PDA

View Full Version : Ai bày em vấn đề này được không????

quoctuan2712
01-04-10, 03:36 PM
1. Em muốn chỉnh lại số EXP (hay GP trong gunbound) để lên cấp độ được không.
2. Em muốn chỉnh lại số tiền CASH + GOLD khii mới tạo acc được thưởng.
3. Chỉnh lại tỉ lê. (RATE) ra xe RỒNG + NGỰA.

em định mở 1 sv cho a e CLB vô bắn cho vui..vì em cung không online nhiều lắm (10h/ngày) nên sv chỉ bắn cho vui thôi..ai giúp được em thì pm yahoo cho em nha
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
SDT 09 868 99 757
THANK PRO TRƯỚC....................

Ashot4love
06-04-10, 04:54 PM
Cái này mình cũng hỏi bên Ragezone mà cũng không thấy ai trả lời, mình cũng muốn làm như bạn, nhưng mình rất ghét chơi random mà ra toàn rồng hoặc ngựa, chơi thế chỉ dành cho gà thôi, bắn các xe khác mới thích.

undead1000
06-04-10, 07:35 PM
Những cái chỉnh Gold + Cash + EXP bạn vào trong SQL chỉnh cái Navicat !!
Bạn vào Navicat rồi chọn cái "gunbound => table => game" trong localhost !!
Có thể chỉng lại giá bán Item avatar luôn ^^ !!

Cái chỉnh gold bao nhiêu thì chỉnh trong web. Cái này phải dùng soft mở file index.php trong www của Easyphp hay Apache rồi chỉnh lại !! ^^

Còn việc chỉnh lại Rate ra rồng + ngựa thì cái này phải hack file trong thư mục cài đặt chứ không có trong SQL !! ^^

Ashot4love
09-04-10, 04:44 PM
Để chỉnh ra rồng hoặc ngựa cao thì hình như vào file setting.tex của mỗi server rồi tìm đến dòng gần cuối có nội dung như sau:
tank hidden ratio=xx, điền thành giá trị 100 thì phải là tỉ lệ ra rồng hoặc ngựa là 100%.

Ashot4love
09-04-10, 04:45 PM
Mình có câu hỏi thế này nếu biến máy tính của mình thành máy chủ chứa host để chơi thì có phạm luật không nhỉ? Vì thấy bọn Brazil nó làm private server nhiều kinh khủng luôn, nếu ai quan tâm có thể vào link sau thì sẽ thấy: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>