PDA

View Full Version : SHARE Sever Shaiya EP4

welcometohome
26-02-10, 02:43 AM
chia sẽ cho những ai chưa có, ai có rồi miễn bàn, ai dấu nghề cũng miễn bàn mục đích cùng nhau học tập và phát triển

đa số mọi người cài đều gặp rắc rối về cách thay đổi IP cái game.exe mình xin hướng dẫn
donwload cái hexedit này về <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
open nó ra ta được hình sau
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
tìm file game.exe mới tải về ở trên open nó ra bằng chương trình Hex
ta được hình sau
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ở đây file game.exe của mình có IP là 66.79.178.2 thì ta click vào biểu tượng Find hoặc ctrl + F sẽ hiện ra bản sau đây
và chỉ cần đánh IP cần tìm và thay đổi nó theo ý muốn là xong

welcometohome
26-02-10, 03:05 AM
Test Shaiya EP5

welcometohome
26-02-10, 03:13 AM
chia sẽ cho những ai chưa có, ai có rồi miễn bàn, ai dấu nghề cũng miễn bàn mục đích cùng nhau học tập và phát triển
patch 1 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Patch 2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Patch 3 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
patch 4 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
patch 5 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Patch 6 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
patch 7 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
patch 8 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
patch 9 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
map EP4 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
SQL 2005 :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

còn dưới đây là sever EP3 tự động cài đặt ai chưa có thì download về nhé
links : ]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)( lưu ý check virut trước khi sử dụng )

còn đây tools hỗ trợ links : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
ve chai mọi lúc mọi nơi links : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

tất cả links trên mình tét cẩn thật, tất cả đều tốt file nhỏ gọn download nhanh

vitvn
26-02-10, 01:01 PM
Mà không có hướng dẫn hả bạn ơi

welcometohome
26-02-10, 03:22 PM
hướng dẫn thì đã có nhiều rồi bạn search đi nhé, lỗi chổ nào các member sẽ giúp cho

TimHieu
26-02-10, 03:34 PM
có server rùi mà path client đâu bạn :)] file map có phải bỏ vào server phần data ko ? SQL 2k SP4 được không hay bắt buộc phải là SQL 2005 ?

Cô Hồn
26-02-10, 07:02 PM

kimthedi
26-02-10, 07:04 PM
sao sever tu cai minh ko tai dc vay
cho minh xin link khac dc ko

TimHieu
26-02-10, 08:07 PM
sao sever tu cai minh ko tai dc vay
cho minh xin link khac dc ko

Server tự cài là EP3 mà bạn muốn chơi EP3 ngon thì down server của hongtu đó :|

Cô Hồn
26-02-10, 08:11 PM
Server tự cài là EP3 mà bạn muốn chơi EP3 ngon thì down server của hongtu đó :|

server đó nhiều bug mà >"< .

quachquehhh
26-02-10, 08:45 PM
Cảm ơn vì 1 ý tưởng hay, internet mà ai cũng có ý tưởng như bạn thì quá tốt, chia sẽ vì 1 cộng đồng phát triển. Một lần nữa xin cảm ơn ^^

benzsocola
26-02-10, 08:51 PM

welcometohome
26-02-10, 10:22 PM
có server rùi mà path client đâu bạn :)] file map có phải bỏ vào server phần data ko ? SQL 2k SP4 được không hay bắt buộc phải là SQL 2005 ?

client thì bạn tải tại trang web shaiya nhé nhớ hex cái IP lại là xong, bắt buộc phải SQL 2005 bạn ạ

TimHieu
26-02-10, 10:51 PM
client thì bạn tải tại trang web shaiya nhé nhớ hex cái IP lại là xong, bắt buộc phải SQL 2005 bạn ạ

thanks bạn nhưng mình xin hỏi 1 cái nữa thôi là sài client shaiya vn có bị bug như mấy server khác không , và shop poind có sài được với client vn ko ? :)

welcometohome
26-02-10, 10:57 PM
client shaiya vn có bị bug như mấy server khác không , và shop poind có sài được với client vn ko ? :)
không bạn ơi dùng vẫn ngon lành
đây là file game của sever baby mình up lên cho ai cần nhớ hex cái IP lại

TimHieu
26-02-10, 10:59 PM

Thế thì hay wa cảm ơn bạn nhiều nha :D

khungvonline1
26-02-10, 11:11 PM
bạn ơi up lại mình cái link
Trích dẫn: "đây là file game của sever baby mình up lên cho ai cần nhớ hex cái IP lại
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"
link die rồi mh down ko dc cảm ơn bạn nha!

welcometohome
26-02-10, 11:15 PM
link die rồi mh down ko dc cảm ơn bạn nha!

mình test lại rồi links vẫn còn sống mà mới up đây sao die được :D bạn xem lại nhé

khungvonline1
26-02-10, 11:21 PM
uh xin lỗi bạn nha.tai IDM của mh bị lỗi nên down ko dc.Ah bạn có thể up cho mh cái path client ep4 đã hexIp dc hem!

welcometohome
26-02-10, 11:30 PM
uh xin lỗi bạn nha.tai IDM của mh bị lỗi nên down ko dc.Ah bạn có thể up cho mh cái path client ep4 đã hexIp dc hem!

bạn xem lại trang 1 đi mình đã chỉ cách hex IP rồi đó bạn tự làm đi

khungvonline1
26-02-10, 11:36 PM
Ủa vậy mh hex trực tiếp trên cái client game.exe của shaiya VN dc ko bạn!

welcometohome
26-02-10, 11:45 PM
được nếu bạn dò ra cái IP của nó để sữa thành IP của mình

quachquehhh
26-02-10, 11:58 PM
cái client của evilbaby ip nào vậy? không biết địa chỉ ip để config , giúp dùm, thanks

khungvonline1
26-02-10, 11:59 PM
Cho mh hỏi xí nữa cái path client của baby bạn share có ip là gì để mh về hex lại!Mà cái đấy mh hex xong rồi bỏ vào cái client shaiya VN dc hok?
Còn 1 điều nữa mh chưa rõ mong bạn giúp đó là về việc hướng dẫn ấy:
theo mh bik thì trong diễn đàn có những bài hướng dẫn cài đặt server rồi nhưng toàn là của ep3 và trên SQL2k SP4 ko àh. Còn cái này là SQL 2k5 thì khác chứ!Trong diễn đàn có hướng dẫn cài server ep4 của kakalot nhưng link die cả rồi
Nếu bạn ko phiền có thể Share cho mh hướng dẫn cài đặt server bằng phim hoặc bằng hình ảnh được ko? Cảm ơn bạn nhiều nha

TimHieu
27-02-10, 12:41 AM
Cho xin cai hướng dẫn chủ topic lúc trước cài SQL 2000 SP4 giờ 2005 hok biết cài làm sao po tay ^:)^

kakalot123456
27-02-10, 06:07 AM

nguồn cũa game.exe này là nguyen khang đéo phải của bbay

stinka2
27-02-10, 09:10 AM
Và NguyenKhang lấy của twilight bên ragezone =)) ai share thì là của người đấy, còn nói rõ nguồn ra thì ẽo phải của thằng nào cả =))

welcometohome
27-02-10, 02:43 PM

như trên tui đã nói giúp đỡ mem thì hoan nghinh bạn, còn ai kiếm chuyện này nọ thì xin mời đi chổ khác dùm, cái game.exe mình lấy của baby thì mình nói vậy, như bạn này đã nói

Và NguyenKhang lấy của twilight bên ragezone =)) ai share thì là của người đấy, còn nói rõ nguồn ra thì ẽo phải của thằng nào cả =))

cái này tùy lương tâm mỗi người bạn ơi nói chung sống đừng ích kỹ quá nếu ai cũng ích kỹ hết thì không có ai tiến bộ hết, mong mọi người bỏ qua cái tôi của mình cùng nhau hợp tác cùng nhau tiến bộ

khungvonline1
27-02-10, 05:19 PM
Ai cài dc server này rồi share cho mh cái hướng dẫn bằng hình ảnh hoặc Film dc ko?
Mh chịu chẳng bik cài thế nào.Cái này chạy trên SQL 2k5 mh ko bik cài.Bạn nào cài dc chỉ mh với nha. Cảm ơn nhiêu tiện thể cho mh cái paht client ep4 tiếng việt lun nha!chủ topic nói về tự hex client mà mh chẳng thấy cái path nào để hex cả! hiện h các bài viết về shaiya ep4 link đêu đã die hết!:(

LightRitual
27-02-10, 05:42 PM

Tôi lấy bên ragezone à =D> Cho đi kiếm đấy, kiếm ra đc bên ragezone mất gì tôi cũng chịu.

kakalot123456
27-02-10, 05:51 PM
Tôi lấy bên ragezone à =D> Cho đi kiếm đấy, kiếm ra đc bên ragezone mất gì tôi cũng chịu.
=)) học bên tụ ragezone chứ không mày cũng chã biết làm gì

LightRitual
27-02-10, 06:05 PM
=)) học bên tụ ragezone chứ không mày cũng chã biết làm gì

học hỏi thì làm đ' gì phải nhục nhỉ, mày nghe câu "không thầy đố mày làm nên" chưa hả thằng trẻ ranh, chỉ có những đứa đến đi học hỏi người khác cũng đ' biết tối ngày chỉ chờ ăn cắp của người khác thì mới đúng là bẩn bựa =]]

@All: Mai tôi sẽ share bộ SY EP4 mới nhất cho bà con trên clb :-| hướng dẫn đầy đủ luôn

khungvonline1
27-02-10, 06:43 PM
học hỏi thì làm đ' gì phải nhục nhỉ, mày nghe câu "không thầy đố mày làm nên" chưa hả thằng trẻ ranh, chỉ có những đứa đến đi học hỏi người khác cũng đ' biết tối ngày chỉ chờ ăn cắp của người khác thì mới đúng là bẩn bựa =]]

@All: Mai tôi sẽ share bộ SY EP4 mới nhất cho bà con trên clb :-| hướng dẫn đầy đủ luôn
Vậy thì thanks bác LightRitual nha!Cảm ơn bác nhiều nhiều!Khi bác đưa link lên sẽ thanks nhiệt tình lun!
Còn bác kakalot thì nghe nhiều tai tiếng quá àh!Nghe giang hồ clbgamesvn đồn bác đi ăn cắp của người khác!Mh ko có y kiến về chiện này vì ko có bằng chứng tin đồn vẫn là tin đồn!còn về những nhưng link bạn shared về shaiya thì mh thấy là link đã die toàn bộ rồi!
Vấn đề về shaiya này thấy dc mỗi bác LighRitual là nhiệt tình Link ko die, hướng dẫn đầy đủ.Chủ topic này cũng dc nhưng mỗi tội sơ sài quá
Tui nói vậy ko phải nịnh ông LightRitual vì đã nói sẽ share bản ep4 vào ngày mai mà sự thật là thế.Hiện h về shaiya thấy dc mỗi ông này là dc nhất.Bác Kakalot thì ko bik vì link đã die cả rồi

Cô Hồn
27-02-10, 06:57 PM
đợi bác share bản EP4 ngon đây :)
mấy bản kia toàn lỗi lung tung chán quay về xài EP3

welcometohome
27-02-10, 07:47 PM
Cho mh hỏi xí nữa cái path client của baby bạn share có ip là gì để mh về hex lại!Mà cái đấy mh hex xong rồi bỏ vào cái client shaiya VN dc hok?
Ip của baby thì có ai chơi sever của baby thì biết IP đó cũng chính là IP wippien của shaiyapri.baby nếu không biết thì dò thủ công cái này hơi tốn sức chút

welcometohome
27-02-10, 07:51 PM
học hỏi thì làm đ' gì phải nhục nhỉ, mày nghe câu "không thầy đố mày làm nên"

câu này nghe lọt lỗ tai nè :D
hy vọng bạn Light hướng dẫn chi tiết hơn, không biết diễn đàn này có cho hack không, nếu cho tôi sẽ hướng dẫn mọi người hack

TimHieu
27-02-10, 08:16 PM
welcometohome cho xin cái hướng dẫn cài server đi ông ui mò hok ra SQL 2005 mù tịt viết cái hướng dẫn đi ông ko hướng dẫn sao cài nè :-??

Cô Hồn
27-02-10, 08:20 PM
hy vọng bạn Light hướng dẫn chi tiết hơn, không biết diễn đàn này có cho hack không, nếu cho tôi sẽ hướng dẫn mọi người hack

đừng làm vây. nhanh chán lắm .[-O<

babykhatsua
27-02-10, 08:48 PM

:-w:-w:-w hack có gì hay đâu ............................................

khungvonline1
27-02-10, 09:24 PM
H thì fai đợi đến mai xem bác LightRitual share bản ep4 thế nào đã.
bản này ko có hướng dẫn là mh chịu chết rồi

TimHieu
27-02-10, 10:11 PM

Thanks ligh trước chờ server ep4 của ligh :)

welcometohome
27-02-10, 11:43 PM
chắc mình share luôn bản EP5 cạnh tranh với LightRitual :D bản này hàng hiếm đó nha

TimHieu
28-02-10, 01:01 AM
chắc mình share luôn bản EP5 cạnh tranh với LightRitual :D bản này hàng hiếm đó nha

wel co share thì cảm ơn nhưng share server thì share luôn hướng dẫn giùm chứ đưa mỗi cái server hok biết làm từ đâu hix mình là newbie :(

quachquehhh
28-02-10, 11:46 AM
welcomtohome ơi! share dùm file game.exe ep4 có địa chỉ ip để dễ config server nha. cảm ơn nhiều.

welcometohome
28-02-10, 12:24 PM
welcomtohome ơi! share dùm file game.exe ep4 có địa chỉ ip để dễ config server nha. cảm ơn nhiều.
bạn search và download cái file game.exe của shaiya US nhé rồi sửa cái IP lại
IP shaiya US là : 72.55.177.194 ( copy và paste vào nhé )

khungvonline1
28-02-10, 12:35 PM
Đợi nữa ngày rùi mà vẫn chưa thấy server ep4 của bác LightRitual
thui ráng đợi đến hết ngày xem sao!Anh em đang rất háo hức đón chờ server của bác LightRitual! Mong bác giữ đúng lời hứa nha!
Cho mh góp ý 1 chút về chủ topic nha
Mh thấy mấy bạn hỏi bạn toàn hướng dẫn chứ hok hề thấy đưa link trực tiếp.Mh bik vì khi lập topic bạn cũng đã nói là mục địch cùng nhau học tập!Bạn làm thế là để mọi người về tìm hiểu nữa.Nhưng bạn ui đâu fai ai cũng có thời gian để tìm hiểu đâu.Như mh nè!Lúc trc còn học cấp3 mh khoái nghịch thể loại games off này lém!Nhưng h đi học Đh rồi ko có nhiều thời gian nữa!Thik ShaiYa nên mh chỉ có ý định down về để giải trí thui!Mong topic tiếp nhận lời góp ý của mh nha!Thanks

welcometohome
28-02-10, 12:51 PM
Mh thấy mấy bạn hỏi bạn toàn hướng dẫn chứ hok hề thấy đưa link trực tiếp.Mh bik vì khi lập topic bạn cũng đã nói là mục địch cùng nhau học tập!Bạn làm thế là để mọi người về tìm hiểu nữa.Nhưng bạn ui đâu fai ai cũng có thời gian để tìm hiểu đâu.Như mh nè!Lúc trc còn học cấp3 mh khoái nghịch thể loại games off này lém!Nhưng h đi học Đh rồi ko có nhiều thời gian nữa!Thik ShaiYa nên mh chỉ có ý định down về để giải trí thui!Mong topic tiếp nhận lời góp ý của mh nha!Thanks
bạn học tập thì cũng phải siêng năng chứ, mình có công việc của mình chẳng lẽ bỏ công việc search rồi upload rồi đưa links cho bạn, mình chỉ hướng dẫn lý thuyết thôi, thực hành là do bạn mà, xem lại đi nhé

benzsocola
28-02-10, 03:14 PM
ai hướng dẫn cụ thể được không,cái này chưa làm bao giờ nên không biết :(

khungvonline1
28-02-10, 03:46 PM
bạn học tập thì cũng phải siêng năng chứ, mình có công việc của mình chẳng lẽ bỏ công việc search rồi upload rồi đưa links cho bạn, mình chỉ hướng dẫn lý thuyết thôi, thực hành là do bạn mà, xem lại đi nhé
bạn hiểu nhầm ý mh rồi!Ý mh là có mấy bạn xin hướng dẫn chẳng hạn.Bản nói là tìm ở các bài khác.Mh có tìm nhưng ko có.chỉ có hướng dẫn ep3 thui.với cả game.exe nữa nếu bạn đã cài rồi thì khi cài bạn chỉ cần quay phim đoạn bạn cài và bạn upload lun cái game.exe của bạn đang dùng lên thui.Mh thấy nhưng việc đó đâu cần bạn phải search và cũng đâu tốn nhiều thời gian của bạn đâu.Tại vì mh nghĩ bạn đã cài server này rồi nên mấy việc đó đâu phải search đâu!

kakalot123456
28-02-10, 03:50 PM
Các hex ip đây mở lên Crt+F đánh VIETNAM kéo xuống tý có chỗ ip :! sửa lại vậy thôi

khungvonline1
28-02-10, 04:35 PM
Các hex ip đây mở lên Crt+F đánh VIETNAM kéo xuống tý có chỗ ip :! sửa lại vậy thôi
Bạn có thể chỉ cho mh cách làm sao để nhận biết dc cái nào là ip mh cần sửa lại ip ko, nhiều ip quá mh ko bik cái nào,hay là sửa cái nào cũng dc!còn theo thứ tự thì đúng là cái ip của vietnam là 192.168.1.200 nhưng mà ở đây ip nó ghi ko rõ gì cả.Khoảng cách giữa các ip ko đều có cái cách nhau 2 dấu chấm ".." như ip vietnam của cái này thi chỉ 1 còn những cái khác lại 3 cái.Mh sợ những cái game.exe khác nó cũng ghi vậy thì làm sao tìm hả bạn!thanks

welcometohome
28-02-10, 09:19 PM
IP của file game baby là : 5.0.10.100 như hình đây
và sau đây mình sữa IP thành 192.168.1.007 cho bạn xem chú ý chữ màu đỏ nhé
vậy là xong hướng dẫn như thế mà không làm được thì mình cũng bó tay với bạn luôn

welcometohome
28-02-10, 09:24 PM
còn đây file game.exe của sever baby <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) find cái IP 5.0.10.100 nhé bạn hiền và đổi thành ip như mong muốn

benzsocola
28-02-10, 10:08 PM
ai cài được rồi,log game được rồi,có thế làm 1 bài hướng dẫn cụ thể luôn được hok,cái này mù tịt à :(

khungvonline1
01-03-10, 03:52 PM
vậy là xong hướng dẫn như thế mà không làm được thì mình cũng bó tay với bạn luôn

bạn hiểu sai ý mh rồi. Cái bạn hướng dẫn mh bik rồi.Cái game.exe của bạn có 1 cái ip thì thay dễ rồi.Ý mh hỏi là nếu gặp trường hợp nào mà nó có nhiều ip như trong hình của mh thì làm sao đễ bik dc cái ip nào cần thay lại!Hình của mh đưa ra chỉ là ví dụ thui!Chẳng hạn mh muốn hex ip của game.exe của shaiyaVN mà mở lên thấy 1 đống ip như hình của mh thì làm sao bik dc cái ip nào cần để thay!

khungvonline1
01-03-10, 03:57 PM
Sao ko thấy bác LighRitual share bản ep4 của mh nhỉ.Không bik bác này vì bận nên chưa có thời gian share hay là hứa lèo đậy:-??
Hi vọng sớm nhận dc phản hồi từ bác LighRitual

babykhatsua
01-03-10, 05:29 PM
Sao ko thấy bác LighRitual share bản ep4 của mh nhỉ.Không bik bác này vì bận nên chưa có thời gian share hay là hứa lèo đậy:-??
Hi vọng sớm nhận dc phản hồi từ bác LighRitual

Light đang học năm cuối cấp :O chuẩn bị thi làm gì có thời gian hở bạn L-)

khungvonline1
01-03-10, 07:02 PM
Light đang học năm cuối cấp :O chuẩn bị thi làm gì có thời gian hở bạn L-)
Oh vậy thì mh sẽ đợi. Sợ bác ấy ko share thui.Chúc bác LighRitual thi tốt.Good luck!

punkute
01-03-10, 09:09 PM
Cứ tìm cái này đến sáng mai
mà tìm đc
đổi đc
mà k vào đc ~~

babykhatsua
03-03-10, 11:28 AM

đa số mọi người cài đều gặp rắc rối về cách thay đổi IP cái game.exe mình xin hướng dẫn
donwload cái hexedit này về <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
open nó ra ta được hình sau
tìm file game.exe mới tải về ở trên open nó ra bằng chương trình Hex
ta được hình sau
ở đây file game.exe của mình có IP là 66.79.178.2 thì ta click vào biểu tượng Find hoặc ctrl + F sẽ hiện ra bản sau đây
và chỉ cần đánh IP cần tìm và thay đổi nó theo ý muốn là xong

khổ ko bác:-ss:-ss:-ss:-ss mà công nhận bác rep bình tĩnh ghê =D>=D>

LightRitual
03-03-10, 12:02 PM
Tối nay sẽ có cho các bác, dạo này bận wá :( mai ktra sử rồi

welcometohome
03-03-10, 01:43 PM
Tối nay sẽ có cho các bác, dạo này bận wá :( mai ktra sử rồi

chắc còn học 12 à siêng học ghê nhớ hồi đó môn sử mình toàn không học bài :D kaka

babykhatsua
03-03-10, 03:40 PM
@ : Welcome chắc già lắm à #:-s

TimHieu
03-03-10, 04:09 PM
Thanks bác wel tối wa giúp cài giùm server shaiya ep4 /:)

110220
03-03-10, 04:15 PM
tài thật...mới cấp 3 đã giỏi thế này :-w

welcometohome
03-03-10, 04:53 PM

@ : Welcome chắc già lắm à #:-s
cũng còn Baby lắm nhưng không khát sửa bú tay đâu :D

LightRitual
03-03-10, 08:50 PM
Tình hình là con VGA vừa bị nổ mất mấy phát tụ điện =))
Hẹn các bác trưa mai sau khi đi học về sẽ share luôn 1 thể, đang hoàn thiện video clip, ktra xong cho nó nhẹ người rồi share :D

Cô Hồn
03-03-10, 08:56 PM
sao mấy bác toàn hỏng máy thế nhỉ. lúc thì die ổ cứng lúc chay' may =))
ước gì mình hỏng máy nhiều như thế ~~>> dang muốn thay may mới :))

welcometohome
03-03-10, 10:00 PM
Tình hình là con VGA vừa bị nổ mất mấy phát tụ điện =))
Hẹn các bác trưa mai sau khi đi học về sẽ share luôn 1 thể, đang hoàn thiện video clip, ktra xong cho nó nhẹ người rồi share :D

em này khoái ép xung nên mới nổ tụ điện đây :D tuổi nhỏ tài cao phá cũng cao luôn

khungvonline1
04-03-10, 06:05 PM
server này dùng SQL 2000 thì hay tuyệt đó chứ Sql 2005 it thông dụng lại khó cài cho một số đời máy cũ

Shaiya
04-03-10, 10:03 PM
cài ok rồi nhưng nâng kill trở về không được là sao ta? có ai trả lời cho mình không

0909online
17-03-10, 11:42 PM
Hiện tại em đang xài Shop của EP3 mà nó thiếu nhiều thứ quá.
Anh nào có lòng hảo tâm, có thể chia sẻ cho em cái shop của EP4 được không ạ !

galam
05-04-10, 03:41 AM
thử coi sao thx chủ rạp ^^

phuquy197672
08-01-11, 02:16 PM
Chủ ''tô bích'' có thể chỉ rỏ hơn về hex ip game.exe được ko? Tui tìm hoài mà ko thấy cái ip game mà bạn nói
thank.........

phuquy197672
09-01-11, 06:40 AM
chủ thớt up lại giùm patch3 với .....nó die rùi
thank..........