PDA

View Full Version : Cần giúp đỡ làm sever shaiya

giatockhi
11-04-10, 11:12 AM
Em gà về mấy cái này anh nào share cho em hướng dẫn làm từ đầu tới cuối đc không .!!!
Chỉ em cách chỉnh shop + chỉnh e-coi chỗ nào với + tạo GM và tạo boss + để trian lever chứ không để nó up 60 sẵn với !!
Em định làm 1 sever chỗ em anh em chơi giải trí giúp em với
Em cám ơn !!

giatockhi
11-04-10, 11:19 AM
Làm cho em 1 cái hướng dẫn chi tiết bằng hình huặc video được không mấy anh

Cách chỉnh toàn bộ ý mấy anh !!

babykhatsua
11-04-10, 02:40 PM
Em gà về mấy cái này anh nào share cho em hướng dẫn làm từ đầu tới cuối đc không .!!!
Chỉ em cách chỉnh shop + chỉnh e-coi chỗ nào với + tạo GM và tạo boss + để trian lever chứ không để nó up 60 sẵn với !!
Em cám ơn !!

tớ thấy bạn spam hơi nhiều rồi đó zZ những thứ bạn cần đều có người share rồi chẳng qua là bạn ko chịu tìm thôi , chốc chốc lại lập topic để hỏi đến là mệt

giatockhi
11-04-10, 02:59 PM
Em tìm hết từ đầu tới cuối chả thấy cái nào
Anh cho em link đến bài đó được không anh

giatockhi
11-04-10, 04:24 PM
Anh nào chỉ em cách tạo 1 con GM với cả đưa sever lên mang onl wip với !!

giatockhi
11-04-10, 05:06 PM
Ai chỉ em cách tạo con GM với cả đửa sever lên mạng không

0909online
12-04-10, 02:17 AM
Em cám ơn !!

1. Chỉnh Cshop bạn có thể vào Ps_gamedefs ->ProductList ( Chuột phải lên Chọn OpenTable ->Return all row ) Bạn có thể chỉnh tùy ý nhưng với điều kiện bạn phải biết ID của Item.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
2.Tạo GM bạn làm theo hình như sau: Chỉnh admin =1 . Statust = 16
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
3. Tạo boss thì bạn log acc GM . Đánh lệnh /mmake
Ví dụ : /mmake 1808 : là con Sư Tử Địa Ngục ^^!

4.Nếu bạn muốn train thì bạn down cái Book nè về : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sau đó vô SQL -> Game Defs -> Import Data .
Bạn chọn TextFiles . sau đó chọn đường dẫn đến cái Book1 -> Next .... zậy là xong !

5.
Tức là up lên Online !
Cái này tui ko dám chỉ bạn ! Vì mấy pro trong forum không nói, tôi trình độ còn ruồi, ko dám múa rìu qua mặt thợ. Sr bạn ^^!

Chúc bạn thành công !

giatockhi
12-04-10, 09:18 PM
Anh có thể pmmm hướng dẫn em với được không ...... pmmm qua acc diễn đàn cũng được !!