PDA

View Full Version : Giúp với Zrockmanx

phuctuong42
15-02-10, 12:36 PM
Em bị cái lỗi này khi chạy Vmware để vào Sever TLBB_OFF
Em chỉnh cấu hình như sau :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nhưng khi vào thì nó lại báo cái này :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Em chọn đủ cả hai nhưng nó đều hiện ra cái bảng nảy

phuctuong42
15-02-10, 01:08 PM
Bác Zrockmanx giúp em với !!!!

phuctuong42
15-02-10, 03:09 PM
Sao không ai chỉ em hết vậy , chắc phải xóa lun quá , hu hu hu !! :(( :((

phuctuong42
15-02-10, 07:25 PM
sao ko ai giúp vậy , mọi người ko quan tâm tới newbie à :((

huuduyen_05
15-02-10, 07:41 PM
Theo bảng thông báo hiện lên thì: Lỗi do thiết lập máy ảo không chính xác. Hoặc do OS (hệ điều hành) không chính xác. Hoặc do lỗi phần mềm VMW.

Bạn thử cài lại VMW. Nếu không được thì cài lại win luôn.

thecongcntt
15-02-10, 07:55 PM
Tốt nhất bạn nên cài hẳn 1 bộ redhat khác để tránh những lỗi ngoài ý muốn.(Nó sẽ tuơng thích hoàn toàn với các thiết bị phân cứng của bạn )

phuctuong42
15-02-10, 08:01 PM
Tốt nhất bạn nên cài hẳn 1 bộ redhat khác để tránh những lỗi ngoài ý muốn.(Nó sẽ tuơng thích hoàn toàn với các thiết bị phân cứng của bạn )

Xin Được cho hỏi là Cài một bộ RedHat mới bằng cách nào , có thể hướng dẫn cụ thể một tý được không :|

thecongcntt
15-02-10, 08:39 PM
Xem bài viết của chicken run là bạn có thể cài đuợc (khoảng 2 h để setup)

phuctuong42
15-02-10, 09:39 PM
Ủa vậy nếu cài RedHat mới nó có bị mất sever TLBB của zrockmanx không ??? :(

probin
15-02-10, 09:59 PM
Ủa vậy nếu cài RedHat mới nó có bị mất sever TLBB của zrockmanx không ??? :(
Hỏi lạ , như kiểu bạn có 2 cái máy tính , Windows ở máy 1 không dùng dc , bạn cài Windows trên máy 2. Theo bạn thì máy 1 nó có mất không ?

phuctuong42
15-02-10, 10:02 PM
theo hướng dẫn của ChickenRun thì down cái Redhat 2g về cài phải không ??

jxnewbie
16-02-10, 01:07 AM
bạn phải để nó cấu hình phần cứng lại :D

lúc chạy bạn nên chọn copy :|

rồi remove config hết :|

mình góp ý một chút thôi :|

conmaconcon
24-02-10, 09:36 PM
cái đó đâu phải là lỗi gì đâu.có lẽ do khi zrockman chạy máy ảo được lưu ở ổ nào đó và giờ down về chạy trên máy của mình nếu không trùng đường dẫn thì nó vậy thôi.theo mình thì chọn move rồi đánh dấu vào cái nerver show là hết và vẫn chạy bt mà.