PDA

View Full Version : Upload+setup NTVV thành công nhưng ...lỗi này sửa sao đây

fx570
08-04-10, 07:42 PM
Nhờ có sự giúp đỡ nhiệt tình của các thành viên trong diễn đàn tui đã úpload + install thành công NTVV , đã vào myphpadmin của host để import file "GoHooH.Com_____nong-trai-vui-ve3.0-ucenter-home[Nha-Tui-23-02].sql" (download bên gohooh.com )
Nhưng khi vào game nông trai vui vẻ nó lại báo lỗi là:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mong các mod + mem diễn đàn giúp cho (chỉ mình cách sửa).Mình cảm ơn nhiều^:)^^:)^^:)^

trung2007
09-04-10, 11:06 AM
tên database hok đúng kìa vào phpadmin mà tạo cái database giống với cái sql của farm

fx570
09-04-10, 07:34 PM
tên database hok đúng kìa vào phpadmin mà tạo cái database giống với cái sql của farm
Tạo database tên là gì có cần import cái SQL vào kô. Bạn chỉ tui với

viper9x
09-04-10, 07:52 PM
tạo databse tên tùy bạn thích, mình k xài nên mình k biết cần import hay ko, nhưng sao ở bên gohooh chưa hướng dẫn hả bạn

fx570
09-04-10, 09:13 PM
tạo databse tên tùy bạn thích, mình k xài nên mình k biết cần import hay ko, nhưng sao ở bên gohooh chưa hướng dẫn hả bạn
trời hướng dẫn rồi tui hỏi làm gì . Tức thế bảo kô làm đc ngay từ đầu đã đành đây thì miếng ăn tời miệng rồi mà còn kô ăn đc chán . Bác nào biết chỉ tui đi ^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

fancy90
09-04-10, 10:44 PM
pác import nhầm rùi .phải import thẳng vào cái data mà ucenter đang sử dụng

Naughty_boy9x
10-04-10, 11:03 AM
pác import nhầm rùi .phải import thẳng vào cái data mà ucenter đang sử dụng

Đúng rồi đó, chọn database của UcenterHome (mặc định là home) rồi import 4 cái file sql mà gohooh chia sẻ ấy, import xong là vào được bình thường.
Mà bên Gohooh có hướng dẫn cụ thể mà bạn o.0

viper9x
13-04-10, 11:35 AM
trời hướng dẫn rồi tui hỏi làm gì . Tức thế bảo kô làm đc ngay từ đầu đã đành đây thì miếng ăn tời miệng rồi mà còn kô ăn đc chán . Bác nào biết chỉ tui đi ^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

thì mấy cái đó cũng là mấy cái căn bản mà bạn <):)