PDA

View Full Version : Thêm Sao Cho Trang Bị

notfile
10-04-10, 10:38 AM
Tại sao chúng ta không thêm sao cho trang bị như trong WoJX nhỉ ^^
sao vàng -> sao tím -> rồi sao xanh đỏ tùy chúng ta :D:D:D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

thaihoa91
10-04-10, 12:32 PM
Cái này là ký tự đặc biệt mà ! Làm dễ thôi ;)) ra lâu ùi :D Dù sao cũng thanks

sangpronhat
10-04-10, 11:51 PM
<enter>text thế là xong phim !!

sangpronhat
10-04-10, 11:55 PM
Tui nẩy ra 1 sáng kiến trong hình ông là
Sao đặc và sao rổng
sao đặc : Có mục đó
sao rổng : trống
Mỗi item đảm bảo 6 sao
vd đồ cùi : đặc rỗng rỗng rỗng rỗng rỗng còn màu thùy tùy cậu chọn nhé
Đó cí nỳ dùng để tăng thêm cí gì đó tùy cậu ^^

thaihoa91
11-04-10, 09:29 AM
Tui nẩy ra 1 sáng kiến trong hình ông là
Sao đặc và sao rổng
sao đặc : Có mục đó
sao rổng : trống
Mỗi item đảm bảo 6 sao
vd đồ cùi : đặc rỗng rỗng rỗng rỗng rỗng còn màu thùy tùy cậu chọn nhé
Đó cí nỳ dùng để tăng thêm cí gì đó tùy cậu ^^

Cho hỏi có ký tự đặc biệt sao rỗng ko ??????

sangpronhat
11-04-10, 09:47 AM
Trên hỳnh đó ông rõ ràng có 2 loại mừ ke ke

notfile
11-04-10, 10:12 AM
Cho hỏi có ký tự đặc biệt sao rỗng ko ??????

ký tự đặc biệt có sao rỗng mà ^^
star-> run -> charmap
^^

Big..Zero
11-04-10, 10:43 AM
Cho mình xin bản VLTk bạn đang chơi đy mình làm mà không chơi được

notfile
11-04-10, 11:06 AM
Cho mình xin bản VLTk bạn đang chơi đy mình làm mà không chơi được
cái này không liên quan gì đến SV cả
cái nay liên quan đến phần item trong setting của client thôi
bạn cũng tự chỉnh sửa được mà ^^
mở từng file txt trong thư mục item của setting ra
thêm vào đó thẻ lệnh <bclr=pink>tên trang bị<bclr> trong đó pink là màu sắc đồ bạn muốn => tương tự có thể thay bằng các màu sắc khác như yellow , red , water , cyan , wood và ......

VD <color=pink>Dai Ma Ho Trang Bi<color><enter><bclr=red> * * * * *<bclr>
đây là 1 đoạn trong file amor.txt của mình :D

renoxp
11-04-10, 02:00 PM
1. ¢0 (ALT + 0162 + 0)
2. ¢/ (ALT + 0162 + /)

1 sao đặc - 2 sao rỗng.

thaihoa91
11-04-10, 03:01 PM
Máy nhà tui bị gì rồi ! Start --> Run --> charmap --> Hiện 1 màu xanh --> Tự reset máy :)) Pó tay cái máy

Mới vừa nảy ra sáng kiến làm danh hiệu xài dc cho Server :)) Suy luận ban đầu là hoàn toàn dùng dc cho mọi người (mình thấy và mọi người cũng thấy dc danh hiệu của mình) :D

Big..Zero
11-04-10, 03:44 PM
cái này không liên quan gì đến SV cả
cái nay liên quan đến phần item trong setting của client thôi
bạn cũng tự chỉnh sửa được mà ^^
mở từng file txt trong thư mục item của setting ra
thêm vào đó thẻ lệnh <bclr=pink>tên trang bị<bclr> trong đó pink là màu sắc đồ bạn muốn => tương tự có thể thay bằng các màu sắc khác như yellow , red , water , cyan , wood và ......

VD <color=pink>Dai Ma Ho Trang Bi<color><enter><bclr=red> * * * * *<bclr>
đây là 1 đoạn trong file amor.txt của mình :D

Không phải trước mình làm nhưng nó không có hình bạn cho mình bản Full bạn đang xài +HD càng tốt chứ mình không có ý thêm sao vào đồ. Mình Chưa cài dc mà anh thaihoa91 bao? nhà có mạng anh ấy cài cho mà nhà mình không có thì làm sao:(

sangpronhat
11-04-10, 08:52 PM
★★★☆☆ Thêm tý màu để cho item Hoàng Kim chẳng hạn
★☆☆☆☆ Cho đồ cùi chẳng hạn =))

notfile
12-04-10, 08:20 PM
Không phải trước mình làm nhưng nó không có hình bạn cho mình bản Full bạn đang xài +HD càng tốt chứ mình không có ý thêm sao vào đồ. Mình Chưa cài dc mà anh thaihoa91 bao? nhà có mạng anh ấy cài cho mà nhà mình không có thì làm sao:(

mình sẽ up cho bạn bản của mình đang dùng đầy đủ và đã chỉnh sửa cho hợp lý rất nhiều còn phim hướng dẫn bạn nên lấy của khianhtrolai của minigame.vn đó đầy đủ và chi tiết còn làm lại 1 video thì chắc hơi lâu và mệt ^^