PDA

View Full Version : Tool tìm và thay thế dùng tốt nhất cho việc DEV JX

Thanh Chương
06-04-10, 09:59 AM
Có thể tìm và thay thế các dữ liệu trong file .DAT trong Data Map(thuận tiện để việc hóa NPC từ trong MAP)
Link: Here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) .

Hướng dẫn download: Click vào Here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) , hiện ra trang mới, click vào FREE, hiện ra trang mới tiếp, nhập số đã hiện vào khung rồi nhấn Download File, đợi 120s, rồi nhấn Download File là down được.

thaihoa91
06-04-10, 02:40 PM
Lâu rùi ko gặp ! Khỏe chứ Thanh Chương :D Thanks vì tools VIP nha :D

Thanh Chương
06-04-10, 03:01 PM
Lâu rùi ko gặp ! Khỏe chứ Thanh Chương :D Thanks vì tools VIP nha :D

Uh, không có gì TH, tại lâu không DEV JX thấy ngứa ngứa, nên up 1 số tool sưu tầm cho anh em ấy mà. Hjhj

kinkina2009
06-04-10, 03:51 PM
còn vụ vòng sáng hd sơ lại đi anh em mới vào nên chưa thấy hình anh em hex lại cái vòng nhỏ lại oài giờ còn Coreclient chả biết làm gì

Čħīċķėň
06-04-10, 06:08 PM
anh quay lại là điềm lành rồi :D

link MF nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3F03zjbdyfmu4)

kinkina2009
06-04-10, 08:47 PM
ai rảnh úp link khác nhé máy net không tài nào dowload được mặc dù đã đợi 120S

kunno001
07-04-10, 09:31 AM
ai rảnh úp link khác nhé máy net không tài nào dowload được mặc dù đã đợi 120S

Link Của Bạn Đây:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chúc Vui Vẻ Nhé :D

sangpronhat
11-04-10, 12:05 AM
Chà up trang độc không nhỹ =))