PDA

View Full Version : Ai có file G-Shop nào Vip cho xin 1 cái đi

quangphong0904
17-03-10, 06:57 AM
Hi ai có G-shop add nhiều đồ + Đầy đủ cho mình xin nha.
Tại mới chơi nên muốn khám phá mấy thứ trong game :D

phamson06
17-03-10, 09:54 PM
Hi ai có G-shop add nhiều đồ + Đầy đủ cho mình xin nha.
Tại mới chơi nên muốn khám phá mấy thứ trong game :D
bạn pm yahoo mình được không?
jiopky_310bn mình nhờ bạn chút...ok?

thecongcntt
18-03-10, 12:58 AM
File gshop VIP hay không bạn có thể làm được theo các ID có trong element.data(phù hợp với client + server).

oixinhqua
18-03-10, 08:57 AM
Vip hay ko là tùy ở mức độ hiểu của từng người, mỗi người có thể hiểu 1 cách khác nhau. Cùng 1 file gshop có người cho là vip, có người cho là bình thường, có người cho là quá sơ sài vớ vẩn ===> Tự mình add tự làm là hợp ý nhất.
Cách sửa gshop thì đầy trân forum search là ra

ewe32435
08-04-10, 06:27 PM
tanyouxuan (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ld....html)igalcsgyw (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Alice....html)avlijieoi (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)ipccpuutmm (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)Admin (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)