PDA

View Full Version : 10 Động tác đẹp cho Audition Offline

nhocquay4mat
18-02-10, 02:28 PM
Chào các bạn
Audition Offline ngày một phát triển và hấp dẫn, theo đà đó, mình muốn chia sẻ với các bạn những thứ mà mình có giúp các bạn chơi vui hơn !
Lần này mình có gì?
Này nhé : 10 động tác rất đẹp mình đã lựa kĩ bao gồm : Ma trận, Lắc Lắc, Hi hi mình đang yêu… và còn một số động tác khác.
Câu hỏi đặt ra là add thế nào?
Đơn giản thôi, dùng tool unpack & pack với file 030.acv (Theo Client 09/09)
Mò đến thư mục : model, chú ý thấy các file : watch_f01.rgm, watch_f02.rgm,…. Sau đó bạn lấy những file hành động của mình (mình đã đổi tên từng động tác một rồi), copy đè vào, đổi tên thành watch_f01.rgm, watch_f02.rgm, cứ như thế đến watch_f05 và watch_m05, xong rồi thì pack lại và vào game, chọn truyền thuyết nhiệm vụ nào đông người thì chơi thử, wa, hành động rồi nè^^
Còn một điều nữa, chú ý file watch_f03.rgm và watch_m03.rgm hai file này mặc định hành động cho chủ phòng (nam và nữ) vì thế lựa hành động nào đẹp rồi dán đè vào nhé.
Link download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình đã chia sẻ miễn phí và rộng lượng rồi, vì thế đừng có ăn cắp bản quyền nha!
Thanks mình cái nào, rất mong được ủng hộ của các bạn ^^

huuduyen_05
18-02-10, 02:53 PM
Thanks đã chỉ cách. Còn "bản quyền" nếu nói đến thì thanks T3Enter... mới đúng :))

xd0jv0d0jx
18-02-10, 02:59 PM
Dạo này post nhiều cái bổ ích gớm cố gắng nhé!;))
Cảm ơn nhiều, có hành động mới bớt chán;))

hieu trung
18-02-10, 03:14 PM
Làm sao bạn uppack được mấy file acv mới (loại 3) của VTC vậy? Nếu có tool thì chia sẽ cho mọi ngưòi với ^^

hamacon_289
19-02-10, 12:16 AM
trời đất ,cách này pót bên forum.auv3.net lâu rồi mà bạn , còn đòi "bản với chả quyền" ;))

nhocquay4mat
19-02-10, 10:55 AM
Hì hì, mình sợ bị ăn cắp bài nên nói thế, dù gì thì cũng đã chia sẻ rồi, nhiều bạn còn không có ấy chứ:-$

hamacon_289
19-02-10, 06:19 PM
ôi trời , ai mà ăn cắp mấy cái này bạn ơi , sợ bò trắng răng , đã share là ko đòi bản quyền bạn àhh ;))

thaihoa91
19-02-10, 07:36 PM
ôi trời , ai mà ăn cắp mấy cái này bạn ơi , sợ bò trắng răng , đã share là ko đòi bản quyền bạn àhh ;))

Tuy vậy nhưng cần ghi rõ nguồn chứ ! Tôn trọng người đã làm ra hoặc viết ra hướng dẫn chứ ! Nếu ko tôn trọng thì ai mà dám share free ^^

hamacon_289
19-02-10, 11:44 PM
thì mấy cái này mấy ai mà chịu tôn trọng , hồi đó giờ tui share free mà chẳng mấy ai ghi rõ bản quyền , toàn bảo là của mình cả , VD như cái này đây ;))

nhocquay4mat
20-02-10, 02:29 PM
Cái này mình tổng hợp lại và tự viết hướng dẫn mà. Bạn thử tìm xem có bài nào viết hướng dẫn cái này không? Mình cũng chỉ muốn chia sẻ cho mọi người chưa có để chơi vui hơn.
Mình share đầu tiên và viết hướng dẫn đầu tiên không phải là bản quyền của mình sao?
Mình cũng đã đổi tên hành động cho hợp lệ. Đề nghị tôn trọng mình với. Không phải là có ý sao? Những người ủng hộ mình không chấp nhận cho việc mà một người dành thời gian để chia sẻ tool cho các bạn mỗi lúc rảnh rỗi không?

thecongcntt
20-02-10, 07:09 PM
Quan trọng là add đc hành động như VTC . Mấy cái thay file rgm này mình đã thử gần 2 năm trứơc, thấy hơi loạn quá nên lại thôi. Căn bản là lúc bạn chọn các động tác cho phù hợp (mà sao ko cho mấy động tác FN 8k đi, trông cũng đc)

huuduyen_05
20-02-10, 07:31 PM
Lấy mấy động tác break - dance cho làm hành động ở phòng chờ -> vô phòng thấy đứa nào cũng xoay đầu ở phòng chờ thì ....:))

hamacon_289
21-02-10, 12:16 AM
vậy chắc bạn chưa từng bik đến các BCN của heocon nhỉ , cái này người ta ra hồi tháng 6 năm ngoái ý chứ bạn đầu tiên gì ;))

nhocquay4mat
21-02-10, 09:13 AM
Rồi rồi, mình chưa biết đến bản cập nhật của heo con được chưa!! Dù gì bạn cũng phải nói trước chứ, bình luận công khai phải nêu rõ lí do. Như thế là không được đâu! Mình cũng chỉ biết cái này mình lấy của VTC, thấy hay hay nên post lên thôi

5126473
11-01-11, 01:15 PM
ai làm đc rồi thì posst file đã hoàn thành send cho anh em đi ^^