PDA

View Full Version : Tại sao chẳng có cái nv nào hết ??

Čħīċķėň
21-03-10, 05:11 PM
lúc chạy lần đầu thì quá trời nhiệm vụ làm kô xuể
nhưng qua lần 2 thì
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tại sao vậy?

goder2910
21-03-10, 05:15 PM
Đơn giản là vì bạn đã cài bản Pack "phím K" của MR.Gunbound :D
Cách duy nhất là cài lại Tru Tiên và pack lại :D

oixinhqua
21-03-10, 06:34 PM
có nhầm ko thế goder2910 =)) Mình cũng sài patch fix phím K của gunbound nè có sao đâu vẫn nhiệm vụ ầm ầm

quangphong0904
21-03-10, 08:04 PM
chưa gặp lổi này lần nào, mặc dù đã cài đi cài lại nhiều lần cho quen tay.

goder2910
22-03-10, 08:22 AM
có nhầm ko thế goder2910 =)) Mình cũng sài patch fix phím K của gunbound nè có sao đâu vẫn nhiệm vụ ầm ầm

Ối giời ! Em cài bản pack của Gunbound + với element.data của FullHouse vậy mà ko fix được thế mới đau , mà em cũng gặp lỗi y chang bạn này mà ^:)^ hay em làm sai cái gì nhỉ :|

vitvn
23-03-10, 01:23 PM
Ối giời ! Em cài bản pack của Gunbound + với element.data của FullHouse vậy mà ko fix được thế mới đau , mà em cũng gặp lỗi y chang bạn này mà ^:)^ hay em làm sai cái gì nhỉ :|
Lạ nhỉ sao mấy cái lỗi thế này mình chưa gặp bao giờ:)>-.Chỉ bạn một cách nhé thử áp dụng xem sao mình làm toan ok cả.Đầu tiên bạn copy full luôn cái path của một private nào đó,dùng luôn cái của 2gvn này luôn cũng được nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> down luôn cả bản update của họ cũng được sau đó pate vào trong element của client và dùng tool chỉnh sủa version của client sao cho tương thích vào với của server .Tool lấy ở đây dùng rất dễ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Sau đó dùng winscp kết nối linux lấy cái file gshop trong server theo link /user/rain/gamed/config và pate vào trong data của element là được.Cuôi cùng chú ý quan trọng nhất nè Do path ip của private nên cậu cần vào forlder userdata trong element tìm file serverlist.txt mà chỉnh về ip của bạn là được,Tỉ lệ lỗi sẽ thấp hơn:-|

quangphong0904
23-03-10, 02:38 PM
vitvn này! liệu làm patch như cậu thì có gì mới ko vậy.
Có cần lôi nó vào trong server luôn ko?
Định thử mà sợ lổi server, nhác Backup lắm :))