PDA

View Full Version : web audition 3.25

khatmau90
12-03-10, 08:52 AM
vì mình không chÆ¡i auoffline nên không biết phải viết web ntnao cho hợp lý nhÆ°ng cÅ©ng xin mạo muá»™i làm thá»­ cái web và mình đã test qua web thì hoàn toàn ok không biết vào game thì ntn lần trÆ°á»›c mình cÅ©ng đã post web lên nhÆ°ng con thiếu rất nhiá»u giá» mình xin bổ sung web má»›i tuy có it chức năng mong các bạn chÆ¡i audition offline sẽ tiếp tục phát triển
web auditon 3.25
chức năng :
đăng nhập , tìm MK 1 , 2 , Thay đổi MK 1,2 ,tên nhân vật , Äăng ký
tuy web hơi sơ sài mong các bạn thông cảm vì mình không chơi audition nên không biết pig ...... là cái gì cả nên không biêt viêt ntnao cho hợp lý cả .. nếu có bạn nào post bài hướng dẫn database của audition hoạt động ntnao thì tốt quá mình có thể phát triển thêm cho website ngày càng phong phú hơn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :D

----- hãy thank nếu thấy bài bổ ích cho bạn ----

Čħīċķėň
12-03-10, 11:37 AM
tui cÅ©ng đã hoàn thành được script Startup cho Au trong đó có chức năng đăng kí luôn(pas 1, 2 đầy đủ). Vì Ä‘ang trong thá»i gian test xem có lá»—i gì không và cố gắng hoàn chỉnh nó nhÆ° là 1 web.;)