PDA

View Full Version : Làm sao nâng cấp item trong shop

viyeumasong
30-03-10, 03:58 PM
Các bác làm ơn chỉ mình cách update item trong shop với...

huuduyen_05
30-03-10, 07:11 PM
Trong đây có chỉ đến bài viết có cách chỉnh shop KNB
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

viyeumasong
30-03-10, 08:58 PM
Mình vừa add cái Thú Lan 1, 2, 3, 4 vào trong shop. Kết quả là mua được mà... xài không được, không biết phải chỉnh cái gì nữa?

maquy09
30-03-10, 09:35 PM
lý do rất đơn giản là bạn chưa update client lên mấy món đồ đấy không dùng được >< ( em đoán thế )

viyeumasong
30-03-10, 10:01 PM
lý do rất đơn giản là bạn chưa update client lên mấy món đồ đấy không dùng được >< ( em đoán thế )

Bạn nói xong mình cũng không biết phải làm gì...

Chạy thì nặng máy, trong khi Việt hóa chưa hết, chơi 1 mình... cũng nản. Nhưng đọc code thấy cũng hay. Lúc trước mình chơi cũng suy nghĩ chỗ này chỗ kia người ta lập trình thế nào, giải thuật ra sao... bây giờ nhìn code mọi thứ thật rõ ràng. Mấy người lập trình cứ như đấng tạo hóa vậy, người chơi thì cứ mãi loay hoay trong cái thế giới mà họ tạo ra, đã vậy còn mất tiền... nạp thẻ.

Bỗng nhiên có cảm giác như bị người khác sắp đặt số phận cho mình vậy... dù chỉ là trong game...

maquy09
30-03-10, 10:29 PM
Vậy hãy tự làm game của mình hay viết tiểu thuyết đi bạn . vậy là bạn có thể sáng tạo tất cả những gì mình muốn !!!