PDA

View Full Version : Lỗi hình của item lv 105 và....

Dr_Valentine
28-03-10, 03:24 AM
Các bạn cho mình hỏi một số vấn đề của PT Off ( dù mình đã cài thành công và đang chơi ^^ ) đó là :
1-Mình sử dụng Client E-XPT và cài đặt , sau đó sử dụng thêm phiên bản patch Endless Tower của Nauty thì hình ảnh của 1 số item bị edit ác wá ( đồ cùi mà nhìn hoành tá tràng ghê ^^ ) cái này không vấn đề gì , nhưng khi mình kill mob rớt ra một số đồ cao cấp như inferno javelin ( túm lại là đồ lv 105 ) thì nó hiện hình cái cờ rớt ra đất , rùi khi mình lụm vào người thì lập tức...bay hơi không dấu vết :(
2-Mình thấy bản cập nhật của Nauty (10-2008) có ghi là có item 107+ mà up vô hổng có thấy đâu ?
3-Những item đẹp đẹp cua Trungtheboy bao giờ thì có bản up vậy ^^

trungtheboy
29-03-10, 05:23 PM
Dạo này mình đang bận ôn thi nên ít được động đến máy tính. Còn item thì bạn chỉ việc thay hình ảnh item và là có đồ mới ngay. Chẳng qua chỉ là thay hình ảnh thôi :)

Dr_Valentine
30-03-10, 09:45 PM
Vay nhan tien ban cho minh hoi them ti xiu nua la muon thay doi hinh anh cua item lam nhu the nao ( chi tiet mot teo nha ^^). Con nua la k bit tai sao minh sau khi cai lai pt off choi duoc 1 luc thi bi loi game server rui dc lun . Thog cum vi minh post bai bang dt nen k co dau hoh kho doc ^^