PDA

View Full Version : [Xin Hỏi] về Cshop Shaiya

0909online
25-03-10, 12:37 AM
Bản Shaiya nhà mình là Ep4 - Ko phải bản full.
Giờ mình muốn thêm 1 số gói như gói Sức Mạnh, Gói xạ thủ .... thì mình phải tạo như thế nào ! Chỉnh sửa trong "ProductList" ra sao. Ai biết chỉ dùm mình với !
Chân thành cám ơn !

stinka2
25-03-10, 10:12 AM
Bản Shaiya nhà mình là Ep4 - Ko phải bản full.
Giờ mình muốn thêm 1 số gói như gói Sức Mạnh, Gói xạ thủ .... thì mình phải tạo như thế nào ! Chỉnh sửa trong "ProductList" ra sao. Ai biết chỉ dùm mình với !
Chân thành cám ơn !
Bạn phải unpack data.saf trong client để lấy S.Data sau đó HEX ra để tìm ProductCode mới làm dc ProductList Ep4 ... mà client ShaiyaVN ko unpack dc hay sao ấy ^:)^ Mình đã thử và ko làm dc :D

0909online
25-03-10, 02:08 PM
Bạn phải unpack data.saf trong client để lấy S.Data sau đó HEX ra để tìm ProductCode mới làm dc ProductList Ep4 ... mà client ShaiyaVN ko unpack dc hay sao ấy ^:)^ Mình đã thử và ko làm dc :D

Cám ơn bạn đã chia sẻ :D
Nhưng nói thật là trình độ mình kém, chả hỉu gì cả ^^! Đọc xong mà ảo lắm hiểu thì hiểu là như thế mà ko bik cách làm ^^!
Nếu ko phiền bạn nói rõ thêm 1 chút nữa đi ^.^

punkute
25-03-10, 08:36 PM
thế thì bạn nào send cái C-Shop EP4-Full này đi
thế thì đỡ phải lập topic
mà xin cái cash shop của bạn babykhatsua-style of teen ấy
bạn ý mở cái sv có triển vọng lắm
nhưng mà có thằng CĐL tên hải minh đang hì hục phá sv của bạn ý và thay vào đó 1 sv rất bựa là down of chaos
đúng là con lợn ăn k đc đạp đổ và còn donate( kinh doanh ) nữa chứ

0909online
25-03-10, 10:19 PM
thế thì bạn nào send cái C-Shop EP4-Full này đi
thế thì đỡ phải lập topic
mà xin cái cash shop của bạn babykhatsua-style of teen ấy
bạn ý mở cái sv có triển vọng lắm

Xin rùi đấy chứ ! Nhưng ko ai cho đâu ^^!

babykhatsua
25-03-10, 11:24 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> C-Shop đầy đủ đây =..= đã add các set + gem + items CH +..........

0909online
26-03-10, 01:25 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> C-Shop đầy đủ đây =..= đã add các set + gem + items CH +..........

Thank's bác cái. Để em test thử coi sao ^^!

KO nhận rùi bác ui =.=
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hay phải sửa gì gì đó nữa hả bác.

Nguyên văn bởi stinka2 View Post
Bạn phải unpack data.saf trong client để lấy S.Data sau đó HEX ra để tìm ProductCode mới làm dc ProductList Ep4 ... mà client ShaiyaVN ko unpack dc hay sao ấy Mình đã thử và ko làm dc

Em gà lắm ! mong đc chỉ giáo =.=

babykhatsua
26-03-10, 09:40 AM
Thank's bác cái. Để em test thử coi sao ^^!

KO nhận rùi bác ui =.=
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hay phải sửa gì gì đó nữa hả bác.

Em gà lắm ! mong đc chỉ giáo =.=

bạn pm YH tớ làm cho .......................

hero0210
26-03-10, 10:27 AM
[] C-Shop đầy đủ đây =..= đã add các set + gem + items CH +..........

Ủa , hình như bị lỗi font, mình ko biết nhiều lắm về SQL ^:)^
Có phải chỉnh sửa gì thêm ko bạn ?

0909online
26-03-10, 12:36 PM
bạn pm YH tớ làm cho .......................

Cho mình xin Yahoo của bạn :D
Huac ban add Yahoo minh : " "

Thank 's^^!

phuquy197672
09-01-11, 08:18 AM
babykhatsua hướng dẫn mình add cshop đi ...dowload về rùi....ko biết làm sao nữa...mình ma mới
thank.......

truongtt2011
27-02-11, 08:55 AM
hic, có bạn nào pro chỉ giúp mình chi tiết add cshop với lại chỉnh lại skill với
mình cam on nhiều