PDA

View Full Version : Nhiệm Vụ Tu Chân 4

kenjidraw
06-02-10, 04:56 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đánh đến chừng nào nhỉ :(3:-O

Thấy chỉ có cách dùng đồ GM dam 50k để đánh thôi :|(hoặc là đồ +20)* <==

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nmchau
06-02-10, 05:02 PM
you mặc đồ rì vại =))

add gshop mấy bộ đồ vip mặc cho nó phê :))

kenjidraw
06-02-10, 05:07 PM
you mặc đồ rì vại =))

add gshop mấy bộ đồ vip mặc cho nó phê :))
hỏi không trả lời vào spam [-O<
heheheehe

Whitelions
06-02-10, 07:59 PM
Đến khi nào tắt server vì cái nhiệm vụ này nếu muốn solo thì phải cần có 1 con pet giữ chân nó ko cho nó hồi máu nhanh ........>< add thêm lục tuyết kì vào đánh cho nhanh ;))

nmchau
06-02-10, 08:02 PM
có cả con bích dao nè =))...........................

kenjidraw
06-02-10, 08:34 PM
OMG :)mấy con boss đánh nhau khủng kiếp nhỉ

fancy90
06-02-10, 09:16 PM
Đò vầy sao qua nổi bác ít ra phải phát sáng chứ :-ss

kenjidraw
06-02-10, 10:14 PM
Đò vầy sao qua nổi bác ít ra phải phát sáng chứ :-ss
không biết chỉnh đồ hix ~:> 30char hehe

zake100
06-02-10, 10:28 PM
chán quá không có máy để test................

kenjidraw
06-02-10, 10:29 PM
xong rồi mình dùng đồ GM để làm nv các bạn dùng GShop mà gunbound1012 share

1 hit là xong =))

ôi +20 xấu thế :(

không thăng thiên được kỳ vậy ta :(

hix hix

n0b!t@_8xVN
06-02-10, 10:43 PM
file nào thế bạn mình ko thấy ?
thế còn pet thì sao bạn kenji .

kenjidraw
06-02-10, 11:17 PM
file nào thế bạn mình ko thấy ?
thế còn pet thì sao bạn kenji .
file này nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kenjidraw
07-02-10, 12:22 AM
cần đồ thêm thương tích để chặc trúc đây 8-x

huunam09
08-02-10, 10:47 AM
tối qua nghịch ! làm một em tvm đi chặt trúc vui ! skin aoe một phát đi cả rừng

kenjidraw
08-02-10, 12:20 PM
tối qua nghịch ! làm một em tvm đi chặt trúc vui ! skin aoe một phát đi cả rừng

hên là có đồ tăng thương tích không thì tiêu luôn rồi =))

tuan9632
09-02-10, 01:59 PM
xong rồi mình dùng đồ GM để làm nv các bạn dùng GShop mà gunbound1012 share

1 hit là xong =))

ôi +20 xấu thế :(

không thăng thiên được kỳ vậy ta :(

hix hix

em dùng bản Gshop đó có cần chep lun element ko, em chép lun element thì vào đó tự nhiên thành Tàu, mà em bik là thành Tàu là do element nhưnng tai em sợ element phải đi chung với Gshop mới chạy dc nên em không dám chép rồi, mình chép Gshop không là dc à, không cần chép element theo phải hok anh, tại em thấy của anh Tiếng việt nên hỏi vậy, mà lv là anh train hay chỉnh dạ. Train thì chịu, còn chỉnh thì chỉ em chỉnh với, train lâu quá muốn lv cao ghê

kenjidraw
11-02-10, 05:02 PM
em dùng bản Gshop đó có cần chep lun element ko, em chép lun element thì vào đó tự nhiên thành Tàu, mà em bik là thành Tàu là do element nhưnng tai em sợ element phải đi chung với Gshop mới chạy dc nên em không dám chép rồi, mình chép Gshop không là dc à, không cần chép element theo phải hok anh, tại em thấy của anh Tiếng việt nên hỏi vậy, mà lv là anh train hay chỉnh dạ. Train thì chịu, còn chỉnh thì chỉ em chỉnh với, train lâu quá muốn lv cao ghê

thuytien16
25-02-10, 03:41 PM
mình dùng bản của fancy chép xong cái gshop cua gunb thì nó báo lỗi máy chủ đang bảo trig nản lun