PDA

View Full Version : Một chút quà tặng cho các bạn ^^

thachlong78
08-04-10, 01:34 AM
Tặng các bạn, thứ này trước giờ là mong ước của các sever prive online, hi vọng các bạn biết trân trọng nó:
Code autoupdate + train, pk + chống hack chút ít, dùng cho 2 Acc, và giời hạn 1 máy 2 Acc, chỉ dùng cho sever mình nên các bạn Admin chỉnh sửa chút trong code la dùng được cho sever các bạn, dễ lắm, chắc mình hem phải nói thêm.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Còn đây là Auto train + PK dùng cho mọi Sever tặng cho các bạn gamer, mình vừa viết riêng cho các bạn.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bye các bạn, chúc các bạn vui vẻ.

kyoshin
08-04-10, 02:23 AM
hình như dow không đc Mướp ơi :D

Minh Phụng
08-04-10, 06:32 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
bỏ [URL] ở đuôi đi

caogia
08-04-10, 08:05 AM
Tặng các bạn, thứ này trước giờ là mong ước của các sever prive online, hi vọng các bạn biết trân trọng nó:
Code autoupdate + train, pk + trống hack chút ít, dùng cho 2 Acc, và giời hạn 1 máy 2 Acc, chỉ dùng cho sever mình nên các bạn Admin chỉnh sửa chút trong code la dùng được cho sever các bạn, dễ lắm, chắc mình hem phải nói thêm.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>[/URL (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ttp%3A%2F%2Fgalaxyz.net%2Fdata%2F4f7d7b7b79797877% 2FAuto%2520Update%2520%25252B%2520Pk.rar.glx)]
Còn đây là Auto train + PK dùng cho mọi Sever tặng cho các bạn gamer, mình vừa viết riêng cho các bạn.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>[/URL (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ttp%3A%2F%2Fgalaxyz.net%2Fdata%2F6a585e5e5c5d5a53% 2FAuto%2520VLTK%2520Private.rar.glx)]

trống hack có phải là chống hack ??? :o) ^:)^

zonjkut3
08-04-10, 11:29 AM
đa tạ bác thachlong nhé.chờ mãi bác mới share,mà bác viết auto= gì thế

zonjkut3
08-04-10, 11:50 AM
sao cái auto ở chỗ chọn tên nó lại ra là mướp chuột chít vậy,mà ấn bắt đầu nó ko tự đánh

thachlong78
08-04-10, 11:55 AM
Các bạn sử dụng parth sever mục Giả trí ngày thứ 7 sau đó thêm parth chương trình sever bạn ở phía trước. Vụ này hi vong Thái Hòa sẽ giúp mình chỉ cho mọi người dùm.

@Thái Hòa: Có cần giúp gì nên Yahoo pmm mình, mình chỉ cho.

thaihoa91
08-04-10, 01:13 PM
Ừh ! Ông còn giữ Link Down Patch thứ 7 gì đó ko ? Tui chưa có down cái đó ! Thanks

Minh Phụng
08-04-10, 01:20 PM
patch thứ 7 là patch gì thế thachlong up link cho mọi người với

thaihoa91
08-04-10, 03:15 PM
Các Patch khi Server TCL còn thì tui down đầy đủ ! Chỉ có Server của thachlong dùng để giải trí thứ 7 CN là tui chưa down, chắc có lẽ chính là Patch mà thachlong đề cập đây !

Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thanh159
08-04-10, 04:57 PM
Tên file: Auto Update Pk.rar (0.00 MB)

không dơn được rồi :(

thaihoa91
08-04-10, 05:40 PM
Down lại dc rồi ! 30 charrrrrrrrrrrrrrrrr

zonjkut3
08-04-10, 05:42 PM
cái auto này có tự đánh quái đâu trời

thachlong78
08-04-10, 07:48 PM
Clien mấy sever online hiện nay dùng hệ clien sever cũ, muốn dùng auto đầy đủ chức năng thì phải làm lại parth trên nền parth sever mình, dễ lắm, ở đây chắc các bạn đều làm được cả rồi. Thôi nhé bye mọi người chúc vui vẻ.

khanh4a1
08-04-10, 07:53 PM
minh muốn gửi hình ,nhưng forum yêu cầu phải pót 10 bài ,vì thế cho mình xin lỗi vì đã spam :-<

thaihoa91
08-04-10, 07:57 PM
minh muốn gửi hình ,nhưng forum yêu cầu phải pót 10 bài ,vì thế cho mình xin lỗi vì đã spam :-<

Bạn copy link web lên đây và xóa <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> vậy là post lên dc thôi !

thachlong78
08-04-10, 08:06 PM

minakoga
26-04-10, 09:56 AM
Hic! Chán thiệt chẳng down được có lẽ mình tới trễ :(

Čħīċķėň
26-04-10, 10:38 AM

sao không phải là mình ta :( ^^

kinkina2009
26-04-10, 10:43 AM
\^^/ Lão Saint cũng chỉ tui rồi . Đang kiếm cách fix khác. Còn vụ tool oh my god :-D . Mà bác thachlong có thể làm 1 bài hướng dẫn về script skill khác không. Mình đọc bài của bác huongphieubat không hiểu cho lắm

onetheside123
26-04-10, 10:46 AM
\^^/ Lão Saint cũng chỉ tui rồi . Đang kiếm cách fix khác. Còn vụ tool oh my god :-D . Mà bác thachlong có thể làm 1 bài hướng dẫn về script skill khác không. Mình đọc bài của bác huongphieubat không hiểu cho lắm

bạn có thể chỉ mình ko?
nếu được tặng bạn 1 web JX
website đặt tại hosting - chống ddos tối đa
chống các cuộc tấn công lỗi sql ....
nói chung web xịn
<:-P

iloveyou4ever0208

danchoiday
26-04-10, 11:28 AM
Tên file: Auto VLTK Private.rar (0.00 MB)
Ngày tải lên: 07:00:00 01-01-1970
Downloaded: 133 (Lần cuối: 10:04:12 26-04-2010)

tunglt
26-09-12, 11:00 AM
Code autoupdate + train, pk + chống hack chút ít, dùng cho 2 Acc, và giời hạn 1 máy 2 Acc, chỉ dùng cho sever mình nên các bạn Admin chỉnh sửa chút trong code la dùng được cho sever các bạn, dễ lắm, chắc mình hem phải nói thêm.

Giờ không down được nữa nhỉ? Ai còn share cho mình với. Thanks nhiều.

lzlsky301
26-09-12, 12:32 PM
Có giúp tớ được ko ^^. 30 charrrrrrrr

thaihoa91
26-09-12, 03:22 PM
Có giúp tớ được ko ^^. 30 charrrrrrrr

lzlsky301
26-09-12, 03:41 PM

thaihoa91
26-09-12, 07:33 PM

lzlsky301
26-09-12, 07:42 PM
Ồ vậy à! Tớ ko để ý làm gì căng thế S-Mod =))

thaihoa91
26-09-12, 07:50 PM
Ồ vậy à! Tớ ko để ý làm gì căng thế S-Mod =))

Tui có giận hay wạo gì đâu, chỉ là giải thix thui ;))

tunglt
27-09-12, 10:34 AM
;)) là do tớ lôi lên ^^. Hay thật.