PDA

View Full Version : file _7z của bạn nmchau

chemconcho
07-02-10, 12:06 PM
trong topic của bạn fancy90 mình có down 7 file 001 ~> 007 của bạn về join lại thành 1 file TruTien_7z nhưng không thể giải nén ra được kể cả xài winrar hay 7z..... mình dã thử đổi đuôi _7z thành .zip .rar .7z nhưng không tài nào giải nén ra được bạn nmchau vào giúp mình với T.T không điên chết mất thôi down sv mấy lần rồi đếu không đc[-O<[-O<[-O<

kenjidraw
07-02-10, 03:38 PM
trong topic của bạn fancy90 mình có down 7 file 001 ~> 007 của bạn về join lại thành 1 file TruTien_7z nhưng không thể giải nén ra được kể cả xài winrar hay 7z..... mình dã thử đổi đuôi _7z thành .zip .rar .7z nhưng không tài nào giải nén ra được bạn nmchau vào giúp mình với T.T không điên chết mất thôi down sv mấy lần rồi đếu không đc[-O<[-O<[-O<
Phần mềm ghép file Hjsplit 2.3 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fezhnzetbhme)

8-x

vanvu25011
07-02-10, 03:44 PM
đầu tiên bạn phải ghép tất cả file lại thành 1 file lớn rồi mới giải nén

đề nghị MOD Kenji thay đổi cái Avatar giúp mình cái mỗi lần nhìn vào là Xao xuyến không dứt ra được mỏi mắt quá hu hu .

chemconcho
07-02-10, 04:17 PM
vấn đề không phải nối hay không những cái đơn thuần này tất nhiên mình cũng hiểu chứ .......... vấn đề là file down mình đã nối rồi nó ra file đuôi _7z mình không giải nén được mặc dù nhà mình cũng có 7zip nhé nó báo error >.<

nmchau
07-02-10, 05:32 PM
Tớ đã test lại thấy vẫn bt mà bạn :| khi ghép file ra là trutien.7z :| bạn thử kiểm tra lại xem có lỗi ở đâu hem :| winrar ko giải nén được thèng này đâu :|