vào game chơi thôi. NV Ninh Trang nằm ở acc nguyenhuy nhé. Các bác vào đây down cái file TLBB.psc về nhé
Chúc các bác vui vẻ :D

lemonking
05-06-10, 09:21 AM
:adore::adore::adore::adore::adore::adore::adore: Cuối cùng cũng chờ được đến ngày hôm nay thank bác nhìu nha mừng wa:smile::smile::smile::smile:

lemonking
05-06-10, 12:43 PM
BinhBet ơi do không cùng file EquipBase.txt nên một vài món toàn +0 :
Cũng may được 2 cặp nhẫn và hộ phù còn sống :
Sau đây là một vài hình ảnh :
Võ công đat đến siêu cao cấp hồi skill trong 1s :
4 món miễn dịch nội ngoại 28% ==> rơi vào trạng thái vô địch không mất máu Đấu với bố già không còn sợ nữa :oh::oh::oh::oh::oh::oh:
Nhưng khi bỏ 2 cặp nhẫn ra dính chưa đầy 4 skill -15000 HP ( bỏ hết đồ ra còn thảm bố già đi lòng vòng thôi cũng die dam lên tới -32000 HP) thì thế này đây:after_boom::after_boom::after_boom::beated:: beated::beated:
Cuối cùng cao thủ người đẹp cũng phải xuống mạnh bà

binhbet
05-06-10, 02:00 PM
Bạn thử chế 1 món đồ nào đó rồi giám định coi nó có ra +0 nữa ko. nếu đồ mà bạn chế ra nó vẫn +0% thì tức là bạn chưa update cái file có đuôi gz. Chúc thành công:D

heroque
06-06-10, 12:02 PM
Phiền các bro share cái file Equipbase.txt đc ko ah :( đã chỉnh lỗi tk 102 ý.
Có ai bít cách đục lỗ cực hạn chưa share dùm luôn :D. NPC Trình Giảo Thiết ở Lâu Lan khi nói chuyện với ông ý thì ko có dòng nào đục lỗ cả, chỉ có giám định tư chất thui :(

damcuoichuot
08-06-10, 11:22 PM
@lemonking , BinhBet : các bạn hướng dẫn cách vào map boss như hình của lemonking như thế nào vậy?

binhbet
09-06-10, 09:57 AM
Cái trên hình hình như là PMP mà đâu có gì la đâu. sao ko vao dc nhi:D chúc may mắn

lemonking
09-06-10, 10:04 AM
Muốn vào cái map phiêu miễu phong như trên trước hết bạn chuyển map sang Lâu lan rùi mở tiên nhân chỉ lộ tìm tên Trình Thanh Sương rùi lập nhóm 1 người sẽ tự chuyển map đến phiêu miễu phong thôi

takit0ri
10-06-10, 12:56 PM
sever của Rockman thì làm như nào hả các bạn

binhbet
11-06-10, 07:39 AM
Chỉnh đồ bằng Navicat thì sever nào cũng như nhau thôi. chủ yếu là cách chỉnh theo y minh thoi. Chúc bạn thành công::D

hieuhieu1
15-06-10, 02:42 PM
cảm ơn anh binhbet team view cho em sv chạy ngon nghẻ rồi, em đang mò nghiên cứu trong navicat giống anh nè.hehe :D

yuhari
24-07-10, 02:15 PM
cho mình hỏi là khi chỉnh xong làm sao để save được ?

jxnewbie
24-07-10, 02:56 PM
hình như mấy con pet id moster không học thêm skill được thì phải :-B

huuduyen_05
24-07-10, 04:08 PM
Tất nhiên chỉnh thành monster thì ko học được skill. Nên ép skill trước rồi chỉnh thành monster :D

binhbet
24-07-10, 04:19 PM
chỉnh xong thì nhãn Ctrl+S la no save lại thôi mà co gi đâu. Chúc bác vui ve:D

yuhari
24-07-10, 04:57 PM
Sao em vào game ko thấy kết quả vậy :(( Chỉ với , khi làm mình có cần thoát game ko ? em đã thoát rồi mà :((

yuhari
24-07-10, 05:06 PM
à được rồi , thanks bác nhiều :x

yuhari
24-07-10, 06:31 PM
Khi nào bác rảnh pmm yh nhockute_vipsock on teamview chỉnh đồ giùm mình nhé :D , thanks

yuhari
24-07-10, 06:58 PM
kaka cuối cùng cũng làm dc :P . đây là thành quả nè

gakhonggay
24-07-10, 07:15 PM
Chán quá hỏi mãi cái chỉnh đồ cho nó ko bị +0 ma chẳng ai giúp cả :-<

yuhari
24-07-10, 07:19 PM
down cái có sẵn của binhbet về, rồi copy những gì đô1 , paste xuống đồ của bạn hoặc nhìn mà thêm vào :d

binhbet
24-07-10, 11:02 PM
chúc mừng thành công nhé:D. còn bạn gì hỏi cái chế đồ ra +0 thì nhiều nguời hỏi lắm rồi. mà người khác cũng trả lời rất nhiều lần. chắc bạn chưa mò ra đấy thôi. bạn update cái file có đuôi gz dung lượng khoang 16Mb la thanh cong thôi chứ có khó khăn gì đâu. Tôi đang mò cái vũ khí cho tiêu dao. tuc la co hoa cong ma co noi cong dau du. bua nao thanh cong up len cho anh em ngay. Bác nào chịu mò tímaf ra dc đồ khác nữa thì mò đi. để trang bị ngày càng hoan thiện. Chúc may mắn:D

binhbet
24-07-10, 11:04 PM
a mà quên. ko phai spam đâu nhé anh em thông cảm. tôi nhìn cái hình của ông up lên sao chỉ cộng có 27% thế. của người ta chi it cung 99% con cao nhất là gần 200%. Bác coi lại cái cột p30 của tôi nhé. lấy số đó mà đưa vào. chúc bác thành công:D

yuhari
25-07-10, 06:29 AM

yuhari
25-07-10, 06:35 AM
Bác updat file Đuoi GZ gì của bác lên đi ^:)^ tui tìm k thấy :|

jxnewbie
25-07-10, 10:24 PM
mình cần biết nguyên nhân tại sao trang bị +0 và cách khắc phục thôi ai giúp mình không?

phongcaithe
02-08-10, 10:30 PM
mình cứ bị +0 mà kiếm cái file gz cũng hem thấy mấy bác up lên dùm mình với

binhbet
02-08-10, 11:28 PM
cái fi le ma các bác cần ở đây :D
cái này cũng là của người khác up lên thôi chứ ko phải của tôi. Các bác chả chịu kiếm gì cả. Chán quá:-w. Bác bác load nó về rồi dùng WinSCP copy vào máy ảo. Nhớ là dùng chế độ binary để copy nhé:D. Rồi sau đó vào máy ảo tìm đến chỗ các bác chỗ các bác vừa copy vao. Chính xác là trong home. các bác cứ nhấp chuột phải vào nó rồi chọn actrack here la dc. Chúc các bác thành công:D

yuhari
03-08-10, 07:40 AM
tui nhớ là file đuôi gz có trong home-tlbb mà :|

anhvua27
04-08-10, 04:25 PM
ai giúp mình với mình chơi dc rùi nhưng ko thể dùng navicat để chỉnh sửa thông tin nhân vật cứ kết nối là bị báo lỗi:
2003-Can't not connect to MySQL server on '192.168.1.3'(10061).
Xin cảm ơn

yuhari
04-08-10, 07:09 PM
ai giúp mình với mình chơi dc rùi nhưng ko thể dùng navicat để chỉnh sửa thông tin nhân vật cứ kết nối là bị báo lỗi:
2003-Can't not connect to MySQL server on '192.168.1.3'(10061).
Xin cảm ơn

bạn chạy server ok rồi, mới vào navicat dc :D

note87
04-08-10, 11:40 PM
:-ss không thấy ai post hình cưỡi thú cưỡi cấp3 3 nhỉ rồi thú cưỡi Niêm thú pet Niêm thú, pet là các con boss với 7 skill hoành tráng:)) chơi tlbb thú chơi pet đẹp cũng là niềm vui không nhỏ:Laluot_208: ai có pet hoành cháng cho anh em mở rộng sức tưởng tượng nào.:)) bộ sưu tập pet Navicat mà hồi nào tới giờ thấy mỗi con mèo của NinhTrang à

yuhari
05-08-10, 09:10 AM
client của xrockman có boss thương sơn - hộ đảo thần thú - boss kỳ hồn , còn 4 con gì nữa đấy , vậy dc r` :d

banhbaomap
05-08-10, 11:50 PM
bạn ơi giúp mình tí: khi mình dùng navicat kết nối để tạo ac và chỉnh sửa thì nó báo
ORA-12514:TNS:listener does not currently know of service requested in connect descriptor ::-/-s
bạn biết lỗi chổ nào ko chỉ giùm mình cách sửa đi.

phongcaithe
06-08-10, 08:36 PM
cái fi le ma các bác cần ở đây :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fmcjuyjmz2yn)
cái này cũng là của người khác up lên thôi chứ ko phải của tôi. Các bác chả chịu kiếm gì cả. Chán quá:-w. Bác bác load nó về rồi dùng WinSCP copy vào máy ảo. Nhớ là dùng chế độ binary để copy nhé:D. Rồi sau đó vào máy ảo tìm đến chỗ các bác chỗ các bác vừa copy vao. Chính xác là trong home. các bác cứ nhấp chuột phải vào nó rồi chọn actrack here la dc. Chúc các bác thành công:D

mình coppy vào sever rồi.nhưng mấy cái nhiệm vụ cấp 1 thì lại làm ko dc.vd: nhấp tìm bố lương nhấp vào bố lương thì ko có cái nhiệm vụ nào hết.mấy bác giúp em với

phongcaithe
06-08-10, 09:46 PM
có ai chỉ mình với 30charrrrrrrrrrrrrrr

adadgjgj
14-08-10, 07:28 PM
client của xrockman có boss thương sơn - hộ đảo thần thú - boss kỳ hồn , còn 4 con gì nữa đấy , vậy dc r` :d

yuhari hay ai biet ID của mấy con pet này thì share cho anh em đi :( biết mỗi kỳ hồn với hỗn giang long
1856 Viễn cổ kỳ hồn
884 Hỗn giang long

anhtruongdl3
04-10-10, 12:37 PM

phithang84
02-03-11, 11:20 PM
bác có thể chỉ cho mình cách chính pet biến dị các dời được ko? thank bác nhiều

sigum
25-08-11, 11:57 AM
Nếu mình add knb cho acc thì mình cần rs máy ảo ko,rs dâtbase ko. nếu rs máy ảo vậy thì lâu wá, có cách nào hemm

hauhehe
26-10-11, 10:48 AM
Cột p12 các bác ghi hết 2147483647 la dc
Các bác thấy mấy con Pét của em dc ko. Bác nào thích thì trong tab t_pet chỉnh cái dataxid là được. 884 Hỗn giang long
796 Chó sói
795 Kỳ hồn
790 - 779 Gấu
785 - 778: nhện
780 - 781 - 782 Ác tặc các bá
783 Tống binh
1856 Viễn cổ kỳ hồn
754 Hoa ban báo
hoa ban bao 754

Có mấy cái mới mò được như thế. ai mò thêm thì up lên cho anh em cái nhé. Đang tìm cách cho con thú cưỡi của Cái Bang làm pét mà chưa mò ra. #:-s

hee em mo ra cai id tu 317 la thu cuoi~ ay' hinh nhu con soi CB la 323 hay sao do TEST xem !

thanhtaotran
20-02-12, 12:34 PM
thanks you so much;));));)) dù ko bít gì

wywaiwa
20-02-12, 12:37 PM
ko biết nacicat có add mấy cái điểm của bang hội ko nhỉ. mấy cái để xây thành ấy. mình add hoài vẫn không được.

Sói Đẹp Trai
20-02-12, 06:10 PM
ko biết nacicat có add mấy cái điểm của bang hội ko nhỉ. mấy cái để xây thành ấy. mình add hoài vẫn không được.Hềnh như là có đấy trong cái t_guild gì đó :|... Hoặc trong t_char kéo xuống gần cuối có cái Guild Point... Mềnh ko nhớ lắm nhưng đại khái là 1 trong 2 cái đó

vboyntv
25-04-12, 01:14 AM
Bạn ơi giúp mình tí
bạn chỉ rõ hơn về các cột
p1,p2,p3... > p17 công dụng của từng cột đc không
tks bạn nhiều