PDA

View Full Version : Mấy cái Pic test việt hóa Client Protocol JPN ^^ xem cho đỡ ghiền

membering
12-02-10, 08:05 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

xom1b
13-02-10, 04:51 AM
membering share cho mình mấy file việt hóa này đc ko :X
đang dev GS này ;))

viper9x
13-02-10, 06:52 AM
xem cho đỡ ghiền
Xem rồi thêm ghiền thì có membering àh

nvtpro
14-02-10, 12:42 AM
Cái này bản share của hunter mà!

membering
15-02-10, 08:36 PM
Cái này bản share của hunter mà!
?? hem hiểu ý của bạn muốn nói gì

nvtpro
16-02-10, 12:07 PM
?? hem hiểu ý của bạn muốn nói gì

Mấy cái pic này. Mình xem thấy giống hệt bản Mu mà huntersun

huntersun
16-02-10, 01:11 PM
Mấy cái pic này. Mình xem thấy giống hệt bản Mu mà huntersun
Chà! Bản client trong hướng dẫn là mình lấy của membering đấy :)

nvtpro
16-02-10, 07:14 PM
Chà! Bản client trong hướng dẫn là mình lấy của membering đấy :)

Hơ! Thế ah. Tiện đây mình hỏi luôn.
Cái chứ Fantasy (chỗ chọn server đó) muốn đổi thành chữ khác thì làm như thế nào?

viper9x
16-02-10, 07:29 PM
Cái đó bạn chỉnh vào file texe.bmd seach tên fantasy rồi chuyền thành tên bạn muốn OK:x

nvtpro
16-02-10, 07:40 PM
Cái đó bạn chỉnh vào file texe.bmd seach tên fantasy rồi chuyền thành tên bạn muốn OK:x

File này ở đâu vậy bạn? Tìm mãi mà chưa thấy.
Hay là text.bmd

membering
20-02-10, 01:39 PM
membering share cho mình mấy file việt hóa này đc ko :X
đang dev GS này ;))
để vài ngày nữa mình up lun cho cái client 1.03K Full Việt Hóa 99% (kể cả CashShop), Main Cracked + Fix ML + Fix Color + Change Vietnamese Charset + Move Full Map SS4 ;))

odimon
03-03-10, 02:10 PM
tớ cũng mới việt hóa xong vài file 1.03U JP rồi .
Giờ đang việt hóa game TorchLight . Xong sẽ tiếp tục việt hóa MU tiếp .

viper9x
08-03-10, 02:07 PM
File này ở đâu vậy bạn? Tìm mãi mà chưa thấy.
Hay là text.bmd

ùh là file text.bmd đó bạn àh.
\:D/

Hiệp Khách
29-03-10, 11:14 PM
Có ai chỉ mình cách việt hóa dc ko mình đang làm MU share cho bạn bè chơi cho vui tại vì Chiến Quốc chuyển nhượng mà chán quá ko thèm chơi nữa đó mà :D
@Odimo ông ơi việt hóa xong torchlight cho tui xin lun nha :P

muhoanmy
21-04-10, 07:56 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppp

nhăt72
21-04-10, 09:50 PM
Download o Ben kia kìa bạn ở đó hầu hết là việt hoa' hết đó

Ma Sói
21-05-10, 07:31 PM
tớ cũng mới việt hóa xong vài file 1.03U JP rồi .
Giờ đang việt hóa game TorchLight . Xong sẽ tiếp tục việt hóa MU tiếp .
Làm sao để thêm font Vietnamese locale CP 1258 cho chương trình này thế bạn?