PDA

View Full Version : Hướng dẫn chi tiết chỉnh sửa gshop ( Ver Cn )

nmchau
05-02-10, 06:11 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fnzt2wkahyhj)

[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

huunam09
05-02-10, 06:14 PM
thía ja dụ tớ có một file gshop , có x,y,z item , và một file gshop có a,b,c item thì có làm thía nào để có file có a,b,c,x,y,z item hem ! :D

huunam09
05-02-10, 06:23 PM
ô mà cái tool down load về khác cái trong hình mà ~!

nmchau
05-02-10, 06:44 PM
Sorry mọi người, nhiều cái quá tớ up nhầm, tó fix lại link rùi đấy

thecongcntt
05-02-10, 07:07 PM
Quan trọng nhất là client có hỗ trợ tới item đó hay không thôi. Nếu các bạn add item vào client + add vào gshop thì sẽ không có lỗi.

jxnewbie
05-02-10, 09:42 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fnzt2wkahyhj)

[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

nmchau
05-02-10, 09:51 PM

Không có gì là dễ bạn à :| mọi thành công đều phải đi từ khó khăn :| cố lên :|

tuan9632
10-02-10, 12:07 PM
Không có gì là dễ bạn à :| mọi thành công đều phải đi từ khó khăn :| cố lên :|
zậy mình tạo item thì chỉnh thông số như sức đánh, này nọ là chỉnh ở đâu

thanhnhipt
10-02-10, 12:15 PM
Quan trọng nhất là client có hỗ trợ tới item đó hay không thôi. Nếu các bạn add item vào client + add vào gshop thì sẽ không có lỗi.

--> có hỗ trợ hay không thì mở elements.data ra là thấy hết mà. Vì công việc add item vào gshop dựa trên id item, mà id item phải lấy từ elements.data. Giống như tghm có thể dùng tool mở ra sau đó search tên vật phẩm--> sẽ được id vật phẩm. Nhét nó vô gshop là ổn.

toidohang
10-02-10, 04:32 PM
--> có hỗ trợ hay không thì mở elements.data ra là thấy hết mà. Vì công việc add item vào gshop dựa trên id item, mà id item phải lấy từ elements.data. Giống như tghm có thể dùng tool mở ra sau đó search tên vật phẩm--> sẽ được id vật phẩm. Nhét nó vô gshop là ổn.

tìm hộ bạn list ip pháp bảo đi :))

phamson06
10-02-10, 04:56 PM
cho mình hỏi các bạn lấy ID ở đâu để edit vậy? cho mình xin ID đc ko ?
cái took này dow về máy mình ko mở đc là sao nhỉ?

xkingx
10-02-10, 06:01 PM
down về thấy khác xa với hình =((

tuan9632
10-02-10, 06:54 PM
làm quài không được ai chỉ với ai chỉ cho 5k ^^!

toidohang
10-02-10, 07:24 PM
nmchau ơi quên ko up cái hướng dẫn mới ah ko khi save file kiểu gì cũng mất 1 số item =)) hoặc ko mất thì vô cũng bug ko mua dc vật phẩm :)

andyloi
22-02-10, 06:41 PM
Có ai hướng dần dùm mình bằng hình ví dụ add thử 1 item nào đó được ko? Mò hoài mà ko biết cách add, hic!

andyloi
23-02-10, 03:25 PM
Sau khi mình thêm vật phẩm vào gshop và chép nó vào server, thì khi khởi động nó bị thế này, ai help mình với dc ko?

tuanduonghp
28-02-10, 08:57 PM
cậu xem lại .... có thể do mới copy vào server chưa copy vào client.. nếu đã copy cả 2 thì do lúc bạn edit sai thông số nào đó... tớ cũng bị lỗi đấy khi gộp 2 gshop lại, vẫn chưa biết cách fix :| ai biết làm ơn chỉ giùm

oixinhqua
28-02-10, 10:10 PM
Có 2 nguyên nhân chính gây ra lỗi này :

1 --- Bạn nhập ID của vật phẩm không tồn tại trong element trên server nên server ko load được gây ra lỗi.

2 --- Bạn đổi tên 1 tab hoặc 1 cột trong thiên đế bảo khố nhưng vẫn giữ nguyên các vật phẩm ko add lại hay thay đổi cho phù hợp với tên tab hoặc cột mới.

XiTop
28-02-10, 10:19 PM
sau khi Reboot lại ubuntu thì bạn qua DataZhuxian xem cái xp ảo có trở về trạng thái Log off ko,nếu có thì bạn đăng nhập vào lại,và chờ start lại Ubuntu

XiTop
28-02-10, 10:22 PM

thế bản mở ra nó toàn ????? thì bạn search = niềm tin sao :|

tuanduonghp
28-02-10, 11:30 PM
Có 2 nguyên nhân chính gây ra lỗi này :

1 --- Bạn nhập ID của vật phẩm không tồn tại trong element trên server nên server ko load được gây ra lỗi.

2 --- Bạn đổi tên 1 tab hoặc 1 cột trong thiên đế bảo khố nhưng vẫn giữ nguyên các vật phẩm ko add lại hay thay đổi cho phù hợp với tên tab hoặc cột mới.

cậu có thể hướng dẫn tớ chi tiết trường hợp thứ 2 không, tớ nghĩ chắc là do cái thứ 2, vì tớ đã test, vật phẩm không có trong element thi nó ghi là vp bị lỗi

thanhnhipt
01-03-10, 10:47 AM
thế bản mở ra nó toàn ????? thì bạn search = niềm tin sao :|

Mở bản việt nam thì làm gì có ????

thanhnhipt
01-03-10, 10:49 AM
tìm hộ bạn list ip pháp bảo đi :))

bạn hãy kể tên độ 5,6 cái pháp bảo, tên chính xác nha, mình sẽ đưa list, đơn giản thôi mà.

amiwho
20-03-10, 05:44 PM
Lục Đạo sinh diệt 13772
Bát cực du long 13771
Nhược Tuyết 13773
Thiên Ma Chỉ 13774
Quỷ khánh 17586
Tam quan long qua 20491
Hỗn nguyên kim đấu 20090
Ngũ long luân 10872
Bức long bàn 10868

mò được nhiu đó thui ^_^

wowbiboy
28-03-10, 08:43 PM
máy anh chi nao co element edit nào đúng cai item cho server ko ? vỳ e co 1 cao element nhung ma ko đúng item khi e thich 1 thu gi dua vao gshop ma item lai ko đúng. bạn e noi phai đúng tiếng hoa no mới hiễu , con khong thì trong túi càng khôn vẫn có mà không thể mua dc . máy anh chị nào nhớ giúp em với . yahoo e la nhocbi1987