PDA

View Full Version : [SHARE] CSHOP Shaiya Đầy Đủ

0909online
24-03-10, 01:25 AM
Mới Edit lại cái Cshop. Đảm bảo ngon :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

stinka2
24-03-10, 01:47 AM
Mấy hôm lướt trên CLBGAME tìm cái Cshop mà ko ai chịu share cả.

Mình mò mẫm mấy hum cho tới hôm nay mình vừa làm xong cái Cshop
Mình add đồ thần thánh+Vũ khí + gem vào Shop hết rùi . Anh em dow về xài nhé ^^!
Hay thì thank's mình cái là đc ùi ^^!

Link đây ^^! :)>-

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ai chỉnh sửa ngon hơn thì post lên cho những người sau tham khảo thêm nhé ^^!
Hình như bản này bạn sửa từ file lần trc mình up ;))

quachquehhh
24-03-10, 02:48 AM
Hình như bản này bạn sửa từ file lần trc mình up ;))

tui thấy cũng y như file cũ lần trước ông up, có gì mới đâu?

hero0210
24-03-10, 03:58 PM
Sao cứ mua là bị Ngắt kết nối thế nhỉ :(

0909online
24-03-10, 04:08 PM
tui thấy cũng y như file cũ lần trước ông up, có gì mới đâu?

Sao lại ko mới. Mất nửa ngày tôi ngồi add thêm gem + đồ vào các goi mà giờ kêu ko có gì mới. Hjx

0909online
24-03-10, 04:09 PM
Sao cứ mua là bị Ngắt kết nối thế nhỉ :(

Tớ dùng bình thường mà :( có thấy bị làm sao đâu >"<

TimHieu
24-03-10, 04:43 PM
Người ta có công làm thì bạn nào sài thì down còn không thì im đi đừng chê nữa làm người làm người ta buồn , nếu lỡ là bạn thì bạn nghĩ sao [-X

quachquehhh
24-03-10, 05:37 PM
Người ta có công làm thì bạn nào sài thì down còn không thì im đi đừng chê nữa làm người làm người ta buồn , nếu lỡ là bạn thì bạn nghĩ sao [-X

Sorry, tại tui down về mở file cvs lên xem lướt qua nên ko thấy được, tưởng giống file cũ trong máy tui nên nói vậy chứ ko có ý chê bai ai đâu. Thành thật xin lỗi ^^

hero0210
24-03-10, 08:22 PM
pro nào giải thích giúp hiện tượng mua cash shop là bị ngắt kêt nối :((

0909online
24-03-10, 11:29 PM
pro nào giải thích giúp hiện tượng mua cash shop là bị ngắt kêt nối :((

Dis Cshop là do ID của Item bị sai cậu ak !
Mình sửa lại rùi đó .cậu dow về xài thử xem thế nào ^^!

0909online
24-03-10, 11:32 PM
Sorry, tại tui down về mở file cvs lên xem lướt qua nên ko thấy được, tưởng giống file cũ trong máy tui nên nói vậy chứ ko có ý chê bai ai đâu. Thành thật xin lỗi ^^

KO sao đâu ^^! hi`hi`

punkute
25-03-10, 08:38 PM
Mấy hôm lướt trên CLBGAME tìm cái Cshop mà ko ai chịu share cả.

Mình mò mẫm mấy hum cho tới hôm nay mình vừa làm xong cái Cshop
Mình add đồ thần thánh+Vũ khí + gem vào Shop hết rùi . Anh em dow về xài nhé ^^!
Hay thì thank's mình cái là đc ùi ^^!

Link đây ^^! :)>-

Ai chỉnh sửa ngon hơn thì post lên cho những người sau tham khảo thêm nhé ^^!

định tem nhưng mà thấy cái sign của bạn kinh tởm quá nên thôi k temm! nữa kẻo bị này thì tem ! =))

babykhatsua
25-03-10, 11:26 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> C-shop upppppppppppppppppppp

hero0210
26-03-10, 08:45 PM
BBKS ơi, ko chạy đc, file của BB ko chia cột, vậy sao chạy :(

babykhatsua
26-03-10, 10:39 PM
BBKS ơi, ko chạy đc, file của BB ko chia cột, vậy sao chạy :(
pm yH baby.boylucky yk =..=
...................

welcometohome
27-03-10, 12:02 AM
chuyển qua chơi cái khác đi thấy topic này toàn shaiya potay.com :D chắc share luôn EP5 quá

babykhatsua
27-03-10, 06:53 AM
chuyển qua chơi cái khác đi thấy topic này toàn shaiya potay.com :D chắc share luôn EP5 quá

shaiya tuy hơi cũ nhưng vẫn hay mà :)