PDA

View Full Version : All tool để nghịch TGHM + Hope about Tinh Linh Chiến Ca

goder2910
31-03-10, 03:18 PM
Vì phải chở đợi cái gọi là server "Tinh Linh Chiến Ca" của anh thecong quá lâu, chở đến mòn cả đít, đau cả mắt, ngày nào cũng lên clb để xem anh thecong có share ko nhưng cuối cùng lại chỉ nhận được 1 câu xanh rờn của anh thecong "Sẽ ko bao giờ nhắc đến Tinh Linh Chiến Ca nữa " , nick yahoo thì off vĩnh viễn.Nghe cái câu đó mà ruột đau như cắt, nước mắt đầm đìa, hỏi thì anh bảo là sợ khi share sẽ bị ăn trộm để thương mại hoá, thế còn những người muốn thật sự thix cảm giác chơi offline như chúng em thì sao...chỉ muốn thử cảm giác nghịch cái kon Tinh Linh xem thế nào mà cũng khó khăn quá nhỉ.Thất vọng bẵng đi cũng gần 1 năm rồi mới quay lại cái box TGHM này, sao trông ảm đạm quá, thôi thì mình vét nốt mấy cái tool + auto server TGHM 1.36 này cho anh em nào còn muốn nghịch TGHM và cũng bởi vì mấy cái link của thecong die hết rồi. Còn mình sẽ chuyển qua forum Ragezone và FullHouse với hy vọng mong manh về server Tinh Linh chiến ca <:-P, thời buổi này chắc chỉ có mình tự giúp mình thôi. Ah nói thêm bạn nào co chút thông tin nào về cái server Tinh Linh Chiến Ca trên ragezone thì báo cho mình với nhá :D

Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link hướng dẫn sử dụng auto : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Auto để vào thư mục Client

Cái Tool Pack này bao gồm những công cụ sau :
1>Element Editor nhiều phiên bản
2>Task Editor 2 phiên bản (cái này để chỉnh Q)
3>Gshop editor 2 phiên bản
4>Auto Targer 2.5 và 2.6
5>NPC Editor (chỉnh NPC)
6>PW unpacker (để unpack mấy cái file .pck)

Và còn nhiều cái khác nữa, các bạn cứ tư từ khám phá, vì mình ko có time để chỉ các bạn sử dụng từng tool nên các bạn hãy tự tìm hiểu nhá. Cái nào khó quá thì post lên bài này, nếu giúp được mình sẽ giúp.
Vừa mới qua bên Ragezone thấy bọn nó có cái kon Tinh Linh Chiến Ca nhưng server nặng quá, đòi 2gb ram, chạy trên vitural box :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bạn nào máy khoẻ test giùm mình cái.
Nguồn mình lấy từ Ragezone + clbgamesvn.com + gamethu.net
Sau đây là Picture của nó

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nmchau
31-03-10, 07:44 PM
rất tiếc cho bạn, bản này ko có tinh linh chiên ca

muốn có tinh linh chiến ca bạn chỉ có thể cầm 1 khẩu ak và 2 quả bom lao vào trụ sở Dec và hô to : Sever hay là chít =))

Cái sever trên mình cũng đang trên đường hoàn thiện cho việt nam mềnh. Sẽ cố gắng trước khi mình đi công tác :-<

goder2910
31-03-10, 08:38 PM
rất tiếc cho bạn, bản này ko có tinh linh chiên ca

muốn có tinh linh chiến ca bạn chỉ có thể cầm 1 khẩu ak và 2 quả bom lao vào trụ sở Dec và hô to : Sever hay là chít =))

Cái sever trên mình cũng đang trên đường hoàn thiện cho việt nam mềnh. Sẽ cố gắng trước khi mình đi công tác :-<

Được thế thì quá tốt, có anh share luôn nha [-X, giảm được cấu hình tốt. lúc cài nó đòi 2gb ram , nhìn đau khổ :-<

TALovexm
31-03-10, 08:56 PM
DEC bây giờ cũng ko dc cầm quyền 100% TGHM 1 nữa rồi.

nmchau
31-03-10, 09:05 PM
Mình không rám hứa trước với mọi người một điều gì, mình sẽ cố gắng sớm nhất có thể, mong mấy bạn thông cảm ^:)^

goder2910
31-03-10, 09:58 PM
Mình không rám hứa trước với mọi người một điều gì, mình sẽ cố gắng sớm nhất có thể, mong mấy bạn thông cảm ^:)^

Anh có lòng share là ok rồi mà. Chứ tự nhiên bỏ cái đùng giữa chừng em đau tim lắm :D

nmchau
31-03-10, 10:41 PM
chú có thấy dòng chữ anh viết trong chữ kí của anh ko hả :-w

goder2910
31-03-10, 10:44 PM
chú có thấy dòng chữ anh viết trong chữ kí của anh ko hả :-w

Anh khiêm tốn thế :D Anh gà thì em là gà Beta :-| Hy vọng ,hy vọng ,hy vong ;)

nmchau
01-04-10, 07:23 PM
anh đã có hướng dẫn chi tiết cài đặt sever này ở đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

goder2910
01-04-10, 08:06 PM
anh đã có hướng dẫn chi tiết cài đặt sever này ở đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Em xem rồi, cám ơn anh nhiều nha. Công nhận anh nhanh thật <:-P

kjmbialon
01-04-10, 08:41 PM
chuẩn là anh thế công off vô thời hạn lâu lắm rùi chả thấy ổng đâu bùn quá

_Alias_
01-04-10, 11:30 PM
server của bạn VK16 có + cấp tấn công với cấp phòng thủ ko bạn? o:-)

goder2910
02-04-10, 08:49 AM

Đang down bài hướng dẫn của anh Chau, nên chưa biết như thế nào :D

nmchau
02-04-10, 11:49 AM

chỉ có vậy thui sao bạn, sửa xml thì op gì cũng có bạn à 8-}

johncybergame
14-06-10, 08:12 PM
Hay quá . Good lắm . Thank bác