PDA

View Full Version : Zhuxian Server by Mcncc.com on VMware Workstation

tuan9632
13-02-10, 12:53 AM
Theo tinh thần bác fancy90, hôm nay em post server của Mcncc.com update 10/2 cho các bạn chưa cài được.

Nguyên liệu:
Ubuntu đã cài server sẵn
Part 1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fdjyoczgnakt)
Part 2: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fjedldmmqygt)
Part 3: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fmzmvyztw0nw)
Part 4: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fdzzjckdmzzy)
Bác nào down về bị lỗi thì down link dưới. trên và dưới giống nhau ai down trên lỗi down dưới
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 6580f988ea4ac78345cbe4ce
5 part đó, mình đang up dần mấy bạn vào thấy chưa đủ 5 part đừng down
mình đã check nhiều lần rồi mà, mấy bác chú ý, giải nén bằng 7-zip không phải Winrar nhá.

Phần mềm ghép file Hjsplit 2.3 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fezhnzetbhme)

root
123456VMware 6.5.1
Part1 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fizzwbmhxdxz)
Part2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fryizydbgakj)
Part3 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fbnoljlnjyz0)
Part4 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fxngyco3mxnz)
Part5 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fmohstjzxm1z)

GM Tool (China) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fbntm0tazjmm)

Client Tru Tiên VN bản 1.0
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> n%3A2011%2FTruTien%2520V1.0.exe)

Nhớ đổi IP SQL trong table.xml
SQL thì như các server trước cũng SP4 rồi chạy query. Nhớ đặt tên data là "wm" hoặc nếu có đổi nhớ đổi tên data trong table.xml nha

Các bác lấy windows ping IP 192.168.1.35 ( dê đó) đó là IP Linux ping thấy số mới chép patch nhá. Còn không thấy số mình cũng chưa nghiên cứu

Down cái client trên về rồi đè patch vào là chạy được ngay
Nhớ đem patch về rồi chép vào server và client nhá. Nếu không chép thì không có pet Lục Tuyết Kỳ đâu đó.

Patch 1.2.4 bulid 6789: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Feexnwqzzyhn)

Demo

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

LƯU Ý: SERVER VÀ CLIENT ĐÃ CONFIG ĐÚNG HẾT, CÁC BẠN CHÉP PATCH VÀO LÀ PLAY THÔI.

huntersun
13-02-10, 01:08 AM
Thanks for sharing o:-)

qhungkk
13-02-10, 05:05 AM
Bác check lại cái server giùm em với, down về giải nén toàn bị corupt hok à!!
>.<
Cảm ơn bác trước!!

tuan9632
13-02-10, 07:04 AM
đã chép về chạy thử, không lỗi mà bạn

kakalot123456
13-02-10, 07:44 AM
:)) éo cái sever nén bị lỗi roài

Minh Phụng
13-02-10, 07:47 AM
tội lắm bé ơi có cần anh up lại ko mới down về hum wa

tuan9632
13-02-10, 07:51 AM
tội lắm bé ơi có cần anh up lại ko mới down về hum wa
bác nì down server gốc của mcncc hay server mình đã cài sẵn của mình dạ

Minh Phụng
13-02-10, 07:54 AM
gốc bác ạ
ngày nào chả lên mcncc coi
coi cái topic đó ngày hôm wa rồi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hp%3Ftid-5455.html) Is this???
mà cái topic đó chỉ là update thôi
cái bản hôm kia mình up đó
là cái nó update đó

tuan9632
13-02-10, 07:57 AM
mình đã check nhiều lần rồi mà, mấy bác chú ý, giải nén bằng 7-zip không phải Winrar nhá.

trong lúc chờ đợi mình CHECK lại file server, mấy bạn muốn giải trí có thể vào server mình đã cài sẵn rồi.
download patch sau : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fgn5izcrymzj) patch này là patch online mấy bạn làm offline vẫn lấy patch trên

tuan9632
13-02-10, 07:58 AM
gốc bác ạ
ngày nào chả lên mcncc coi
coi cái topic đó ngày hôm wa rồi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hp%3Ftid-5455.html) Is this???
mà cái topic đó chỉ là update thôi
cái bản hôm kia mình up đó
là cái nó update đó
bác ơi đây là server mình đã cài sẵn trên ubuntu rồi, không phải là file server không đâu

tuan9632
13-02-10, 08:00 AM
các bác muốn chơi thì reply ở đây, em reg bằng GM Tools, tại đang ăn sáng chưa có time làm IIS, mấy bác xin lỗi bất tiện này

Minh Phụng
13-02-10, 08:00 AM
mình biết mình biết mà thì bây giờ mình down server đó về copy vào ubuntu cài xong rồi nén server ubuntu lại rồi cắt nó ra thành 5,6 part gì đó rồi up lên thôi

tuan9632
13-02-10, 08:03 AM
mình biết mình biết mà thì bây giờ mình down server đó về copy vào ubuntu cài xong rồi nén server ubuntu lại rồi cắt nó ra thành 5,6 part gì đó rồi up lên thôi
uhm đúng, nhưng mà có vài bạn vẫn reply kêu than nên mình giúp tí, có gì đâu

Minh Phụng
13-02-10, 08:14 AM
ừ ủng hộ tinh thần ông đấy bữa sau có server up dùm cho tui up nhanh lắm 800 KB/s

tuan9632
13-02-10, 08:54 AM
ừ ủng hộ tinh thần ông đấy bữa sau có server up dùm cho tui up nhanh lắm 800 KB/s
thanks bác nha hjhjhj, mình đang check kỹ lại tí mình down giải nén mấy lần đều được mà ta

qhungkk
13-02-10, 09:22 AM

trong lúc chờ đợi mình CHECK lại file server, mấy bạn muốn giải trí có thể vào server mình đã cài sẵn rồi.
download patch sau : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fgn5izcrymzj) patch này là patch online mấy bạn làm offline vẫn lấy patch trên

^:)^Đã check open by 7-zip, vẫn bị lối file broken! (>.<):-o
Up nhanh lên nèo, Thnks bác trước 1 phát bởi tinh thần vì nhân dân phục vụ :)>-

tuan9632
13-02-10, 09:26 AM
^:)^Đã check open by 7-zip, vẫn bị lối file broken! (>.<):-o
Up nhanh lên nèo, Thnks bác trước 1 phát bởi tinh thần vì nhân dân phục vụ :)>-
tạm thời mình không có ở nhà, cỡ chiều đến tối là có

westermost
13-02-10, 11:14 AM
gshop bug cái bùa Thanh Vân
Ăn vô lên đc Tầng 4 nhưng Hp 1/1 Mp: 0/1 8-}

fancy90
13-02-10, 11:15 AM
có bug thì dừng sài cái đó nữa ,cố cày lên thui =))

ntjna
14-02-10, 01:28 AM
Bộ server bác up lên với 4 parts ko thể giải nén được, em đã thử đi thử lại rất nhiều lần rồi, có thể do lỗi parameter.:-??
Bác up lại server với 5 parts đi:D

kjmbialon
14-02-10, 06:34 PM
vừa cài lại máy ngại cài quá :))

kjmbialon
14-02-10, 06:41 PM
tin buồn lỗi file nè :)) _______ 30char

SjTempo9x
14-02-10, 06:57 PM
mới mùng 1 mà đã spam oài:))
ông ko đọc cm trước khi download ah

bản mới 100% ok đây này

Nghia123123
15-02-10, 06:16 PM
Bác Tuấn ơi có list ID vật phẩm không ???
Thanks Bác

TruTien.vn
03-03-10, 07:06 PM
Link Ubuntu die rồi làm ơn Fix lại đi

shikaru92
04-03-10, 08:43 AM
link patch....bị lỗi.......fix dùm mình cái ( down ko đc)

sitc
12-06-10, 08:32 AM
link server die rùi up lại dùm đi chủ topic,thanks trước nha :)

bg911
29-12-10, 09:13 PM
khong co sever cho windows ah ma phai xai unbuntu ? nan that