PDA

View Full Version : chỉ em với

holyshit
11-03-10, 07:49 PM
_tình hình là cài hết bản V62 roài ... có Ä‘iá»u ko hỉu sao mổi lần vào game là cái file ( hình nhÆ° là login_Sever) là mổi lần nó open 1 cái port khác ...hên thì trúng cái port vào dc game ... còn trúng cái port ko vào dc game á ... là mở nó lên roài nó tá»± tắt .. và trong cái màn hình của file Login_sever lại hiện ra 1 loạt cái lá»—i java . SQL tá lả ...và cúi cùng là vào game dc thì tạo nv roài bắt đầu vào game thì nó treo màn hình lun ... ngá»™ zị á ...
_ em xem má»—i lần mỡ game 1 lần là nó cái login_sever nó lại ghi là opened port 1204-> random tá»›i số 18 mấy á .... nói chung là cài game thì lẹ .. mà em thá»­ vào game từ 8h PM-> 2h AM mà chỉ vào thấy dc màn hình login đúng 5 lần ... mà vẫn login ko dc ...còn những lần còn lại thì Ä‘á»u là hiện tượng trên mà em nói ....ko thấy màn hình login đâu cả và game tá»± tắt ngay lập tức ...rồi trong login_sever lập tức liẹt kê hàng loạt lá»—i ...
_ em đã down V62 đúng như iu cầu .... sever cũng zậy .. cài ko thấy lỗi ... ko hỉu lại bị như zị ... vào dc màn hình login vào tạo char chứng tỠlà ko hỠdo card màn hình íu ... bực mình ghê