PDA

View Full Version : [SHARE] Shaiya EP5 bản chưa hoàn thiện lắm

welcometohome
27-03-10, 01:17 AM
Đầu tiên Download cái client EP5 và update nó nhé
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sorry mấy bác mấy links trước là links phim :D mình nhầm
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

database đang fix sẽ upload trên mediafire trong thời gian sớm nhất có thể, việc kinh doanh bất hợp pháp sẽ không được khuyến khích vì vậy tôi không trả lời những câu hỏi nhầm mục đích đưa lên online và sẽ không chịu trách nhiệm về hành vi người sử dụng nó, chỉ trả lời mục đích chơi offline

babykhatsua
27-03-10, 06:50 AM
=..= hồi hộp ghê :) 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

babykhatsua
27-03-10, 11:56 AM
bác well có thể up client lên host khác dùm em đc ko =..= có database rồi nhưng client ko kiếm đc =..="

welcometohome
27-03-10, 01:27 PM
cố gắng download client rapid đi baby biết đâu học được tính kiên nhẫn :D

babykhatsua
27-03-10, 01:38 PM
well test thử ẸP chưa dại ca :-<

stinka2
27-03-10, 01:42 PM
đang down client, down xong up lên galaxy cho ae :D

110220
27-03-10, 01:56 PM
Up lên media đi đừng up lên galaxy, híc....kéo RS về cũng vất vả, đang kéo, mạng cùi quá

welcometohome
27-03-10, 02:26 PM
well test thử EP5 chưa dại ca :-<

đã test rồi và đã chạy rồi bác baby ạ ( nhớ hồi đó bác lấy con sin GM block nick tôi vì cái tội không BTN và FD cho bác nghĩ lại buồn cười bác này thiệt =)))

stinka2
27-03-10, 02:32 PM
đã test rồi và đã chạy rồi bác baby ạ ( nhớ hồi đó bác lấy con sin GM block nick tôi vì cái tội không BTN và FD cho bác nghĩ lại buồn cười bác này thiệt =)))
well hướng dẫn sơ sơ cài lun cái

welcometohome
27-03-10, 02:47 PM
đã test lại nhưng kỳ này chạy 1 lúc tắt cái Session không hiểu luôn lúc trước test ok mà ta :D ai có kinh nghiệm xin chỉ giáo ;)

stinka2
27-03-10, 02:58 PM
đã test lại nhưng kỳ này chạy 1 lúc tắt cái Session không hiểu luôn lúc trước test ok mà ta :D ai có kinh nghiệm xin chỉ giáo ;)
đã cài dc đâu mà chỉ =,='' dk cho iêm cái nick yahoo bày em cài tí

welcometohome
27-03-10, 03:15 PM

stinka2
27-03-10, 04:22 PM

TimHieu
28-03-10, 12:53 AM
sao lần nào post server cũng ko thấy cái hướng dẫn vậy pác well :-<

welcometohome
28-03-10, 01:38 AM
ok vậy mình xóa links khi nào hoàn thiện sẽ up lên sau ....:D

punkute
28-03-10, 09:08 AM
Ồ tình hình phải chơi thử xem sao.....Mong sao sớm đưa lên online.....nhờ cả vào well hoặc baby đó :)

punkute
01-04-10, 10:06 PM
êu....sao mà lâu thế
hơn 1 tuần rồi
:(
sốt ruột qá

stinka2
01-04-10, 10:39 PM
Mình check data sv này rồi---là bản ep 4---Có lẽ well nhầm data---or lấy link bên elite nó fake ;))

babykhatsua
02-04-10, 11:53 AM
Mình check data sv này rồi---là bản ep 4---Có lẽ well nhầm data---or lấy link bên elite nó fake ;))

data đó thì nhầm thật ..còn EP5 thì test rồi mà dại ca

huntersun
02-04-10, 12:36 PM
Chơi Shaiya thì con nào đánh đã vậy các bạn :D

stinka2
02-04-10, 01:17 PM
CB damg to nhiều kill kết thúc---máu cao...là 1 class khủng và dễ chơi
Tank: trâu---máu khủng---damg khá to---nhiều skill hiệu ứng---kết thúc hơi dở ;))
Mage, sin, bow: Tương đói khó cầm---đặc biệt là sin---nếu biết cách cầm thì là những class khủng nhất tại ct
Buff: miễn bình lựng---ko có jì đáng nói về class này.

huntersun
02-04-10, 01:20 PM
CB damg to nhiều kill kết thúc---máu cao...là 1 class khủng và dễ chơi
Tank: trâu---máu khủng---damg khá to---nhiều skill hiệu ứng---kết thúc hơi dở ;))
Mage, sin, bow: Tương đói khó cầm---đặc biệt là sin---nếu biết cách cầm thì là những class khủng nhất tại ct
Buff: miễn bình lựng---ko có jì đáng nói về class này x_x
Tình hình là trước đây tớ cũng đánh Shaiya 1 lần nhưng không biết chọn bên phe nào :-|

Đành lên mạng tìm và chọn đại phe con người [-X

stinka2
02-04-10, 01:25 PM
À, cái đấy là chọn LM thôi---2 bên có các class tương đồng với nhau

huntersun
02-04-10, 01:29 PM
À, cái đấy là chọn LM thôi---2 bên có các class tương đồng với nhau
Ừa, tại tớ chưa chơi bao giờ nên vậy.

Hồi trước hay ra tiệm thấy anh chủ tiệm net chơi Shaiya. Cầm kiếm đẹp lắm.
Nên mới tải về cài chơi nhưng rốt cuộc chẳng biết chơi :D
Đành pó tay

punkute
02-04-10, 08:42 PM
xong chưa vậy well
đợi dài cổ rồi :-<
Oh_-new.001.swf - 1.89MB (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Oh_-new.001.swf - 1.89MB (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

galam
03-04-10, 08:22 AM
up lẹ nha hồi hộp quá :D

welcometohome
04-04-10, 10:06 PM
đang thời tìm hiểu .... sẽ share <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Shaiya
08-04-10, 11:48 PM
bác đừng share em se làm cái sever Ep5 đây bác share rồi mất vui :D

punkute
11-04-10, 05:16 PM
bác đừng share em se làm cái sever Ep5 đây bác share rồi mất vui :D

đợi đến bao h hả :-<
tính ra là đc 1 tháng rồi

0909online
13-04-10, 11:56 PM
Sao oy` bác well ^^! sốt quá có gì bác share database lên cho anh em test thử với :D

welcometohome
15-04-10, 06:39 PM
Sao oy` bác well ^^! sốt quá có gì bác share database lên cho anh em test thử với :D

tình hình là hoàn chỉnh hết rồi và đã share cho 1 người để làm sever phục vụ mấy bác, không share tràn lan như trước được mong các bạn thôm cảm vì lời hứa với 1 người đã share

punkute
26-04-10, 09:08 PM
share tui với :D
YH ở sign đó
mà sao lâu lâu k thấy wel onl Yahoo nhỷ

kenwin
27-04-10, 04:11 PM
sever này chạy trên cái gì thế bác Wip à

achiles
23-09-11, 11:22 AM
Bac chu topic, share cho toi cai db voi

xiontrung