PDA

View Full Version : thấy IP sever mà đăng nhập ko đc

huynhdongbon
06-02-10, 02:51 PM
mình làm xong hết rồi nhưng lúc đăng nhập ID và pass dzo thì nó nói mạng thông tin sai dzo ko đc game ức chế quá đi ai biết chỉ mình Fix lỗi này với

fancy90
06-02-10, 03:14 PM
Lỗi này do xuất phát từ ubuntu kết nối đến Sql không được , bạn kiểm tra file table.xml và mssql

SjTempo9x
06-02-10, 03:16 PM
bác đã chỉnh được drop rate chưa? chơi x2kn mà vẫn oải quá:D

huunam09
06-02-10, 04:11 PM
bác đã chỉnh được drop rate chưa? chơi x2kn mà vẫn oải quá:D
tớ chỉnh nó hơi lỗi ! vì có map nó đúng có map không ! nản !mà tạm thời chỉ chỉnh được cái rate cho exp thui ! còn mấy cải drop và sp thì thay đổi mà như không !

huunam09
06-02-10, 04:13 PM
mình làm xong hết rồi nhưng lúc đăng nhập ID và pass dzo thì nó nói mạng thông tin sai dzo ko đc game ức chế quá đi ai biết chỉ mình Fix lỗi này với
đó là do cái sql đó bạn !trước tiên bạn kiểm tra file table.xml đã chỉnh đúng ip,name database,port, pass chưa !!! nếu đúng hết thì là cài lại sql ! tớ bị y như thía ! tức cài thử trên máy ảo xp thì ngon ! ok
have fun !

kenjidraw
06-02-10, 04:44 PM
fix xong rồi :)) mà cũng không phải fix mình nghỉ nên IP linux trong các file *.conf thành 127.0.0.1 hết thế thì ổn hơn<:-P đã thành công cho bác này