PDA

View Full Version : gm có lệnh nào up lv ko mấy pro

Alvin
11-03-10, 07:23 AM
gm có lệnh nào up lv ko mấy pro

Sspam
11-03-10, 08:21 AM
theo mình biết thì ko nếu muốn up lv bạn có thể dùng tools hoặc chỉnh trong iweb

vitvn
12-03-10, 03:44 PM
Dùng iweb mà chỉnh mình có hướng dẫn bên fullhouse có cả tool luôn nè chỉnh được tiên ma phật,skill tiên ma phật full và tu chân,môn phái luôn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thuytien16
14-03-10, 12:09 AM
vitvn có thể cho mình cái hướng dẫn chỉnh 1 cách cụ thể hơn không nhu dòng nào là add dame def, dòng nào là môn phái nào dòng nào là nhập ma,nhập phật,nhập tiên

vitvn
14-03-10, 06:20 PM
Add môn phái,level,tầng tu chần và rep cho từng môn phái đồng thời cả tiên phật ma mình có post hình ảnh chỉnh cái GM iweb bên fullhourse đó.Còn cái add dame,def mình chưa làm được cái đó chắc chỉnh thông số của đồ trong cái element nhưng mình chưa có cách save cái element.

thuytien16
14-03-10, 09:40 PM
mình hem thấy phần add tu chân cho môn phái lên mới hỏi

HellsAngel
14-03-10, 11:25 PM
vịt oy, tớ ko log in đ.c.... bạn có thể chỉ rõ hơn cách log in đ.c k?
Có mấy ô trống mà bạn chỉ ghi mỗi IP log với ID log... mà ID log là id nào?

dung059
18-03-10, 05:21 PM
Dùng iweb mà chỉnh mình có hướng dẫn bên fullhouse có cả tool luôn nè chỉnh được tiên ma phật,skill tiên ma phật full và tu chân,môn phái luôn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mình dùng google và có cái link này,có phải nó không nhỉ:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>