PDA

View Full Version : khắc phục connect GameDB failed

wepromen
08-02-10, 04:29 PM
Các anh nào cài được sever TGHM xin giúp em khắc phục lỗi connect GameDB failed với. EM làm wen ăn không ngũ 4 ngày trời chã dc ji. Nếu có thể TeamViewer thì càn tốt Email:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
kết nối bằng WinSCP không được
anh fix lại link PW_server.rar.003 đi em cài sever = tay xem sao

em vừa dùng dữ liệu trong bài [Share] Server TGHM 1.3.6 with items 1.4.1 kết nối WinSCP dc rồi nhưng lạ bj lỗi ấy không biết cái Server TGHM 1.3.6 with items 1.4.1 này dùng để cái 1 server mới chưa từng có server 1.3.6 trong ubuntu dc ko

xóa hết rồi nhưng vẫn Error đấy khônn bit XP Sp3 không dc hok

kjmbialon
08-02-10, 04:37 PM
cái này dễ thui bạn login vào máy ảo rùi vào thư mục server->gamedb và Uni... (quên tên nhưng nó có tên là u gì đó) xóa 2 thư mục trong đó đi là ok thui :)) 2 tư mục đó là gì uqeen tên nhưng nó có 2 thư mục thui ^^

thecongcntt
08-02-10, 04:46 PM
Đó là 2 thư mục trong Gamedbd và Uniquenamed làm như vậy đó bạn, nhớ chỉ xóa bỏ 2 thư mục trong Gamedbd/ và Uniquenamed/ thôi nha

NHVIP
13-02-10, 04:31 PM
tôi cũng bị vậy! Làm như trên cũng không được

minakoga
23-02-10, 11:46 PM
Có thể là: Intel khác AMD :D:D:D:D

zake100
23-02-10, 11:50 PM
Các anh nào cài được sever TGHM xin giúp em khắc phục lỗi connect GameDB failed với. EM làm wen ăn không ngũ 4 ngày trời chã dc ji. Nếu có thể TeamViewer thì càn tốt Email:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
kết nối bằng WinSCP không được
anh fix lại link PW_server.rar.003 đi em cài sever = tay xem sao

em vừa dùng dữ liệu trong bài [Share] Server TGHM 1.3.6 with items 1.4.1 kết nối WinSCP dc rồi nhưng lạ bj lỗi ấy không biết cái Server TGHM 1.3.6 with items 1.4.1 này dùng để cái 1 server mới chưa từng có server 1.3.6 trong ubuntu dc ko

xóa hết rồi nhưng vẫn Error đấy khônn bit XP Sp3 không dc hok

kết nối bằng winscp không được là vẫn chưa ping được giữa 2 máy rồi