PDA

View Full Version : hỏi về các vấn đề add đồ add quái

nganthoi1990
13-02-10, 06:01 PM
mình là mem mới.tìm hiểu qua mọi hướng dẫn của các bạn rùi.nhưng các bạn có thể hướng dẫn bằng hình ảnh cụ thể hơn đựoc không.ví dụ như add quái làm nv gia nhập môn phái cấp 15.các bạn nói là dùng tool GM gì gì đó, còn ấn ctrl + g gì gì đó.nhưng mình chả thấy link của cái tool ấy đâu.(thực ra mình có down nhiều tool các bạn up lên rùi nhưng chả biết chạy cái nào cả) nếu đựoc các bạn hướng dẫn 1 bài cụ thể thì mình cảm ơn lắm lắm.mình cũng nghĩ cũng có nhiều bạn chưa biết như mình.cảm ơn sự nhiệt tình của các bạn

ntjna
14-02-10, 01:34 AM
mình là mem mới.tìm hiểu qua mọi hướng dẫn của các bạn rùi.nhưng các bạn có thể hướng dẫn bằng hình ảnh cụ thể hơn đựoc không.ví dụ như add quái làm nv gia nhập môn phái cấp 15.các bạn nói là dùng tool GM gì gì đó, còn ấn ctrl + g gì gì đó.nhưng mình chả thấy link của cái tool ấy đâu.(thực ra mình có down nhiều tool các bạn up lên rùi nhưng chả biết chạy cái nào cả) nếu đựoc các bạn hướng dẫn 1 bài cụ thể thì mình cảm ơn lắm lắm.mình cũng nghĩ cũng có nhiều bạn chưa biết như mình.cảm ơn sự nhiệt tình của các bạn
Cái này thì bạn phải dùng GM_TOOL để tài khoản của mình là Gm đã, cái này chắc bạn biết chứ, trong guide của anh Fancy09 có nói rồi. Sau đó vào game, ấn ctrl+G, chọn dòng "tạo quái vật", kích đúp vào nó, nó sẽ hiện ra 1 bảng nữa. Ở thanh "id của quái vật" bạn xóa số 0 đi, gõ 15778. Enter cái là xuất hiện con Chân Nguyên Thú.
Nhờ kĩ là tài khoản của bạn phải là Gm đó nhé

nganthoi1990
14-02-10, 07:07 PM
cảm ơn bạn nhiều nhiều hì hì mình làm ok rùi

ngocnhannet
07-03-10, 06:25 PM
thế add item thì như thế nào , mình cần cái này mà ko ai tra lời bản mình sài "Tạo vật thể" bị bg mất roài

oixinhqua
07-03-10, 09:14 PM
add item thì bạn có thể add trực tiếp vào gshop. Hãy search diễn đàn bạn sẽ có ngay rất nhiều topic hướng dẫn chỉnh sửa gshop