PDA

View Full Version : Giúp đỡ lỗi nhân vật

angel058
28-02-10, 07:31 PM
cho mình hỏi tại sao khi mình tạo nhân vật chơi xong khi thoát ra ngoài đăng nhập vào game thì mọi thứ như pet, lever, npc... Vẫn bình thường nhưng nhân vật thì lại bị ẩn không nhìn thấy nhưng vẫn đánh bình thường, ai biết tại sao không chỉ giáo hộ mình. Thanks nhiều.

koko12
28-02-10, 07:43 PM
ban mặc áo NPC hã nếu mặc thì cởi ra la thấy NV thôi mà

phamson06
28-02-10, 07:46 PM
cho mình hỏi tại sao khi mình tạo nhân vật chơi xong khi thoát ra ngoài đăng nhập vào game thì mọi thứ như pet, lever, npc... Vẫn bình thường nhưng nhân vật thì lại bị ẩn không nhìn thấy nhưng vẫn đánh bình thường, ai biết tại sao không chỉ giáo hộ mình. Thanks nhiều.
lỗi của element ấy mà... bạn mặc đồ mà trong ele không có thì bị như vậy đấy...thử cop cái element khác vô xem...dùng element nào đi với g shop ấy ko sẽ bị lỗi vật phẩm đấy
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

oixinhqua
28-02-10, 10:03 PM
Nếu bạn đang mặc món đồ có tên là : Trang phục mới của hoàng đế thì 100 % nguyên nhân là do nó gây ra.
Món đồ này có 1 điểm đặc biệt đó là sau khi bạn mặc được 1 lúc ( ko rõ thời gian bao nhiêu ) thì mọi người khác trong server đều ko nhìn thấy bạn nữa ( kể cả có là GM của server ).
Hãy bỏ món đồ đó ra thì nhân vật của bạn xuất hiện trở lại. Sau đó hãy mặc lại món đồ đó.

XiTop
28-02-10, 10:09 PM
bạn sau khi thoát ra vào lại,thì bỏ món đồ đó ra,rồi mặc vào lại,là bình thg` như cũ thôi ^^