PDA

View Full Version : Diễn đàn chuyên Audition offline

hamacon_289
07-02-10, 11:27 PM
Sau 1 thời gian quy ẩn , thấy có nhiều bản cập nhật (BCN) của các bạn quá , tràn lan cả , không thống nhất và tập trung tại 1 chổ nên ngoài pót bài tại clbgamesvn ra thì các bạn có thể đăng những BCN của mình lên diễn đàn Audition Private (au off áhh :D) tại <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> . Có lẽ tại clbgame nhìu bạn đã biết đến diễn đàn này nhưng sau 1 thời gian ko hoạt động nên nó đã chìm vào quên lãng , nay đã ổn định nên mình mời các bạn vào tiếp tục hoạt động nha
Thân

;;)

thecongcntt
07-02-10, 11:35 PM
Các bạn có thể update các bản cập nhật và lấy các thông tin phục vụ cho bản cập nhật tại <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

huuduyen_05
08-02-10, 06:08 AM
Cám ơn các bạn đã cập nhật nhiều thông tin mới cho Audition Off.

Nhưng lưu ý một điều: khi post ở diễn đàn này vui lòng tạo 1 bản copy từ diễn đàn đã có và sau bài viết đó thì ghi nguồn của diễn đàn bạn.
*Không post duy nhất 1 đường link đến site bạn --> bài viết như vậy sẽ bị del không cần báo trước.

viettrung97
15-07-10, 06:56 PM
Sao mình không vào được nhỉ,hình như web die rồi ?

hamacon_289
16-07-10, 09:06 AM
Link hiện tại bây giờ là <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :D

enigmaticfc
17-07-10, 05:35 PM
auv3 bây giwof còn vào dc đâu mà ! chán ông heocon :@
Đưa ra lời quảng cáo về BCN rùi lặn mất luôn...:(

hstrongtuan
07-07-11, 08:50 AM
Không có link nào vào được hết :|:|:|

Invisible
07-07-11, 01:23 PM
Link nào cũng die , auv3 dẹp rồi hay gì ý :))

hstrongtuan
07-07-11, 04:43 PM
her còn mà nhưng mà không có wed riêng thôi