PDA

View Full Version : Giúp em về các lỗi TLBB offline

khanh4a1
09-04-10, 09:23 PM
Em xài win 7 ,mấy hôm nay có download thử TLBB ofline về nhưng nó có rất nhiều lỗi như thế này và Không chơi được:
Ping 192.168.1.2
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sau khi gài xong thì bị như sau:
Đối với Lauch:
Đối với Game:
Vậy mong các bro giúp đỡ và hướng dẫn cách cài đối với win 7 từ lúc giải nén.
Nếu có video thì càng tốt.
Em xin chân thành cảm ơn trước.^:)^^:)^^:)^
Nếu thành công em xin hậu tạ thẻ game or điện thoại

guitarsolo727
10-04-10, 12:23 AM
Không nên cài trên win 7 máy ảo chạy ko ổn định ram không đảm bảo nữa

binhbet
10-04-10, 07:52 AM
Hôm trước tôi làm cho bạn xong rồi còn gì nữa. cái máy ảo xong roi. cái loopback cũng xong rồi. giờ thì có thể tự chạy dc rồi mà còn kêu gì nữa nhỉ? Chúc may mắn:D

khanh4a1
10-04-10, 03:06 PM
Nhung no cu dơn load thong tin hoai ma ko vao duoc :-<

khanh4a1
15-04-10, 09:40 PM
Ko ai giúp em à :-< ?????????????????????????????????????????????

Katehd
16-04-10, 08:58 PM
ram 1gb cố gắng chạy server này được không =((

khanh4a1
18-04-10, 03:43 PM
Ram em 4 gb ..................

probin
18-04-10, 04:20 PM
Ram 2Gb chạy còn lag tung người :| . Tốt nhất 3Gb trở lên

Čħīċķėň
18-04-10, 04:51 PM
bạn cài IIS rồi bỏ 2 file .txt trong client vào interput/<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
và sửa IP trong file laucher.ini thành localhost
rồi khởi động lại = laucher.exe

khanh4a1
21-04-10, 09:52 PM
Sửa IP kiểu Gì ?
Thông cảm mình hơi gà

KennieChan
28-04-10, 02:01 PM
nếu bạn hay chơi game thì cài win xp cho nó lành :D

guitarsolo727
28-04-10, 06:25 PM
bạn cài IIS rồi bỏ 2 file .txt trong client vào interput/<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
và sửa IP trong file laucher.ini thành localhost
rồi khởi động lại = laucher.exe

Hướng dẫn thế này người nào ko biết đố mà làm đc=))=))=))