PDA

View Full Version : fix update pet

toidohang
12-02-10, 10:24 AM
file up date pet của bác gun nhiều bạn up dùng ko dc đều kêu lỗi nay mình đã fix và đã test mình xin up lên chia sẻ cùng anh em
link dow: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pass fullhouse.forum0.net
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

file nén dạng rar đổi tên thành java nên bạn nào có cài toot ứng dụng java thì có thể giải nén ngay dưới dạng atack here như bình thường còn bạn nào ko giải nén dc thì đổi về dạng rar rồi giải nén

các bạn dùng ssh update lên sever vào thư mục zxsever/gamed/
hướng dẫn làm pach update nếu bạn có sever của mcncc bản mới up date ngày 10/2
thì bạn vô thư mục mczxserver\usr\rain\gamed
bạn copy các file giống bản up date pet của bác gun là ok liền

tuan9632
12-02-10, 11:01 AM
hướng dẫn làm pach update nếu bạn có sever của mcncc bản mới up date ngày 10/2
thì bạn vô thư mục mczxserver\usr\rain\gamed
bạn copy các file giống bản up date pet của bác gun là ok liền rõ rõ tí được không, mình thấy server của mcncc không có bug mà., làm như bạn công dụng là gì, tại vì nó fix pet sẵn rồi mà, copy đem đi đâu, con lục tuyết kỳ ở đâu thế

n0b!t@_8xVN
12-02-10, 01:27 PM
cho mình xin ID pet LTK, hì.:)

ntjna
14-02-10, 06:44 PM
các bạn dùng ssh update lên sever vào thư mục zxsever/gamed/
bạn copy các file giống bản up date pet của bác gun là ok liền
mình không hiểu ý bạn là như thế nào:-< vì nếu mình copy hết toàn bộ các file trong bộ đó vào zxsever/gamed/ thì bị lỗi "mạng thông tin server sai", nhưng nếu copy chọn lọc file giống bản update pet cảu bác gun thì lại ko chạy được server. Bạn có thể hướng dẫn mình 1 chút được ko:-<

toidohang
14-02-10, 10:51 PM
bạn đừng copy hết các file trong gamed của mcncc mà chỉ copy 1 số file thôi :)
còn forder scrip thì bạn để nguyên nhớ xóa thằng confing đi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
đó chỉ cần những file này là bạn sửa dc luôn lỗi pet và lỗi quán ma pháp bảo
sau đó bạn up lên sever = ssh
id lục tuyết kỳ no time : 18416
ip vật phẩm thăng tiên : " ăn vào cái thăng tiên luôn " : 22046

ntjna
15-02-10, 11:39 AM
Bạn ơi bạn có thể giúp mình lỗi "LINK - Mạng server thông tin sai" được không? Mình nghĩ nó phát sinh từ các file này do nó chỉ bị khi mình copy các file này vào server, và cả server mcncc 10/2 cũng thế, cũng bị lỗi ấy

toidohang
15-02-10, 09:02 PM
Bạn ơi bạn có thể giúp mình lỗi "LINK - Mạng server thông tin sai" được không? Mình nghĩ nó phát sinh từ các file này do nó chỉ bị khi mình copy các file này vào server, và cả server mcncc 10/2 cũng thế, cũng bị lỗi ấy

lỗi đó mình chưa gặp :( bạn thử bỏ 3 file top và file upskill đi coi xem có dc ko :(