PDA

View Full Version : gần như đã hoàn tất Zhuxian server

chemconcho
10-02-10, 10:41 PM
Original site
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ad.php%3Ftid-5455.html)

Server files (pass:mcncc.com)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Ff975c07c8a)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Ff975c07e77)

Client(chs. ver)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .com%2Fzhuxian%2Fclient%2Fzhuxian_20081216.zip)

Guide(chs.ver) (pass:mcncc.com)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Ff9400d2c00)

credits to dev team in mcncc.com

bản này ragezone mới share đc 1h có vẻ rất ổn định các developt clbgames vào cuộc thôi <:-P<:-P<:-P<:-P

toidohang
10-02-10, 10:47 PM
sửa dc lỗi pet ở sever chưa bạn

SjTempo9x
10-02-10, 10:49 PM
nhìn hình đủ hiểu
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

p/s có cô bé chạy theo thế này hay nhỉ:))

chemconcho
10-02-10, 10:50 PM
lỗi pet ở file gunbound share đã sửa đc đâu mình phải xóa sv down lại rồi T.T

sv này ngon quá >.< mong các bạn mod box mình sớm tích hợp Ubuntu cho anh em đc nhờ :X

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

toidohang
10-02-10, 10:55 PM
mình dow sever về cài vô vẫn lỗi :( giải nén sever nó ra mấy forder
etc : lib : root : usr : 客户端补丁 : và cái forder data chép etc : lib : root : usr : vô sever
cái data giải nén bỏ vào gamed vẫn lỗi :(

toidohang
10-02-10, 10:56 PM
bác làm xong nếu chạy dc hướng dẫn anh em cái

chemconcho
10-02-10, 11:02 PM
vì nó chưa được tích hợp lại bạn cài kiểu gì đc :|

Whitelions
10-02-10, 11:05 PM
Ko bít cài linux với Ubutun cái này chắc để cho mấy pro text thôi....><

runrun88
11-02-10, 01:03 AM
Sv này ngon vãi đã fix hoàn toàn lỗi pet + quán ma pháp bảo, mới chỉ test được 2cái này còn cái khác thì ko biết. Mà sv này nó cho minh sẵn cả ubuntu rùi chỉ cần làm theo hướng dẫn của nó 20p là chơi được.\:D/

chemconcho
11-02-10, 01:13 AM
đơn giản vậy thôi àh cái guide thấy chn mình ngại quá T.T đang đợi mấy mod pro vào làm 1 bài cho hoành tráng :D

toidohang
11-02-10, 01:38 AM
Sv này ngon vãi đã fix hoàn toàn lỗi pet + quán ma pháp bảo, mới chỉ test được 2cái này còn cái khác thì ko biết. Mà sv này nó cho minh sẵn cả ubuntu rùi chỉ cần làm theo hướng dẫn của nó 20p là chơi được.\:D/

bạn post hướng dẫn cho anh em đi

qhungkk
11-02-10, 04:25 AM
Tình hình là khi coppy vào server unbutu, nó hiện ra lỗi này làm không thể connect được, máy cứ báo lỗi hoài, ai làm được chỉ mình với <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

qhungkk
11-02-10, 04:33 AM
Bà nội nó, thêm mấy lỗi này nữa mới tức chứ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thiệt là bực mình!!

kjmbialon
11-02-10, 07:48 AM
tự cài đi mà cài cũng dễ mà chỉ khó cái chỗ cài Ubuntu thui còn lại ok hết :)) làm như của Gunbound HD trong video đi mà híc cái này có sẵn path clien trong rùi :))

tuan9632
11-02-10, 08:26 AM
Tình hình là khi coppy vào server unbutu, nó hiện ra lỗi này làm không thể connect được, máy cứ báo lỗi hoài, ai làm được chỉ mình với <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cái này là do bác dùng RAM cho linux quá ít, bác tăng RAM lúc Power on lên tầm 512 mới không bị vậy, mình đã từng bị

qhungkk
11-02-10, 09:14 AM
Cuối cùng cũng chơi được, con bà nó, không thấy pet LTK đâu cả! >.<

qhungkk
11-02-10, 09:26 AM
cái này là do bác dùng RAM cho linux quá ít, bác tăng RAM lúc Power on lên tầm 512 mới không bị vậy, mình đã từng bị

Làm sao để chỉnh lại RAM cho linux bác chỉ mình coi !
Thanks phát !!:-*

tuan9632
11-02-10, 09:29 AM
Làm sao để chỉnh lại RAM cho linux bác chỉ mình coi !
Thanks phát !!:-*
hjhjh bác chạy dc òi chỉnh chi, lúc đầu vào có cái RAM của VMware Workstation đó, mà mình đang down server này test bác làm xong òi, mà server này dùng client VTC được không, mà bác đang dùng element.data của ai mà có tiếng việt với server này vậy

tuan9632
11-02-10, 09:42 AM
Server files (pass:mcncc.com)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Ff975c07c8a)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Ff975c07e77)

2 cái này là 1 mà phải không, sao mình quăng lên IDM nó báo trung file thế

huntersun
11-02-10, 10:05 AM
2 cái này là 1 mà phải không, sao mình quăng lên IDM nó báo trung file thế
2 cái là 1 nhưng hình như nên download cái ở dưới thì phải 8-|

thecongcntt
11-02-10, 10:49 AM
2 link đó là 1 bạn ah, down bản nào cũng như nhau

tuan9632
11-02-10, 02:58 PM
Cuối cùng cũng chơi được, con bà nó, không thấy pet LTK đâu cả! >.<
mà bác, em nhớ quăng nó lên server rồi đâu còn là /zxserver đâu sao thấy pix bác khởi động bằng /zxserver thế. Mình cài rồi chơi không được

SjTempo9x
11-02-10, 11:29 PM
chắc là dùng sv cũ rùi dùng fix của GB
cái sv mới của bọn tàu chạy khác hẳn
mới cài xong:D

qhungkk
12-02-10, 04:44 AM
Hướng dẫn cái coi, tui fix dc lỗi pet chứ chưa fix được lỗi quán ma pb, cứ nói là được rồi với lại xong rồi mà cứ dấu nghề hoài >.<

SjTempo9x
12-02-10, 10:03 AM
đợi chút tui viết guide sắp xong rùi^^

kakalot123456
12-02-10, 10:19 AM
giải nén Mc诛仙架设 có cái Mc-slax.rar khi mình giải nén cái đó thì thấy unbutun 1gb2 không biết đã có sever trong đó chưa với ai cho mình hỏi làm sao coi ip ubuntu

tuan9632
12-02-10, 05:19 PM
giải nén Mc诛仙架设 có cái Mc-slax.rar khi mình giải nén cái đó thì thấy unbutun 1gb2 không biết đã có sever trong đó chưa với ai cho mình hỏi làm sao coi ip ubuntu
coi IP bằng cách gõ lệnh
ifconfig
if không phải ipconfig như windows mình