PDA

View Full Version : Path Au 1309 Version 2 - Hoàn toàn không lỗi

nhocquay4mat
24-02-10, 03:50 PM
Hehe, bận ăn tết và mải học nên giờ mình mới share được server path 1309 ver2 này.
Lần này sẽ không nặng như dự đoán, lỗi sẽ xảy ra ít hơn (vì mình đã test thử kĩ lưỡng rồi)
Bản cập nhật này không mùa tình yêu Valentine nữa, có những thứ sau :
----Hơn 10 bài hát mới
----Động tác Ma trận
----Giao diện mới (Alpha channel đúng 99%)
----9 avatar siêu đẹp cho nam và nữ (Do bận up thế thôi)
Hình ảnh nè :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình chỉnh lại giao diện cho đẹp một chút, cái Chào Xuân Canh Dần lấy của anh thecongcntt, mình edit alpha cho chuẩn.
Thấy hay thì thanks cho mình nha, cái này đảm bảo 98% sẽ không xảy ra lỗi.
Lưu ý

Để tránh xảy ra tình trạng giải nén file bị lỗi, bạn làm cách này:
Click chuột phải vào file rar đó, chọn Extract file, chọn thư mục cần giải nén, nhớ tick vào dòng Keep broken file, sau đó OK, xong!

Server nè : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Client nè : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Enjoy !

xd0jv0d0jx
24-02-10, 03:52 PM
Máy nhà bạn làm sao mà post hẳn 2 bài? Mình nghĩ do đường truyền, bảo anh thế công hay hữu duyên xóa vợi 1 bài đi\:D/

nhocquay4mat
24-02-10, 04:24 PM
Chết chết mình sơ ý post server mà vẫn lưu cái log với cái db 06/09, bạn nào dùng được thì dùng. Không nên Excute nhá, sợ lại lỗi:D

Čħīċķėň
24-02-10, 05:10 PM
thanks for sharing...............................**==

Đường host này down sướng thật !!

Čħīċķėň
24-02-10, 07:57 PM
ah quên fix được rồi
chưa đọc hết bài` ^^

tuanmanh002
02-03-10, 05:16 PM
nek sevver bị lỗi rồi.thật ra là client bị lỗi.không thấy nhân vật.bạn xem lại đi.với file 009.acv nữa.vào shop là disconnect.fjx lại đi=P~:-??#:-s

nhocquay4mat
04-03-10, 02:53 PM
Lạ ghê ha, mình đã Fix rất công phu, mình vô được sao bạn không vô được? Nêu rõ vấn đề lỗi ở đâu đi, mình share cái mới cho

1641996
04-03-10, 06:43 PM
Share cái client mới đi cái kia . Lỗi ở 030.acv " file is corrupt" vào là don't send ngay !

tuanmanh002
05-03-10, 08:31 PM
Tốt nhất là up lại cho cái client mới đi.nhìn server mà ghiền chết được mau mau đi nha.=D>8->

Čħīċķėň
06-03-10, 12:57 PM
vô siêu thị kéo xuống một tí là bị disconect(còn nặng hơn bản 09/09)

Ai có thể share luôn cái folder data để khi vào siêu thị kô dis nữa :-h
thanks

nhocquay4mat
06-03-10, 03:23 PM
Bản này không tương tích với bạn nào dùng client vào siêu thị không bị dis. Do không thể test được nên làm bt thui, vào siêu thị dis là phải. Mình không dùng client fix lỗi avatar trong siêu thị nên up thế thui. Còn cái 030.acv đó mình đã thử trên nhiều máy, don't send cái gì chứ. Nếu bạn nào muốn client mới thì xin đợi zậy

Čħīċķėň
07-03-10, 07:41 PM
Bản này không tương tích với bạn nào dùng client vào siêu thị không bị dis. Do không thể test được nên làm bt thui, vào siêu thị dis là phải. Mình không dùng client fix lỗi avatar trong siêu thị nên up thế thui. Còn cái 030.acv đó mình đã thử trên nhiều máy, don't send cái gì chứ. Nếu bạn nào muốn client mới thì xin đợi zậy

mong bạn sẽ up sớm ;)
nếu được thì team làm dùm cho mình cái client( do mình copy tầm bậy tầm bạ ở đâu dô nên khi vào shop dis ngay)
và nói rõ mình cần down cái gì luôn nghen:)>-

hn250729765
13-03-10, 06:28 PM
em có thể up lại cái file 030.acv của bản này đc hôk? Chứ file 030.acv trong path client em up bị corrup roài !!!

longyc
28-03-10, 10:43 AM
hum trươc dơn ve unpack ea thf mình phat hiên cột decrition trong máy file avatr bi sai stt rui bạn ơi. dang 7299 lai chuyển về 7280 bạn tét lai xem

satan_f5
03-04-10, 03:03 PM
mình cũng bị dính cái 030.acv đó, bị lỗi mà chỉ vừa vào đài truyền hình với shop là dis rồi chán quá. có cái 030.acv cho xin với !

nhocquay4mat
04-04-10, 09:57 AM
Được rồi, sắp tới mình cho ra client mới gọi là THD Audition, cấu trúc client + server cũng khác đảm bảo chơi ngon mà dung lượng thì rất tối thiểu

hn250729765
04-04-10, 05:05 PM
Sever đảm bảo chơi ngon là đc roài, chứ dung luợng không thành vần đề đâu

nhocquay4mat
07-04-10, 03:21 PM
UH! Mình sẽ cố gắng ra mắt sớm, nếu không có gì khác thì client khoảng đúng 2GB, 4000 avatar và 1020 bài nhạc thường.

Ngây Thơ
12-04-10, 08:51 AM
Không hiểu sao mình cứ vào siêu thị là bị dis bạn ơi :(
Mình dùng Client Full của huuduyen, sau đó patch thêm bản client của bạn đưa vào, thế mà vào game, cứ vào siêu thị là nó disconnect :(

Cho hỏi thêm :-?

Cái Patch này với link bên này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình không hiểu lắm :-?
Có phải là phải download client và server bên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> về xong rồi download típ client và server ở 2pic này, replace vào nhau mới chơi được :-?

boysvipcom
18-04-10, 02:57 PM
Vậy cái BCN này sài db nào để không bị dis

muvietnam
07-05-10, 10:06 AM
thank bac nhieu nha tuy khong biet ji