PDA

View Full Version : Big Update 1309 Audition Offline 3.25 by me!

nhocquay4mat
05-02-10, 02:47 PM
Sau nhiều ngày nghiên cứu và phát triển, mình đã cho ra bản cập nhật đầu tiên có quy mô cực hoành tránh, mời các bạn xem qua nha!

Đầu tiên phải cảm ơn anh thecongcntt đã giúp đỡ mình và trợ giúp để làm ra Au 1309!
Lưu ý: Đây là bản Audition của một cậu học sinh lớp 7 nên có gì sai sót, mong các bạn thông cảm
Thông tin cập nhật
- 45 bài hát mới sôi động của VTC
- 4 sàn mới cho các vũ công tha hồ quậy
- Cập nhật giao diện tết 2010 hoàng tráng
- Nhiều giao diện nhỏ mới rất đẹp

Mọi người lưu ý nè, server này không có db, bạn dùng db nào thì dùng (nên dùng bản 0609 hoặc 0909 đều được cả)

Server : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fkjdggxoilrc)

Client : RAR : Part 1 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fmm2jwuhyajy)
Part 2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fyngwtmr3bgt)
Part 3 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fdz00lngzynl)

EXE : Part 1 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fm3jzj2mvflm)
Part 2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Faxycmt5mtyj)
Part 3 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fjin2yuym0k2)

Phần mềm nối File : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> download%2Fhjsplit.zip)

Bạn chỉ cần tải một trong 2 định dạng client là .rar hoặc .exe thôi nha, không cần down cả hai về đâu!
Chúc vui!

Fix lỗi nhạc : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fxjoyy0yhejz)

xd0jv0d0jx
05-02-10, 03:00 PM
Hay ghê ha, down thử xem saob-)

lynksun
06-02-10, 12:43 PM
Chưa có Au nhưng vẫn dow...
Cài hoài chẳng được...:D

nhocquay4mat
06-02-10, 03:28 PM
Cài Au dễ mà, em là học sinh lớp 7 còn cài được cơ

nhocquay4mat
06-02-10, 04:17 PM
Bạn có thể tải bản Update này về : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fiztkhmezmmy)
File Update này sẽ Việt Hoá 100% Audition của bạn và bổ sung vài cái nhỏ mới và giao diện mới, không bắt buộc bạn phải download. Dung lượng là 57.1MB
Sắp tới mình sẽ cho ra bản Update mùa Valentine, sẽ không nhờ vả ai cả, mình sẽ tự làm và cập nhật. Hứa hẹn sẽ cực kì hoành tráng và không kém phần hấp dẫn. File download nặng lắm đấy, dùng IDM download nha!
Mong ý kiến ủng hộ và góp ý cho Au 1309 này^^
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hamacon_289
06-02-10, 07:05 PM
có vụ 1309 nữa àhh :)) , tên nghe lạ ghê

huntersun
06-02-10, 07:24 PM
Chúc bạn thành công, thanks for sharing :)

huuduyen_05
06-02-10, 08:45 PM
Hic, đồ họa -> 1 công việc chiếm nhiều thời gian :(, khâm phục :|

nhocquay4mat
07-02-10, 04:12 PM
Rất xin lỗi các bạn, mình update thiếu list nhạc + nhạc nền nên bạn nào down bản cập nhật của mình sẽ hiện ra lỗi. Link mình mới up, các bạn down về và chép đè vào path của mình nhé
Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thành thật xin lỗi

hamacon_289
07-02-10, 11:10 PM
:-*chúc đông khách nhé , bên heocon đang chuẩn bị làm bản cập nhật lại kìa bạn

conchothoidai
08-02-10, 05:55 PM
woa client chỉ có 300MB thoi ak! khâm phục

phucvinh97
12-02-10, 07:07 PM
Vậy có cần chạy sever không nếu chạy sever xong sao login được vậy.

liu0do
12-02-10, 09:30 PM
bạn hướng dẫn cài đặt lun đi, mình không biết cách cài

conchothoidai
13-02-10, 06:09 PM
thật chất ra cái này cũng chỉ là cập nhật thôi..tải về rồi cập nhật thủ công cũng được ma` :))

nhocquay4mat
17-02-10, 09:45 AM
Cái này thực chất là một bản cập nhật, dùng client 3.25 của huuduyen. Bạn nào đã cài xong au thì có thể path bản này vào, nếu bạn nào chưa cài au thì sao mà vào được. Nhớ, khi cài bản path này vào client + server của bạn, phải download Fix lỗi nhạc mình đã post. Nên đọc hướng dẫn cài au ở mấy topic trước, cài xong thì cài path nào cũng được#-o

pinokio
18-02-10, 07:51 PM
Pi: Bạn ơi cho mình hỏi tí nha.
1. Nếu mình dùng cái client (không dùng patch 1 và 2 của thecong gì đó) mà chỉ dùng patch mà bạn cung cấp ở trên thôi thì được không?
2. Cái Server của bạn không có Startup nên mình không biết khởi động cái nào trước, bạn giúp với.

thecongcntt
18-02-10, 08:08 PM
Thật ra khởi động cái nào trước cũng được, không có quan trọng cái nào trước cái nào sau.
Bản cập nhật này có thể cho vào client nào cũng được vì chỉ có edit giao diện + nhạc chứ ko liên quan đến avatar

hn250729765
19-02-10, 06:52 PM
em cho anh hỏi. Khi path đè lên client của huuduyen, chạy audition.exe thì nó hỏi thiếu file auditiondata.dll là seo ? Mà trong file path client hôk thấy file đó !

nhocquay4mat
20-02-10, 02:32 PM
Ủa, client của hữu duyên full rồi mà, cài bản path này thì có đụng đến file auditiondata.dll đâu? Giữ nguyên client của anh (09/09 ấy) và path bản của em chèn lên thôi? Làm sao thiếu file được:((

thecongcntt
20-02-10, 07:19 PM
Trong bản path update 0909 của mình đã sửa lại 1 số chỗ nên cần file .dll đó.

Čħīċķėň
20-02-10, 07:43 PM
Pi: Bạn ơi cho mình hỏi tí nha.
1. Nếu mình dùng cái client (không dùng patch 1 và 2 của thecong gì đó) mà chỉ dùng patch mà bạn cung cấp ở trên thôi thì được không?
2. Cái Server của bạn không có Startup nên mình không biết khởi động cái nào trước, bạn giúp với.

startup đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
down cái .exe mà sài
nếu muốn nghiên cứu thêm thì down cái .au3

Čħīċķėň
20-02-10, 08:29 PM
bên Client : RAR có file ABM\v0333.tbm bị hư
mong chủ topic upfile đó lên dùm chứ giờ down lại EXE nản

viplaanh321
20-02-10, 11:07 PM
khong choi duoc ong oi tui download ve hoai rui ko choi duoc noi xong filexong vao au no ghi la khong tim thay Datafile ong cho tui ban khac xem

nhocquay4mat
21-02-10, 09:18 AM
Cái bản này có cấu trúc khác biệt tí (thủ công mà) nên sẽ không tương tích với nhiều máy, bạn nên unpạkk file 030.acv rồi làm bản thủ công cho đỡ bất tiện. File 030.acv của mình mình cũng đã thử, có máy thì lỗi hệ thống chống hack, có máy thì thiếu file. Trong quá trình pack lại file 030.acv của mình có bất cẩn. Còn file v0333.tbm đó bạn có thể lấy ở VTC, đó là bài hát Pocker Face của Lady Gaga

Čħīċķėň
21-02-10, 07:51 PM
Cái bản này có cấu trúc khác biệt tí (thủ công mà) nên sẽ không tương tích với nhiều máy, bạn nên unpạkk file 030.acv rồi làm bản thủ công cho đỡ bất tiện. File 030.acv của mình mình cũng đã thử, có máy thì lỗi hệ thống chống hack, có máy thì thiếu file. Trong quá trình pack lại file 030.acv của mình có bất cẩn. Còn file v0333.tbm đó bạn có thể lấy ở VTC, đó là bài hát Pocker Face của Lady Gaga

khổ nổi máy nhà không có bản auonline
mà hình như muốn cài au của VTC thì phải update từng phiên bản một cho đến phiên bản mới nhất(hok biết đúng hem nghe bạn nói chứ chưa thử :-??)

131176
01-03-10, 06:32 AM
tui path xong rùi nhưng vào siêu thị nó cứ bay ra ngoài là sao

thaihoa91
01-03-10, 07:46 AM
khổ nổi máy nhà không có bản auonline
mà hình như muốn cài au của VTC thì phải update từng phiên bản một cho đến phiên bản mới nhất(hok biết đúng hem nghe bạn nói chứ chưa thử :-??)

Khoảng 5 Update và 1 Client Full ! Nếu wa update mới hơn, Update cũ nhất sẽ dc xóa, kèm theo VTC sẽ Up Client Full lên thêm 1 bản update mới hơn ! Chứ nó để kỉu Update hoài thì down sao nổi !