PDA

View Full Version : Ra mắt gunbound Season 2

anhtrungtdy
24-03-10, 08:28 AM
Đang chỉnh sửa và hoàn thiện bản gunbound season 2, tuy nhiên hiện tại mình mình chưa chỉnh lại được ip trong client (vì mình đang dùng windows 7), bạn nào có bản client cho season 2 nào hoàn thiện, có sẵn patch càng tốt. up lên cho mình để hoàn thiện nốt bản season 2 này cho ae clb có đồ chơi ^_^

Ashot4love
26-03-10, 02:41 PM
Mình post một số bản Client ở topic bên cạnh đó, bạn xem có sai được cái nào không? Nếu không thì sài được Client của một số private nước ngoài như thì bạn thử down về xem nhé:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

anhtrungtdy
26-03-10, 07:02 PM
ặc. giờ phải down hết về rồi test từng cái một á. ọc ọc :D cái nào chuẩn nhất vậy

Ashot4love
28-03-10, 08:42 AM
Bên Ragezone mình thấy bảo sài cái Client của thằng gbtopgame là được đó, cậu thử xem sao.

anhtrungtdy
31-03-10, 04:13 PM
hic. đã test thử. nhưng.... vẫn không được. Có lẽ do tương thích với MySQL 5.1 hay sao đó. cũng chẳng hiểu nữa. nói chung phần bẫy lỗi của client season2 không rõ ràng, cho nên khó lần quá. Server thì chạy test thấy ổn rồi. ae nào có nhu cầu tui up lên để tiếp tục phát triển nhen

Ashot4love
31-03-10, 08:50 PM
Mình đam mê chơi gunbound và rất muốn có thể tạo một server nhưng mình lại mù tịt về tin và lập trình thiết ký web, nên giờ bạn có chia sẻ server thì mình cũng không biết phải làm sao nữa.

quangphong0904
01-04-10, 07:24 AM
thấy bên 4r.ketnoitatca.net có bản SS2 có cả Client nửa. Bạn thử sang kiếm xem.
Link mình lưu ở đâu tìm chả thấy, bạn qua 4r tìm dùm tí nha :D

Ashot4love
02-04-10, 09:20 PM
Đây này, cả server và client không biết có giống bên Ragezone, và ở bên kết nối tất cả này có admin của gunboun việt đó, ai thích xin đồ thì sang đó mà pm.
Nguồn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ashot4love
10-04-10, 10:11 PM
Mình tìm thấy link này có đầy đủ cả server và web cho phiên bản season 2, mà có cả item 2 như đời đầu. Ai giành về làm game thì vào tham khảo nhé:
Mình tìm thấy bản này thấy khá hay, ví nó có item2 như đời đầu nên gửi lên đây mong bồ nào biết làm gunbound và đưa lên mạng cho anh em chơi, vì cái link trên click vào trang web nó đang bảo trì có thể không xem được nên mình đã lưu link down các file lại như sau:
Server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Web game: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (web này thấy dung lượng khá lớn chắc được làm khá công phu)
Client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Appserver: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
No-IP: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Navicat: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
IXFS: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cái trang này nó không cho copy nội dung nên có một số hướng dẫn gì đó thì chịu khó đợi khi nó bảo trì xong mọi người vào xem thử nhé. Bạn nào làm được rồi thì viết hướng dẫn nên nhé. Thanks a lot!

FlyFF
17-06-10, 02:34 PM
Bản này xài hem được. CHạy sv thành công nhưng khi cho client connect vào thì ko thấy server. :(

LHB_LOVE
17-06-10, 04:57 PM
đang chuẩn bị run cái SS1 giờ lại có thêm cái ss2 :( ko lẽ lại test