PDA

View Full Version : Lời Cuối Cho Đoạn Kết Làm TGHM Pri

votinh051
21-02-10, 07:01 PM
Sau 1 thời gian nghiên cứu và được sự chỉ bảo của các Pro,cho đến nay SV của mình đã hoàn thành được 10%,mặc dù được các pro giúp đỡ(ngoại trừ tên Thế Công không thấy mặt mũi đâu hết)đến giờ thì ko ai khắc phục được lỗi kết nết của máy mình.=)) Thanksyou các Pro CLB\:D/

tieuvoton
21-02-10, 09:13 PM
:)):)):)):))$-)$-)$-)$-)$-) ha hiếm có bác nào cài 10% như bác đó:-&:-&:-&:-&

Xtrap
21-02-10, 09:58 PM
bác mò cả đời nếu còn tiếp tục kiếm trên forum<:-P

westermost
21-02-10, 10:33 PM
ko ai khắc phục được lỗi kết nết của máy mình
Nếu máy bạn vào được mòa người khác ko vào được là do bạn chưa mở Port.
p/s: chú ý ngôn từ khj nhờ người khác

hongtu1
21-02-10, 10:36 PM
Cậu run offline hay online vậy?

westermost
21-02-10, 10:37 PM
Cậu run offline hay online vậy?
bạn ấy ghj

kết nết của máy mình
==> đang làm online roài hỏi làm gì nữa :P

votinh051
22-02-10, 11:34 AM
mấy ông Pro của CLB ko tài nào khắc phục được cái lỗi kết nối đó,thê mới là tài,cho dù tui có cài lai Win nhưng cũng ko được,đó là cả 1 vấn đề to lớn,

nguyentanluan
08-07-10, 04:21 PM
chào bạn !! mình đã làm được sever TGHM chơi trong mạng Lan , con ra online thi chưa đưa lên đươc , Router nhà mình cùi bắp quá , ko mở Port được và còn nhiều cái rắc rối quá ! Và cách làm của mình như sau :
1. ban chay sever Ubuntu của bạn Thể Công , chỉnh lai adapter Net thành WMnet 2 , đừng đăng nhập vô.
2. đang sẵn có WMware bạn chạy thêm 1 máy Win 2K3 với 2 card mạng
_ 1 card bạn để Bridge ( để giao tiếp với máy ngoài , bạn dùng dịa chỉ 192.168.10.2)
_ 1 card mạng bạn để WMnet 2 ( giao tiếp với sever Ubuntu , xài địa chỉ 192.168.1.111 mà anh thể Công chỉ )
_ bạn chạy Routing and Remote Access được hỗ trợ trên Win2k3 để 2 card mang thấy nhau
_bạn cài SQL trên máy ảo 2k3 này luôn
3. bạn cấu hình lại Router ra Interet cho máy thật là 192.168.10.1
4. bạn có thể chạy server và chơi được rồi

chúc bạn thành công

demon_phuc
14-11-10, 02:03 AM
giờ mình làm xong hết rùi tới lúc vô web dang kí nó cứ báo chữ tiếng tàu này nè 其他错误。
google dich ra là bị lỗi sao thế máy anh giúp e với hichic còn cai kết nối e đã hoàn thành hết rùi cầu mong dc giúp đỡ có thể giúp e dc wa chat không Lamhoang_phuc2005....thank may a chi nhìu
mà e cai SQL bản 2008 đó nha mấy bác hichic........ vô game kết nối thì link đường dẫn giữa các máy chủ bị lỗi là sao thế chĩ e gấp nha mấy anh thank nhìu
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vanluat1991
17-11-10, 12:55 PM
thôi chơi online cho khỏe khỏi sửa chi mất công :D

mrluoi1986
08-12-10, 09:33 AM
mình đã cài đc games, hiện đang chơi offline, nhưng mà web thì không vào đc, vẫn đang ký đc, nhưng vào iweb/role thì không đc, không chỉnh sửa đc gì, vào twgm thì không đăng nhập đc gm, thế mới lạ,

tuannga01
23-12-10, 08:52 PM
Sau 1 thời gian nghiên cứu và được sự chỉ bảo của các Pro,cho đến nay SV của mình đã hoàn thành được 10%,mặc dù được các pro giúp đỡ(ngoại trừ tên Thế Công không thấy mặt mũi đâu hết)đến giờ thì ko ai khắc phục được lỗi kết nết của máy mình.=)) Thanksyou các Pro CLB\:D/
chán, TGHM cài dễ thì thôi rồi, mình làm sv online đầu tiên cũng là từ TGHM, cài dễ thế không cài được thì sao bạn chơi được mấy cái Võ lâm,SS5 :d. Cái lỗi không kết nối được với sv thì mình bị rồi bạn cố gắng kiếm 1 máy khác để test cài sv, nếu bị lỗi thì do bản sv của bạn copy từ chỗ khác đã được người ta chỉnh sử để chơi rồi share tiếp không phải bản gốc của bạn đưa lên. Khuuyên bạn xài bản của thecongIT. Thứ 2 là card mạng của máy thật và máy ảo phải bringer connecct, bỏ hết tường lửa, phân quyên connect... Là bạn sẽ vào được. Mình cài 2 ngày là được dù tất cả các lỗi có thể đã ị... hãy cố gắng nha bạn. Tiện quảng cáo cái SV Võ lâm mình làm từ bài học của Thecong là dùng mạng ảo không phải cài gì hết.

Google : server Portable VLTK offline cấu hình sẵn từ a > z. Chúc các bạn và riêng bạn thành công !