PDA

View Full Version : [Help] Cần chuyển lại phái hợp hoan

oixinhqua
25-02-10, 06:42 PM
Nhỡ tay sài nhầm cái vật phẩm "bí kíp thanh vân môn" j j đó nên từ hợp hoan bị chuyển thành thanh vân môn tu chân 4 mất rồi. Ai có cách nào giúp mình sửa lại về hợp hoan như cũ được ko ^:)^

zake100
25-02-10, 06:53 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
trong gshop này có đồ để chuyển môn phái đấy mình khônh nhớ là gì nhưng nó có tên tiếng việt và có chú thích đó

oixinhqua
25-02-10, 07:27 PM
file element.data của mình ko nhận được hết các vật phẩm trong Gshop bạn đưa nên những vật phẩm ko nhận ra đều ghi là vật phẩm bị lỗi. Chắc trong đó có cả đồ để chuyển môn phái. Bạn cho mình xin file element.data đi kèm với file Gshop này đi nếu ko thì chịu thua mất.

zake100
25-02-10, 07:39 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
file element đây

oixinhqua
25-02-10, 08:16 PM
Bó tay rồi, mua hết các món trong gshop mới bạn đưa cũng ko có cái nào là chuyển về hợp hoan cả. Bạn có thể nói cho mình biết nó nằm trong TAB nào ko ?????

zake100
25-02-10, 08:31 PM
bạn vào tab 1 -> tab 3 : MC1 -> kéo xuống cuối cùng:0 kiểm tra - đổi môn phái

oixinhqua
25-02-10, 11:43 PM
Hic cái đó chỉ được sài 1 lần duy nhất thôi bạn à. Trong khi ngay từ lúc mới lập acc mình đã mua sài thử cho nên bây giờ có mua cũng ko đc sài nữa. Click vào nó thì liên tục thông báo " Đã có nhiệm vụ tương đồng "

thuytien16
26-02-10, 12:06 AM
hình như đó là vật phẩm khi thăng thiên mà nó cho ban nhận lại phái 1 lần nữa và không bao giờ chuyển lại được nữa