PDA

View Full Version : 2 game server cực hot run trên linux

gunbound1012
16-02-10, 04:02 AM
đố ai biết server gì đây :)):)):))
cả 2 server game này đều có họ với Tru tiên và Thế giới hoàn mỹ , Tru tiên và Thế giới hoàn mỹ giờ đã là đồ cổ rùi

server thứ 1
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
server thứ 2
cái này ở việt nam chưa có > chờ thằng DEC nó mua bản quyền rùi sẽ ăn cắp cái client việt hóa của nó he he he
rất là cute
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
hình ảnh gshop đồ thời trang y như audition
đang trong giai đoạn test sẽ share và làm phim hướng dẫn vào 1 ngày gần đây
dkm thằng nào mang đi thương mại

Minh Phụng
16-02-10, 08:44 AM
OMG!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
hàng sock khắp thế gian pro vkl share đê anh gun đẹp zai

microvn
16-02-10, 09:02 AM
ok.shared đi anh.em cũng ghét thằng nào thuơng mại.em server về nghiên cuu thoy

huntersun
16-02-10, 09:23 AM
Tấm đầu giống HKGH quá :"> Nó chứ còn ai nhỉ :">

nmchau
16-02-10, 09:37 AM
1 game q world ( <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) ) 1 game gì đó ko biết ( có thể là khẩu đại tây du <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> )

Nhận xét cá nhân :

Q world chơi bt, chỉ dành cho bọn con gái !

Game còn lại : cũng như trên

SjTempo9x
16-02-10, 11:07 AM
share test hả bác hay quá:D
thanks

huntersun
16-02-10, 12:04 PM
1 game q world ( <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) ) 1 game gì đó ko biết ( có thể là khẩu đại tây du <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ) )

Nhận xét cá nhân :

Q world chơi bt, chỉ dành cho bọn con gái !

Game còn lại : cũng như trên
Game đầu tiên là QWorld à ~X(

nmchau
16-02-10, 12:14 PM
Game đầu tiên là QWorld à ~X(

Chuẩn ko cần chỉnh đâu :|

Hồi trước có chơi ở sever vn cùng đám bạn lên 3 4 5x thì chán quá chuyển qua SF, cũng chơi được có 4 5 ngày thì đi ngụ :|

Cái game đấy theo đường thương, đánh stun liên tọi như QVT, 2 thằng thương đánh nhau thằng nào mang nhiều bình máu hơn là thằng :))

huntersun
16-02-10, 01:16 PM
Chưa chơi game này bao giờ nên cũng muốn chơi cho bik :">
Hồi xưa có chơi HKGH Online mà chơi bản Offline nó lỗi quá :">
Có gì GB share chơi thử xem nó có đã như HK hok :">

gunbound1012
16-02-10, 03:10 PM
server đầu tiên là server wulin2 > hay còn goi là ( Qworrld , xứ sở thần tiên , võ lâm ngoại truyện ) giao diện giống HKGH cách chơi và pk + diểm , skill thì giống tru tiên hơn >> server này hiện giờ vẫn bug map Sa mac minh sa nói đúng ra là ko di chuyển qua map Minh sa dc cái này có thể fix = cách set tọa độ , fla cho nó dc , đang test và fix đến đó
server thứ 2 là kdxy hay còn gọi là ( Khẩu đại tây du ) >> bug pet Dmg cao khoảng gấp 5 lần chủ:-ss

nmchau
16-02-10, 03:43 PM
Ôi mình phục mình quá ker , dự ơi là dự =))

Thế mình đoán đúng rùi bác gun có thưởng cái gì hem nhể :-"

Update tí thông tin cho các bác nhể :

Q - world rất đáng bùn là về việt nam với tư cách con chiêng con ghẻ, chắc thằng vê cu cê nó nhập về test chức năng quản lý balabalo ( và đây cũng chính là game đầu tiên mở màn cho 1 loạt lời thất hứa với anh em )

Khẩu đại tây du : Nghe đồn quang minh dec mua nhưng hiện h dec đang hợp tác với đề cô lên rất có thể 2 thằng này cùng phát hành. Chưa chơi anh đề cô bao h nhưng nghe nói anh này chơi rất đẹp lên rất có triển vọng trong tương lai.

Dòng họ nhà w2i chỉ có PW là nổi tiếng nhất, kể tiếp là ZX, đám đằng sau được xếp ngang hàng. Bác Gun cứ nói quá, PW và ZX ko thành đồ cổ được đâu :))

PS : Mà cái thằng xích bích dạo này im hơi nặng tiếng quá ker, đúng là game pro dành cho dân pro =))

gunbound1012
16-02-10, 03:59 PM
Ôi mình phục mình quá ker , dự ơi là dự =))

Thế mình đoán đúng rùi bác gun có thưởng cái gì hem nhể :-"

Update tí thông tin cho các bác nhể :

Q - world rất đáng bùn là về việt nam với tư cách con chiêng con ghẻ, chắc thằng vê cu cê nó nhập về test chức năng quản lý balabalo ( và đây cũng chính là game đầu tiên mở màn cho 1 loạt lời thất hứa với anh em )

Khẩu đại tây du : Nghe đồn quang minh dec mua nhưng hiện h dec đang hợp tác với đề cô lên rất có thể 2 thằng này cùng phát hành. Chưa chơi anh đề cô bao h nhưng nghe nói anh này chơi rất đẹp lên rất có triển vọng trong tương lai.

Dòng họ nhà w2i chỉ có PW là nổi tiếng nhất, kể tiếp là ZX, đám đằng sau được xếp ngang hàng. Bác Gun cứ nói quá, PW và ZX ko thành đồ cổ được đâu :))

PS : Mà cái thằng xích bích dạo này im hơi nặng tiếng quá ker, đúng là game pro dành cho dân pro =))

nếu xét 1 cách toàn diện trong các game do PW sản xuất theo đánh giá của tôi thì
Thế giới hoàn mỹ hay nhất > khẩu đại tây du mạc dù ra sau và tổng hợp nhưng ưu điểm của mấy game trước nhưng vẫn không = pw tiếp theo là Qworld sau cùng là tru tiên nó hot vì nó ăn theo bộ truyện tru tiên vốn đã quá nổi tiếng chứ thự ra là game cùi bắp xét về góc độ giao diện , đồ họa ,Q so với TGHM tru tiên phải gọi TGHM là cụ >> con xich bích thì tôi không có server để test :-ss

huntersun
16-02-10, 04:07 PM
nmchau kiến thức về mấy game này cũng khá nhỉ :">
Còn bác Gun thì nhận xét cũng chí lí quá.
Có gì share lên đây cho vui tí nha bác :">

nmchau
16-02-10, 04:12 PM
Bố PW + Mẹ QW = Con ZX

Bố PW + Mẹ QW + Con ZX + Cave Khẩu đại tây du

đây là kết quả ===> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ad.php%3Ftid-2616.html)

Pó tay thằng mcncc.com =))

nmchau
16-02-10, 04:15 PM
nmchau kiến thức về mấy game này cũng khá nhỉ :">
Còn bác Gun thì nhận xét cũng chí lí quá.
Có gì share lên đây cho vui tí nha bác :">

Có gi đâu pác

PW : có bộ bikini :">
ZX : có bộ ngọc lộ tiên y.....
QƯ : có bộ sailormoon, bikini.....

Toàn game 3 d 3 chiều :-"

Có mấy mod game hay lắm :">

huntersun
16-02-10, 04:16 PM
Vào nhìn chẳng hiểu gì :">
Vào google Translate cũng chẳng hiểu gì :">

HellsAngel
19-02-10, 08:11 AM
Trời ơi Khẩu đại Tây Du :x em thề em hứa em đảm bảo là chờ game này gần 1 năm rùi.... game này mặc dù em phải fjx toàn bộ IP để chơi phiên bản nước ngoài do perfect world cung cấp mà hay dã man :) kiếm SV pri game này hem nổi :(

kjmbialon
19-02-10, 08:15 AM
quả thật TGHM hay thiệt nhưng maem mới chỉ train+làm NV ( chưa chơi bao h từ hồi cài offline mới chơi) nhưng vào tay DEC+ bọn Gêm-thủ VN chuối 1 nải thì tắt ngấm (dân VN ta có truyền thống ngàn đời :)) bắp cả nải Pes 9 có không thằng nèo chơi mà FiFa online thì đổ xô :)) )
tinhhinhf ZX do thằng VTC-zôn (nghê Zôn giống chó nhỉ :)) ) làm ăn không bằng cả server private :))
Game PW+NpH VN+Gêm thủ việt= Hết chỗ đứng hahhahaha
Kể ra h cài lại TGHM luyện cấp+ làm q xem có coll không

Quỷ Cung
19-02-10, 12:28 PM
Mong chờ cuối cùng cũng có, Server Wulin2 :x
Hy vọng bác GB sẽ share :(

kjmbialon
19-02-10, 02:39 PM
tình hình đại khẩu = wulin không hay = PW đc Pw trông cực kỳ sếc-xi

kyo4000
21-02-10, 11:45 AM
Chừng nào share wulin vậy cong -> đang chờ ...

n0b!t@_8xVN
22-02-10, 10:56 PM
thèng này ko bít có họ hàng j` với PW ko đây 8->. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

fancy90
23-02-10, 06:36 AM
game xích bích online (game pro dành cho dân pro )

Quỷ Cung
23-02-10, 11:11 AM
thấy các bác share hình mà thèm quá :(