PDA

View Full Version : Web Source NWeb-1.12 Dev by Thiếu Vân Phiên bản 1.36

membering
05-02-10, 05:35 PM
Hãy đưa ra ý kiến để nhận được cái bạn muốn
Để bù lại thiếu sót bên box Dev (làm thăm dò đã rồi không thấy gì) nên mình quyết định share source web phiên bản 1.36 với full chức năng của NWeb-1.12 và các chức năng mới dev của mình.

Lưu ý: để tránh tình trạng nhiều người lấy đi onl lung tung mình sẽ mã hóa các file và cho web chạy online với chức năng hạn chế và chạy offline full chức năng tại máy đặt host.

- Phiên bản 1.36 với chức năng Reset bằng điểm Ủy Thác
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link Download:

(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> %2F3b090f09080e0e0a%2FThieuVanWeb_v1.36_Zend_Free. exe.glx)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> %2F3b090f09080e0e0a%2FThieuVanWeb_v1.36_Zend_Free. exe.glx) (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> %2F3b090f09080e0e0a%2FThieuVanWeb_v1.36_Zend_Free. exe.glx)

Credits:
NetBanBe Team
Thiếu Vân

Enjoy it !! Have Fun

Warning: Link down chỉ hoạt động được 1 tuần nữa

luckyday
05-02-10, 05:45 PM
web này chì dùng cho test off thui hở, :D

membering
05-02-10, 05:47 PM
web này chì dùng cho test off thui hở, :D
ùh full chức năng nhưng chỉ cho test off thui

luckyday
05-02-10, 06:01 PM
off cũng được nhưng có chức năng on, off MD5 là được rồi, ^_^

huntersun
05-02-10, 06:32 PM
OK! Test off cũng được, chúc Thiếu Vân thành công :">

membering
05-02-10, 06:52 PM
đã cập nhật link download 30 charrrrrrrrr

membering
05-02-10, 07:36 PM
off cũng được nhưng có chức năng on, off MD5 là được rồi, ^_^
Từ NWeb-1.12 đã có chức năng MD5 gòy mùh

huntersun
05-02-10, 07:38 PM
Membering có còn Dev web này nữa không hay là Code bản NMuWeb 2.0 :x

membering
05-02-10, 07:41 PM
Membering có còn Dev web này nữa không hay là Code bản NMuWeb 2.0 :x
NMuWeb 2.0 mình đã quyết định không đụng tới nữa, hôm bữa giờ cũng có nhiều người đòi share nhưng không share được, tội lỗi chết
Lành nhất là tiếp tục Dev của mình

anhtuan0650
05-02-10, 08:45 PM
8-> sao ko có pass ...............^:)^

vidolaem
05-02-10, 09:17 PM
cho cái pass chủ thớt
--------------------------------------

maninlove102
05-02-10, 09:30 PM
Thanks chủ topic
pass là : ThieuVanMuWeb zend 100/1000 luôn :(
edit cái này : Web Source NWeb-1.12 Dev by Thiếu Vân Phiên bản 1.36

maninlove102
05-02-10, 11:15 PM
Thieuvan sửa dùm lỗi file view.php với :
Fatal error: Call to a member function fetchrow() on a non-object in D:\xampp\htdocs\1\Membering\view.php on line 236

godhoang
06-02-10, 07:45 AM
Web xịn cái khố gì ?? Làm offline thì cần gì nhiều mobs hay sợ bị ddos mà ghi chức năng full cho offline ??
Còn làm Online thì bị hạn chế, thế thì làm thá gì mà phải cài để rồi bị hack như thường.
P/s: nếu tôi là bạn, tôi sẽ không phê bình chọn cho cả 2 mục trên.
Sorry spam đúng.

membering
06-02-10, 08:18 AM
Web xịn cái khố gì ?? Làm offline thì cần gì nhiều mobs hay sợ bị ddos mà ghi chức năng full cho offline ??
Còn làm Online thì bị hạn chế, thế thì làm thá gì mà phải cài để rồi bị hack như thường.
P/s: nếu tôi là bạn, tôi sẽ không phê bình chọn cho cả 2 mục trên.
Sorry spam đúng.

=)) đời mà chỉ thích xài hàng free của người ta thì chịu khó chơi off thui =))
;)) có bao giờ bạn nào thấy mình xài đồ free của người khác trên 4r này mà đòi hỏi gì không nhỉ ;))
P/S: chỉ vì không share NWeb-2.0Cracked mà cay cú nhau đến thế àk =)) tự bảo mình spam đúng mới hài chứ =)) (hãy tự xem lại khả năng của mình)

membering
06-02-10, 08:30 AM
đã cập nhật link download để web có thể chạy được cả onl(hạn chế chức năng) lẫn off(full chức năng)
P/S: không xài đừng nói lời cay đắng =))

huntersun
06-02-10, 08:42 AM
Thieuvan sửa dùm lỗi file view.php với :
Fatal error: Call to a member function fetchrow() on a non-object in D:\xampp\htdocs\1\Membering\view.php on line 236
Edit dùng tool như Notepad++ hay EmEditor để edit nha.
Dùng mấy trình Notepad, Wordpad của Windows dễ bị lỗi lắm 3:-O

godhoang
06-02-10, 08:44 AM
=)) đời mà chỉ thích xài hàng free của người ta thì chịu khó chơi off thui =))
;)) có bao giờ bạn nào thấy mình xài đồ free của người khác trên 4r này mà đòi hỏi gì không nhỉ ;))
P/S: chỉ vì không share NWeb-2.0Cracked mà cay cú nhau đến thế àk =)) tự bảo mình spam đúng mới hài chứ =)) (hãy tự xem lại khả năng của mình)
_Không dám đòi hỏi vì có "đòi hỏi" thì cũng là dĩ vãng :D
P/s: không quá vì Nweb-2.0 cracked bởi "ai đó" mà đây đánh mất danh dự, vấn đề là có đứa muốn cắt tình bạn thì dễ thôi. Phải nói là về web có thể mình rất ngu nhưng .... "ai đó" cũng có cái ngu về ....
_"Spam" là vì đang nói chuyện khác so với thread, "đúng" thì là vì tôi đang nói đúng về sự thật hiển nhiên.
Để giữ tính trong sạch cho bài post này xin đừng nói năng lung tung nữa, có chửi bởi gì thì ghi qua tin nhắn gửi đến godhoang là đc.

membering
06-02-10, 09:13 AM
_Không dám đòi hỏi vì có "đòi hỏi" thì cũng là dĩ vãng :D
P/s: không quá vì Nweb-2.0 cracked bởi "ai đó" mà đây đánh mất danh dự, vấn đề là có đứa muốn cắt tình bạn thì dễ thôi. Phải nói là về web có thể mình rất ngu nhưng .... "ai đó" cũng có cái ngu về ....
_"Spam" là vì đang nói chuyện khác so với thread, "đúng" thì là vì tôi đang nói đúng về sự thật hiển nhiên.
Để giữ tính trong sạch cho bài post này xin đừng nói năng lung tung nữa, có chửi bởi gì thì ghi qua tin nhắn gửi đến godhoang là đc.

zạ em đâu dám chửi bới gì anh đâu, anh giỏi toàn diên mà :-o

darkvn88
06-02-10, 09:54 AM
Thanks mình đem về test đã :D
pass giải nén : ThieuVanMuWeb

anhtuan0650
06-02-10, 10:55 AM
cái link bản on thiếu chức năng đâu

membering
06-02-10, 11:06 AM
cái link bản on thiếu chức năng đâu
đã cập nhật link rồi mà bạn 30 charrrrrr
cũng không hẳn là thiếu chức năng, ai có khả năng crack thì nó thành full thôi ;))

RB.Michael
06-02-10, 12:04 PM
Khi em chạy file caidat.php nó có yêu cầu code, code ở đây là gì vậy anh ThieuVan

membering
06-02-10, 12:08 PM
khi em chạy file caidat.php nó có yêu cầu code, code ở đây là gì vậy anh thieuvan
96113489 ...................................

anhangde
06-02-10, 06:55 PM
@Membering :cho tớ hỏi mún thêm đồ vào shop thì làm thế nào zay!:-??
Web dùng khá cool!:)>-

membering
06-02-10, 07:13 PM
@Membering :cho tớ hỏi mún thêm đồ vào shop thì làm thế nào zay!:-??
Web dùng khá cool!:)>-
Membering\item_capX.php ................

maninlove102
07-02-10, 09:56 AM
vẫn lỗi file Membering\view.php - file ủy thác server lỗi
Zend hết chịu chết nếu code lỗi
Pác chủ top fix dùm đi

membering
07-02-10, 09:57 AM
xem lại máy bạn dùm cái, không ai bị

songdoimu
07-02-10, 12:29 PM
hj` ...

mình có thể làm phiền Membering 1 chút được ko ...

pạn có thể chỉ mình địa chỉ để mình có thể đăng nhập vào phần của admin vs pass của admin được ko.

thanks

membering
07-02-10, 06:13 PM
hj` ...

mình có thể làm phiền Membering 1 chút được ko ...

pạn có thể chỉ mình địa chỉ để mình có thể đăng nhập vào phần của admin vs pass của admin được ko.

thanks
all pass: 96113489

songdoimu
08-02-10, 08:12 AM
thanks menbering nhùi nè

cho mình hỏi cái nữa nghen ...

mình không pik cái phần Id Pass để đang nhập vào phần News , pạn có thể chỉ giúp mình Id Pass . Và pạn có thể chỉ mình những chỗ có thể thay đổi được pass đăng nhập vào phần của admin ko ...

Ngày mới tốt lành

membering
08-02-10, 11:44 AM
thanks menbering nhùi nè

cho mình hỏi cái nữa nghen ...

mình không pik cái phần Id Pass để đang nhập vào phần News , pạn có thể chỉ giúp mình Id Pass . Và pạn có thể chỉ mình những chỗ có thể thay đổi được pass đăng nhập vào phần của admin ko ...

Ngày mới tốt lành
news : acc:membering pass:96113489
zô đó gòy sửa lại

YeuVo_ThuongCon
08-02-10, 01:42 PM
Chỉ nói 1 câu chính lại skin ( mà chỉnh chút xíu các A:Hover vẫn y nhuyên của ku Vĩnh =)))

Vậy nói câu thiếu vân web
Cho nên việt nam ít có source web + Server ngon để chơi =))

=))

dh_notable
08-02-10, 02:46 PM
good job good job good job good job

memberdream
08-02-10, 02:51 PM
dh_notable lâu ngày quá

memberdream
08-02-10, 02:52 PM
Bữa trước dh_notable cũng có cái Web share ngon mà

membering
08-02-10, 03:45 PM
Chỉ nói 1 câu chính lại skin ( mà chỉnh chút xíu các A:Hover vẫn y nhuyên của ku Vĩnh =)))

Vậy nói câu thiếu vân web
Cho nên việt nam ít có source web + Server ngon để chơi =))

=))
=)) mấy chỗ đó nó ổn định thì tội dại gì sửa, lợi dụng nó tiếp ko hay hơn sao =))
mà TVWeb không phải chỉ có cái miệng, bên trong source đã edit lại rất khác so với NWeb-1.12, chỉ là tôn trọng source NWeb-1.12 nên không bỏ di mấy cái thui

KhongGianOL
09-02-10, 11:31 PM
Giờ này còn online hả ? Sao Quang ko chọn chức năng mới đc vậy Vân ?

KhongGianOL
09-02-10, 11:45 PM
ALO....Vân đâu vào hỏi tý...ra yahoo đi

membering
10-02-10, 09:44 AM
Giờ này còn online hả ? Sao Quang ko chọn chức năng mới đc vậy Vân ?
web này của mình test off full chức năng, còn onl sẽ bị mất đi 1 số chức năng, Quang chỉ cần để tên miền localhost là có thể kích hoạt phiên bản Pro full chức năng ngay. còn bản onl full chức năng thì PM mình :)

anhangde
10-02-10, 10:37 PM
mebering ơi,cái thêm đồ vào shop kia là chỉ chỉnh đuọc mã của item,còn mún ở wen hiển thị theo thì nó không có liên kết,tên không thay đổ được,ban share cho anh em file sửa đồ webshop ở host không mã hóa nhé:x

trdhiepitvnu
11-02-10, 12:00 AM
Mình muốn dùng web này cho server 1.00.90 tức là code của các class cuối tăng lên một bậc...vậy edit sao....
.

membering
11-02-10, 05:06 PM
Mình muốn dùng web này cho server 1.00.90 tức là code của các class cuối tăng lên một bậc...vậy edit sao....
.
bạn hoàn toàn có thể sử dụng web này cho SV 1.00.90, ko có vần đề nào xảy ra

dazhus
13-02-10, 10:49 AM
bác ơi bác làm ơn share cách cài đặt web lên dc ko
em là newbie nên ko bít cài sao làm ơn please:((

KhongGianOL
23-02-10, 11:58 AM
bác ơi bác làm ơn share cách cài đặt web lên dc ko
em là newbie nên ko bít cài sao làm ơn please:((

Cách cài đặt web thì bạn xem lại phần hướng dẫn của HunTerSun nha...Cám ơn bạn đã đóng góp câu hỏi...

dazhus
23-02-10, 08:40 PM
thì em có xem wa rồi nhưng trong đó có nhiều cách lắm mà em thì ko biết bản này xài cách nào để cài

mylove0707
25-02-10, 08:18 AM
xin hỏi hạn chế những chức năng nào vậy ? thanks

songdoimu
25-02-10, 09:08 AM
Membering ơi cho mình hỏi cái ...

web của bạn mình đã cài xong rùi mà mỗi khi đăng ký thành công nhưng vào Game ko được , và mình vào MUmaker xem thì pass nó ra những ký tự đặc biệt . bạn biết cách khắc phục giúp mình cái nghen

thanks

songdoimu
25-02-10, 10:18 AM
ai giúp mình cái lỗi này với . tuy mình đã chạy hết các lệnh web Qery . nhưng khi đăng ký xong nó vẫn báo lỗi đó <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

membering
25-02-10, 10:53 AM
ai giúp mình cái lỗi này với . tuy mình đã chạy hết các lệnh web Qery . nhưng khi đăng ký xong nó vẫn báo lỗi đó <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
file CreateTable.sql bạn nên copy tất cả rồi chép wa chạy query bạn àh

mylove0707
25-02-10, 11:08 AM
membering có thể liệt kê danh sách bị hạn chế duoc ko

membering
25-02-10, 11:10 AM
membering có thể liệt kê danh sách bị hạn chế duoc ko
hầu hết các chức năng liên quan đến việc sử dụng Vpoint (chỉ hạn chế nếu tên miền khác localhost thoy)

songdoimu
25-02-10, 05:00 PM

mình đã chạy query như pạn nói rùi ... và cũng đã không bị báo lỗi khi đăng ký nữa . Nhưng không hiểu sao đăng ký thành công mà không thể đăng nhập vào game được . và mình dùng công cụ MUMaker xem lại tài khoản thì thấy pass nó lại là những ký tự đặc biệt . giúp mình cái nhak

membering
25-02-10, 05:15 PM
mình đã chạy query như pạn nói rùi ... và cũng đã không bị báo lỗi khi đăng ký nữa . Nhưng không hiểu sao đăng ký thành công mà không thể đăng nhập vào game được . và mình dùng công cụ MUMaker xem lại tài khoản thì thấy pass nó lại là những ký tự đặc biệt . giúp mình cái nhak
vào file config.php tắt MD5 trước đi rồi hãy reg acc

kutac
28-02-10, 05:32 PM
cho em hỏi khi đã cài đặt xampp song rồi .. giải nén web ra có 2 phần host và server thì mình copy vào đâu để chạy web vậy ..

membering
01-03-10, 03:59 PM
cho em hỏi khi đã cài đặt xampp song rồi .. giải nén web ra có 2 phần host và server thì mình copy vào đâu để chạy web vậy ..
giải nén ra mà có 2 phần host, server thì không phải của mình rồi. Nếu của mình thì chỉ việc extract tất cả vào thư mục htdocs là xong.

minhhung999
05-03-10, 07:36 AM
co ai còn link web ko ? cho minh xin voi? up len mediafie gium em nhe
thanks

lengockien
14-03-10, 01:38 AM
giải nén ra mà có 2 phần host, server thì không phải của mình rồi. Nếu của mình thì chỉ việc extract tất cả vào thư mục htdocs là xong.
anh membering ơi làm em cho em xin cai hướng dẫn cài web của anh vac cofig web nhu thế nao để vào quản lý admin .

heroes1412
16-03-10, 05:27 PM
Dezend cái này lâu qué, pro share luôn đc hem

heroes1412
17-03-10, 11:51 PM
Fatal error: Call to a member function numrows() on a non-object in C:\AppServ\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> on line 65

?

SunBoy
18-03-10, 12:36 AM
Đúng dân Việt nam ta

100 / 1000 Code của NBB
lấy về Edit mấy cái vớ vẩn rôi nhận vơ là của mình

Chủ thớt chúng minh code nào là của chủ thớt hay vẫn là của NBB
Đừng nói là chính điều kiện và mã hóa mấy cái nhá
Dev cái gì nói nghe coi =))

=)) chết cười

Nếu đã biết và cọc được code của nó hãy viết riêng cho mình cho mình một cái với phong cách của mình đi đằng này cả css vẫn là của NBB đến từng câu từng chữ =))

Thật buồn cho người việt ta

Hãy sang mấy cái 4rom nước ngoài mà xem
Nó lấy code về chỉ xem và tự Dev cho mình mang phong cách mình

Hãy học tập đi

Ông này chỉ Bịp một số người thôi

Nói thật trong CLB này hàng đống thằng đang cười vào mặt ông nhưng nó ko thích nói thôi =)))

heroes1412
18-03-10, 08:22 AM
đúng dân việt nam ta

100 / 1000 code của nbb
lấy về edit mấy cái vớ vẩn rôi nhận vơ là của mình

chủ thớt chúng minh code nào là của chủ thớt hay vẫn là của nbb
đừng nói là chính điều kiện và mã hóa mấy cái nhá
dev cái gì nói nghe coi =))

=)) chết cười

nếu đã biết và cọc được code của nó hãy viết riêng cho mình cho mình một cái với phong cách của mình đi đằng này cả css vẫn là của nbb đến từng câu từng chữ =))

thật buồn cho người việt ta

hãy sang mấy cái 4rom nước ngoài mà xem
nó lấy code về chỉ xem và tự dev cho mình mang phong cách mình

hãy học tập đi

ông này chỉ bịp một số người thôi

nói thật trong clb này hàng đống thằng đang cười vào mặt ông nhưng nó ko thích nói thôi =)))

chỉ được cái nói phải :d

membering
18-03-10, 02:23 PM
Đúng dân Việt nam ta

100 / 1000 Code của NBB

=)) chết cười

Nếu đã biết và cọc được code của nó hãy viết riêng cho mình cho mình một cái với phong cách của mình đi đằng này cả css vẫn là của NBB đến từng câu từng chữ =))

Hãy học tập đi

Nói thật trong CLB này hàng đống thằng đang cười vào mặt ông nhưng nó ko thích nói thôi =)))
^^ mình không phủ nhận đó là code của NBB, đó là lí do vì sao Title vẫn để là Source Code của NBB.
Nếu bạn có thể xem được đó là code của NBB thì chắc cũng xem được mình đã dev cái gì rồi không cần mình phải nói (trừ phi ...)
Hì hì mình không phủ nhận Web dev lên nhưng vẫn tiếp tục code theo phong cách của pác NBB vì mình thấy nó rất hay, điều này mình cũng đã xác nhận rồi.
Phải, trình độ của mình không được cao vì mới chi học php 2 tuần qua sách, cái css thì mình không sửa vì không quan trọng lắm vấn đề skin nên giữ nguyên, chỉ sửa lại những cái cần thiết cho mình trong quá trình dev.
^^ "từng câu từng chữ" ^^ nếu nó hay và không có gì sai thì tại sao phải làm khác đi nhỉ.
Vấn đề bịp ai thì trong 4r tự khắc người ta phán xét chứ đâu có đến lượt bạn tự tung tự tác vậy đâu, thử hỏi trong 4r này mình đã bịp ai chứ
"Hãy học tập đi" thanks cho câu này vì đó là điều mình vẫn làm hằng ngày ^^
Câu cuối, ^^ chà thật sự mình bị cười vào mặt như vậy sao. Nếu đúng vậy thì ae trong 4r cho mình xin lỗi.

membering
18-03-10, 02:36 PM
@ SunBoy: cho mình hỏi thêm 1 câu nữa là bạn có định nghĩa được chữ "Develop" là ntn không nhỉ ^^ , nếu là Eng bạn không rõ thì mình xin hỏi chữ "Bịp" nó nghĩa là gì zậy ^^
@ Heroes1412: hì ăn theo thì cũng nên lựa cái mình biết rồi hãy ăn theo, không có người lại bảo "chó ăn cứt"
P/S: sr có gì mạo phạm ae bỏ qua cho mình trẻ người non dạ ^^

Dũng Đại Gia
20-03-10, 11:14 AM
up lại cái link đi membering ko tải đc

Dũng Đại Gia
20-03-10, 11:26 AM
cho mình xin thêm cái hướng dẫn cài nữa nhé

heroes1412
20-03-10, 11:30 AM
@ SunBoy: cho mình hỏi thêm 1 câu nữa là bạn có định nghĩa được chữ "Develop" là ntn không nhỉ ^^ , nếu là Eng bạn không rõ thì mình xin hỏi chữ "Bịp" nó nghĩa là gì zậy ^^
@ Heroes1412: hì ăn theo thì cũng nên lựa cái mình biết rồi hãy ăn theo, không có người lại bảo "chó ăn cứt"
P/S: sr có gì mạo phạm ae bỏ qua cho mình trẻ người non dạ ^^

Tao nói như thế vì tao ko thấy cái gì gọi là DEV ở đây cả x-(

0955196499
28-03-10, 09:31 AM
tui chạy caidat.php mà chẳng biết gõ vô code gì để tiếp tục cả !!!!!! help

onetheside123
28-03-10, 09:43 AM
Tao nói như thế vì tao ko thấy cái gì gọi là DEV ở đây cả x-(
Đơn giản là chú có hiểu từ DEV có nghĩa gì ?
và chú cũng chả biết DEV là gì đâu mà thấy với chả ko thấy ? :)>-
nhưng mà cậu nên ghi là web nbb dev by TV. Ai lại thi TV web [-X
góp ý chú thôi ;)

hoangtutinhyeu
28-03-10, 10:21 AM
Đúng dân Việt nam ta

100 / 1000 Code của NBB

=)) chết cười

Hãy học tập đi

cái thằng bày chỉ đc cái to mồm .giỏi thi mày làm đi. xem có đc ko?x-(hài..

membering
28-03-10, 03:24 PM
Đơn giản là chú có hiểu từ DEV có nghĩa gì ?
và chú cũng chả biết DEV là gì đâu mà thấy với chả ko thấy ? :)>-
nhưng mà cậu nên ghi là web nbb dev by TV. Ai lại thi TV web [-X
góp ý chú thôi ;)
thanks đã góp ý, nhưng rõ ràng là mình ghi Source Code là của NBB mình dev lên, còn TVWeb là do mình để dễ dàng quản lí hơn vì lấy source NWeb 1.12 không lẽ dev lên thì ghi là 1.13 sao (trong khi NWeb đã có 2.0 rồi) nên NWeb 1.12 chính là TVWeb 1.0 còn source code hiển nhiên là của pác NBB mình không phủ nhận.

SantaFER
30-03-10, 07:44 PM
Bạn thiếu vân ơi!

Cho mình hỏi khi đã quên Use và pass đăng nhập phần <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thì phải làm thế nào hả bạn?

membering
31-03-10, 09:48 AM
Bạn thiếu vân ơi!

Cho mình hỏi khi đã quên Use và pass đăng nhập phần <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thì phải làm thế nào hả bạn?
lục trong phần news đó, file nào mình quên rồi, có 1 file lưu thông tin acc

Yahoo.com
31-03-10, 10:06 AM
Cảm ơn . Nhưng full chức năng Online thì tốt quá . Chứ Offline thì chẳng cần nhiều chức năng làm gì ( Offline ta chơi với ta -web cũng chỉ đế đấy thôi )

membering
31-03-10, 10:29 AM
Cảm ơn . Nhưng full chức năng Online thì tốt quá . Chứ Offline thì chẳng cần nhiều chức năng làm gì ( Offline ta chơi với ta -web cũng chỉ đế đấy thôi )
thật sự với bao nhiêu chức năng cho phép đó là đủ để onl rồi, có thêm các chức năng kia chỉ là để thu hút thêm mà thoy

muller
31-03-10, 08:57 PM
Lỗi gì vậy ?? ai bek ko /:) Mình xin phép có ý kiến vời mấy người trên kia 1 câu thui " Ko xài thì thôi nói nhìu kòn xài thi thanks nguoi ta 1 tiếng :-W có thế thôi cũng nói wa nói lại mất lòng nhau

- Warning: require(../wshconf.php) [function.require]: failed to open stream: No such file or directory in C:\AppServ\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> on line 18

Fatal error: require() [function.require]: Failed opening required '../wshconf.php' (include_path='.;C:\php5\pear') in C:\AppServ\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> on line 18

Chiritokaji
02-04-10, 02:42 PM
Để nguyên Skin của NBB đẹp hơn ý :D

muller
04-04-10, 08:58 PM
lỗi gì đây mấy bro

Warning: chmod() [function.chmod]: No error in C:\xampp\htdocs\2\caidat.php on line 72

Warning: chmod() [function.chmod]: No error in C:\xampp\htdocs\2\caidat.php on line 72
Kiểm tra quyền có thể Ghi File ( Nếu có lỗi không lưu dữ liệu thì Chmod các file dưới sang 666)
includes/License.txt : Không thể ghi - Hãy Chmod File bằng FTP sang 666
LogLicense.txt : Không thể ghi - Hãy Chmod File bằng FTP sang 666
...................

muller
04-04-10, 09:12 PM
- Ah được rùi :D chỉ việc copy temp sag temp_c >:)
Khong co quyen truy cap là bị sao vậy ?? đăng kí hay đăng nhập đều hiện vậy :T

dangki_1610
05-04-10, 02:18 PM
lỗi gì đây mấy bro

Kiểm tra quyền có thể Ghi File ( Nếu có lỗi không lưu dữ liệu thì Chmod các file dưới sang 666)
includes/License.txt : Không thể ghi - Hãy Chmod File bằng FTP sang 666
LogLicense.txt : Không thể ghi - Hãy Chmod File bằng FTP sang 666
...................

mình cũng bị vậy,bạn muller sửa sao giúp mình với

๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑
06-04-10, 12:13 AM
Thanks chủ topic
pass là : ThieuVanMuWeb zend 100/1000 luôn :(
edit cái này : Web Source NWeb-1.12 Dev by Thiếu Vân Phiên bản 1.36

zend 100/1000 luôn là sao bạn có phải vậy không

<?php
define( "NetBanBe", TRUE );
ini_set( "max_execution_time", 10 );
include( "includes/function.php" );
include( "includes/login.class.php" );
include( "config.php" );
include( "call_smarty.php" );
include( "lang/lang_vn.php" );
$time_check_pro = time( );
$versionpro_up = "nwebmupronet".$time_check_pro;
$versionpro_up = md5( $versionpro_up );
if ( $version == 1 )
{
$domain = $_SERVER['<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>'];
$domain = strtolower( $domain );
$domain_check = substr( $domain, 0, 4 );
if ( $domain_check == "<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>" )
{
$domain = substr( $domain, 4 );
}
$domain_check = substr( $domain, -1 );
if ( $domain_check == "." )
{
$domain = substr( $domain, 0, -1 );
}
$domain_check = substr( $domain, -3 );
if ( $domain_check == ":80" )
{
$domain = substr( $domain, 0, -3 );
}
if ( $domain == "localhost" )
{
$version_check = $versionpro_up;
}
else if ( $domain == $yourdomain_up )
{
$version_check = $versionpro_up;
}
else
{
$version_check = "0";
}
}
else
{
$version_check = "0";
}
include( "modules/header.php" );
if ( isset( $error ) )
{
echo "<CENTER>";
echo $error;
echo "</CENTER>";
}
echo "<div id=\"hienthi\">\r\n";
if ( isset( $_GET['module'] ) )
{
$module = $_GET['module'];
if ( !eregi( "[^a-zA-Z0-9_\$]", $module ) )
{
if ( is_file( "modules/".$module.".php" ) )
{
include( "modules/".$module.".php" );
}
else
{
include( "modules/errorfile.php" );
}
}
else
{
include( "modules/errorfile.php" );
}
}
else
{
include( "modules/tintuc.php" );
}
echo "</div>\r\n";
include( "modules/footer.php" );
echo $banquyen;
if ( $version_check == $versionpro_up )
{
echo "<a href=\"";
echo $home_url;
echo "\">";
echo $title;
echo "</a> &reg; mua bản quyền sử dụng phiên bản chính thức</div>";
}
else
{
echo "<a href=\"";
echo $home_url;
echo "\">";
echo $title;
echo "</a> &copy; sử dụng phiên bản Miễn Phí</div>";
}
?>

๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑
06-04-10, 02:01 PM
web này là bảng 1.12 được copy thêm của 2.0 thành 1.36

muller
06-04-10, 02:31 PM
mình cũng bị vậy,bạn muller sửa sao giúp mình với

bạn copy toàn bộ file templates sang templates_c la ok :)>-
Nhưng mình đang gắp cái lỗi Khong co quyen truy cap8-}

Mr.Cendy
12-04-10, 08:59 PM
có ai down web này về rồi thì up lại dùm em nha. thanks mấy anh trước!

viper9x
12-04-10, 11:46 PM
Đã có bản mới rồi đó, xài bản mới đi

membering
13-04-10, 09:40 AM
web này là bảng 1.12 được copy thêm của 2.0 thành 1.36
2.0 là 2.0, 1.12 là 1.12, 2 cái đó hoàn toàn khác nhau, mình dev từ 1.12 chứ không đụng gì đến 2.0

datt37
14-04-10, 12:40 PM

SnowBlood™
14-04-10, 03:53 PM

Pass: ThieuVanMuWeb .......................

ĐamSan
10-05-10, 10:01 PM
Hic mình mò tùm lum chưa ra đâu cả~X(
Bạn nào cài được xin hướng dân sơ wa cho mem mới vào được ko ak?
Theo hướng dân video của hunter thì mình thấy hoàn toàn khác, ko biết bắt đầu từ đâu.:-s
Mà đọc code thì thấy toàn mã hóa MD5. :-s
Thank các bạn nhiệt tình>:D<

Ma Sói
16-05-10, 04:36 AM
link die :( ...........................................

langnhangqua
18-05-10, 02:59 PM
giải nén link ở toppic #1, được 2 thư mục là Online và Server. Mình vô Online, rồi chạy file index.php trong thư mục Install, nhưng ko run được ( đã tạo db chạy web trong phpadmin rồi ). Bạn nào có hướng dẫn cài cho bộ code này thì giúp mọi người nhé. Thanks nhiều!

mrgacon
24-08-10, 02:31 AM
ko down đc trang này bực mình thật

dongahchu
24-08-10, 03:17 PM
update lại link đi bác :D
link die rồi kìa

ngoctai12345
27-08-10, 06:15 PM
Hãy đưa ra ý kiến để nhận được cái bạn muốn
Để bù lại thiếu sót bên box Dev (làm thăm dò đã rồi không thấy gì) nên mình quyết định share source web phiên bản 1.36 với full chức năng của NWeb-1.12 và các chức năng mới dev của mình.

Lưu ý: để tránh tình trạng nhiều người lấy đi onl lung tung mình sẽ mã hóa các file và cho web chạy online với chức năng hạn chế và chạy offline full chức năng tại máy đặt host.

- Phiên bản 1.36 với chức năng Reset bằng điểm Ủy Thác

Link Download:

Credits:
NetBanBe Team
Thiếu Vân

Enjoy it !! Have Fun

Warning: Link down chỉ hoạt động được 1 tuần nữa

bạn ơi làm cho mình xin cái hướng dần cài cho offline, minh gà lắm
minh đang sài bản ss4 cua FPT, ip của minh là 192.168.1.10, user: sa, pass: 123456 ,, names server ngay chổ SQL dưới thanh star là admin

doiphieubat
27-08-10, 07:59 PM
ai đang giữ bộ web này up lại link cho a e đi

huyhoangtu
18-09-10, 12:24 PM
ai con ban này cho minh xin voi thanks

dductrung
18-09-10, 11:00 PM
Ai còn web này có thể up lên mediafire không T_T

mjkenny
07-10-10, 04:52 PM
Các bạn làm ơn Up lại trang Web hộ mình với.
Thanks!

manhjk
07-10-10, 05:01 PM
UP len mediafire gium minh sao minh ko down dc o Glaxy!! :((~ Thank ban!!!