PDA

View Full Version : Hướng dẫn chơi server của Thecong nhanh nhất !!!

TimHieu
26-02-10, 03:51 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Các bạn down cái này về sau đó dùng winspc đăng nhập vào linux chép vào folder home trong linux , rồi vào linux trong máy ảo mở terminal đánh vào dòng :
cd /home
tar xzvf tlbb.tar.gz
rồi các bạn reset server , reset server xong các bạn có thể chạy server bình thường dùng client cùa server rockman cũng được shop knb có đầy đủ nhưng còn những tính năng mình không biết sao , chỉ biết là ko có map lâu lan nhưng có thần khí 102 có ngọc cấp 9 , mình cũng chỉ là member nên ko biết làm vậy có thiếu tính năng gì của server thecong ko thì ko biết , còn nếu muốn thanks thì thanks thecong và rockman nhé vì cái này ko phải do mình tạo server mình chỉ làm thử và được thôi còn server thì của thecong và rockman :)

phamkhoa185
26-02-10, 05:23 PM
bạn có thể hướng dẫn bằng hình ảnh đc ko vậy :) nếu đc mình thanks bạn nhiều,mình là newbie ko rành mấy vụ Linux =.=!

TimHieu
26-02-10, 06:33 PM
bạn có thể hướng dẫn bằng hình ảnh đc ko vậy :) nếu đc mình thanks bạn nhiều,mình là newbie ko rành mấy vụ Linux =.=!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>