PDA

View Full Version : Xin Server game KDXY (khẩu đại tây du)

Sspam
28-02-10, 09:12 AM
Trong clb ai có server game kdxy hay khẩu đại tây du thì share cho mình zới. Theo mình biết thì gunbound có nhưng đợi có hướng dẫn nữa thì không bít đến bao giờ (muốn tét sớm thôi L-) vì đã đợi hơn 1 năm rồi) hoặc ai có đường link down server bên china thì cho mình xin cũng đc (tìm mà ko có thấy =((). Hy vọng các bạn sẽ giúp. Thanks trước

gunbound1012
02-03-10, 02:45 AM
đảm bảo ko ai có thể giúp dc pa đâu
trừ khi pa có server xich bích >>> đảm bảo pa sẽ có server kdxy

Sspam
02-03-10, 08:05 AM
Làm gì íc kỉ zậy đại ka !!!, đệ ko có mới xin chứ có thì xỏ mặt ra xin làm gì ???!!! đại ka có share thì e rất cảm kích chứ ko share mà cứ ra mặt cái kỉu đó chỉ để người ta nói "chảnh" thôi.

XiTop
02-03-10, 02:22 PM
Làm gì íc kỉ zậy đại ka !!!, đệ ko có mới xin chứ có thì xỏ mặt ra xin làm gì ???!!! đại ka có share thì e rất cảm kích chứ ko share mà cứ ra mặt cái kỉu đó chỉ để người ta nói "chảnh" thôi.

nếu share dễ như vậy thì ko biết có bao nhiu người share rồi bạn àh;))

nmchau
02-03-10, 07:18 PM
đảm bảo ko ai có thể giúp dc pa đâu
trừ khi pa có server xich bích >>> đảm bảo pa sẽ có server kdxy

tự tin thế you =))=))=))

haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

Sspam
02-03-10, 09:00 PM
Pro nào có thì cho mình xin đi, thix game này lắm nên mới hỏi chứ ko thì chẳng có mấy cái topic này đâu. chỉ cần link server zới client đc rồi, ko cần hướng dẫn đâu (mình mò từ từ cũng đc :">) giúp nha mấy pro

Sspam
05-03-10, 07:06 PM
chẳng ai giúp sao :-ss cho xin đường link để mình tự down về nghiên cứu cũng đc mà :pudency:

vanvu25011
10-04-10, 07:29 PM
tớ hem bik nhưng chắc chắn 1 điều là bên china có rồi bạn tự tìm thôi tó hem bik nhìu về mía cái nì
không có ai share thì làm đéo gì mấy thèng kia mở PRIVE được
Mịa mấy thằng mang đi thương mại

Sspam
14-04-10, 08:38 PM
Thôi, giận chi bạn ui. mình cũng có tìm khổ nổi mù tiếng china. thỉnh thoảng mò trên google hy vọng nay mai sẽ tìm thấy :go: