PDA

View Full Version : Fix Q TC 15 + Fix Add Vgold ( KNB )

nmchau
04-02-10, 05:09 PM
1. Q TC 15 :

Bạn sử dụng hộp thoại của GM để gọi quái ( dòng thứ 10 từ trên xuống )

ID quái là : 15778

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

2. Sử dụng GM Add Vgold

Đăng nhập

Tạo Acc

Add KNB

Add GM

Good luck >:D<

kjmbialon
04-02-10, 05:28 PM
hay quá bác thật nhanh thiệt lập box tru tiên nèo ^^

chemconcho
04-02-10, 06:13 PM
đây rồi tìm mãi không ra , bác nmchau viết bài xin admin lập box Tru Tiên đi anh em vào ủng hộ ngay lập tức :X:X

nmchau
04-02-10, 06:41 PM
đây rồi tìm mãi không ra , bác nmchau viết bài xin admin lập box Tru Tiên đi anh em vào ủng hộ ngay lập tức :X:X

Mình ko quen viết bài xin admin mở box bạn ợ :( thôi trăm sự nhờ bác fancy90 viết bài vại :(

zake100
04-02-10, 06:57 PM
sao mình add vgold nhưng không được nhỉ vào game vẫn 0 vgold

nmchau
04-02-10, 07:01 PM
Bạn thử tạo acc mới, set gm cho acc, nạp vgold cho acc xem :)
Hình như tạo acc, set GM rùi mà chưa nạp vgold thì lần sau add vgold ko được đâu :(

Masterking0211
04-02-10, 07:02 PM
nmchau ơi có yahoo k cho mình hỏi 1 chút với :(

nhockeke3
04-02-10, 07:26 PM
bác nmchau hình như thạo tiếng china lắm nhỉ, thấy toàn xài client china :">

zake100
04-02-10, 07:31 PM
sao cũng chả được thấy trong sql thì thấy có vgold rồi nhưng khi vào game thì vẫn chỉ thấy 0 vgold

nmchau
04-02-10, 07:37 PM
bác nmchau hình như thạo tiếng china lắm nhỉ, thấy toàn xài client china :">

Dùng nhiều nó thành thói quen bác ợ, về bản chất chả biết mô tê gì đâu :((

@zake : bác làm thế này cho em :

chưa run server trên VM vội nhé

1. lập acc
2. set GM
3. add 99999 thôi ( đừng tham )

runrun88
04-02-10, 07:47 PM
Hay quá cuối cùng cũng giải quyết được vụ tu chân 1 rùi, bác nmchau (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) có biết id của Phệ Huyết Châu hay Nhiếp Hồn ko.

nmchau
04-02-10, 07:59 PM

bạn nhờ đợi 1 chút cho nó nạp nhé

okie

nmchau
04-02-10, 08:02 PM
Hay quá cuối cùng cũng giải quyết được vụ tu chân 1 rùi, bác nmchau (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) có biết id của Phệ Huyết Châu hay Nhiếp Hồn ko.

mình ko sure lắm bạn à, nếu giống TGHM thì chắc okie, add trực tiếp vgshop cho máu =)) , mình vừa được thông tin bạn mình đang viết code đọc element của tru tiên, nếu thành công thi ^^!

runrun88
04-02-10, 08:30 PM
Kiếm được file elements.data va gshop của bọn pri TQ, trong gshop có bán nhiều thú cưỡi mới, và Phệ Huyết Châu. Bác nào muốn thì down về add vào client và server mà dùng.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

huunam09
04-02-10, 09:30 PM
Kiếm được file elements.data va gshop của bọn pri TQ, trong gshop có bán nhiều thú cưỡi mới, và Phệ Huyết Châu. Bác nào muốn thì down về add vào client và server mà dùng.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fnz2jvx5anmn)
nhưng nó có phù hợp với client vn không !

huunam09
04-02-10, 09:43 PM
jo làm sao để biết ID đồ và quái nhỉ nhỉ ! chứ làm thử cái nv len thanh vân 2 mà 1 một mình không làm xuể ! nản !

nmchau
04-02-10, 09:46 PM
jo làm sao để biết ID đồ và quái nhỉ nhỉ ! chứ làm thử cái nv len thanh vân 2 mà 1 một mình không làm xuể ! nản !

Dùng cái này mở element, sau đó tìm tên đồ mình cần ( chú ý chuẩn bị thuốc trước khi làm việc ;)) )

huunam09
04-02-10, 09:48 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fnz2jvx5anmn)

nhưng nó có phù hợp với client vn không !
đã test thử ! toàn những cái ji ấy ! lạ hoắc ! thù chẳng thấy em nào ! hình như thêm em cáo thí phải !

huunam09
04-02-10, 09:55 PM
Dùng cái này mở element, sau đó tìm tên đồ mình cần ( chú ý chuẩn bị thuốc trước khi làm việc ;)) )

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> et%2Fforum-f11%2Ftopic-t12.htm%2360)
oy ! thanks ! nhưng mà thía này thì tim sao đây !mà cái tool gm trog game không add đồ được cứ click vô là dis luôn ! lạ thiệt

nmchau
04-02-10, 10:02 PM
oy ! thanks ! nhưng mà thía này thì tim sao đây !mà cái tool gm trog game không add đồ được cứ click vô là dis luôn ! lạ thiệt

ID quái add vào máy tạo quái vật của GM ===> xuất hiện quái

Q : Vậy ID đồ sẽ để vào đâu ???
A : Gshop chứ đâu =))

===> lại tốn công làm Gshop rồi =)) \:D/

runrun88
04-02-10, 10:03 PM
đã test thử ! toàn những cái ji ấy ! lạ hoắc ! thù chẳng thấy em nào ! hình như thêm em cáo thí phải !

Thú cưỡi bạn mở trang 5 , nói chung là những thú cưỡi quay sổ xố đều có hết, mặc dù biểu tượng nó hơi lung tung nhưng dùng tạm được mà.

Masterking0211
04-02-10, 10:14 PM
nmchau ơi nếu dùng sever của cậu trên client vn thì nó có hiện tiếng việt k newbie đừng quăng tạ :|

huunam09
04-02-10, 10:23 PM
nmchau ơi nếu dùng sever của cậu trên client vn thì nó có hiện tiếng việt k newbie đừng quăng tạ :|
Được bạn ah ! bạn chỉ cần path lại cái elements và cái gshop là ổn !

nmchau
04-02-10, 10:24 PM

Server mình và server fancy đều là 1 thôi ( chỉ khác người connfig )
Nếu ko mod element và gshop khác vào thì dùng được bạn à :|
Có 1 cái thú vị ở đây là hình như element cilent TT giống element sevver lên thoải mái , ko như tghm :|

Masterking0211
04-02-10, 10:30 PM
Vậy bh chỉ cần down sever tích hợp của nmchau đc rùi hả có cần config gì k :( Mình loay hoay sever của fancy cả ngày mà nó cứ báo corrupt hoài

huunam09
04-02-10, 10:34 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> et%2Fforum-f11%2Ftopic-t12.htm%2360)
nmchau oi có khi tổ chức đội việt hóa cái tool đó đi
tớ dùng cái soft sdl_passolo ! thì thấy có vẻ được

nmchau
04-02-10, 10:37 PM
nmchau oi có khi tổ chức đội việt hóa cái tool đó đi
tớ dùng cái soft sdl_passolo ! thì thấy có vẻ được

sdl_passolo : nó là soft gì vại bạn ^^!
Cùng nhau xây dựng nào ^^!

Masterking0211
04-02-10, 10:39 PM
châu ơi bh mình down sever tích hợp của bạn về rồi có cần phải chỉnh sửa gì thêm k

nmchau
04-02-10, 10:47 PM
Cái này rất quan trọng nè :

Bạn vào etc/table tìm dòng

<!-- MSSQL -->
<driver name="com.microsoft.jdbc.sqlserver.SQLServerDriver " />
<connection name="auth0" poolsize="8" url="jdbc:microsoft:sqlserver://192.168.1.60:1433;databasename=zhuxian" username="sa" password="123456"/>

Giải nghĩa :

192.168.1.60 : thường là ip win hoặc ip card mạng ảo chứa mssql

Zhuxian : tệp chứa thông tin game trong mssql ( chính là cái data ta tạo trong sql nè )

Sa : mặc định tk của mssql ( 2004 Sp 4 ) ( thường ko thay đổi )

Pass sa : 123456 : khi bạn cài sql thì đây là cái pas đấy

Masterking0211
04-02-10, 10:51 PM
Ủa vậy phải cài mssspl gì đó hả bạn mình cứ tưởng là cài sẵn trong sever :( chỉ down về thôi Mình chưa cài game linux bh hic hic

huunam09
04-02-10, 10:53 PM
sdl_passolo : nó là soft gì vại bạn ^^!
Cùng nhau xây dựng nào ^^!
là phần mềm việt hóa bạn ạ !
tham khảo chi tiết tại đây !
nhưng tại vì tớ chẳng biết tẹo tiếng trung nào ! mà dùng google thì nge nó chuối thui rùi !

nmchau
04-02-10, 10:54 PM
là phần mềm việt hóa bạn ạ !
tham khảo chi tiết tại đây !
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> com%2Fudg%2Fapplications%2Fsystem-tools%2F14348-soft-sdl-passolo-2009-8001--viet-hoa-phan-mem.html)
nhưng tại vì tớ chẳng biết tẹo tiếng trung nào ! mà dùng google thì nge nó chuối thui rùi !

mi tu bạn ạ =)) =)) ............................

zake100
04-02-10, 10:54 PM
add được vgold rồi nhưng sao không thuàn phục được thú nuôi nhỉ đến chỗ thuần phục cho thú nuôi thì cho thú nuôi vào ô sau đó lại thấy mọi thứ vẫn như nguyên thú nuôi vẫn chưa được thuần phục
a mà muốn mặc được đồ thời trang thì vào đâu vậy mò mãi chẳng thấy đâu cả mà suốt ngày cứ phải mặc bộ răn ri

nmchau
04-02-10, 10:58 PM
chuột phải vào đồ thời trang, cho nó mặc lên người, rùi mở hành trang đang mang ( phím tắt là gì thì quên rồi hình như là B chỉ nhớ nó mở luôn cả rương : có 2 dòng thì chọn dòng dưới thì phải, bác ko quen thì dùng cilent VN cho nó luột

Masterking0211
04-02-10, 11:00 PM
Ủa vậy phải cài mssspl gì đó hả bạn mình cứ tưởng là cài sẵn trong sever :( chỉ down về thôi Mình chưa cài game linux bh hic hic
Chỉ dùm tớ bác châu ơi tớ tưởng nó tích hợp sẵn hết rùi :(

zake100
04-02-10, 11:01 PM
thì vẫn dùng clien vietnam đấy thôi nhưng mình thấy tốt nhất là dùng clien tq vì có một số bug về clien vietnam

huunam09
04-02-10, 11:01 PM
ID quái add vào máy tạo quái vật của GM ===> xuất hiện quái

Q : Vậy ID đồ sẽ để vào đâu ???
A : Gshop chứ đâu =))

===> lại tốn công làm Gshop rồi =)) \:D/
thía jo không có cai ji để đọc được cái gshop ah !

zake100
04-02-10, 11:04 PM
Chỉ dùm tớ bác châu ơi tớ tưởng nó tích hợp sẵn hết rùi :(
linux bản server thì làm sao cài được mssql bản desktop mới cài được thôi mà bản server thì nên dùng mysql

nmchau
04-02-10, 11:06 PM
thía jo không có cai ji để đọc được cái gshop ah !

Mán tập 2 nhé bác, h toàn mán thôi, bọn mình cũng đang cố gắng lắm

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> et%2Fforum-f11%2Ftopic-t21.htm%2379)

Cái này rất quan trọng nè :

Bạn vào etc/table tìm dòng

<!-- MSSQL -->
<driver name="com.microsoft.jdbc.sqlserver.SQLServerDriver " />
<connection name="auth0" poolsize="8" url="jdbc:microsoft:sqlserver://192.168.1.60:1433;databasename=zhuxian" username="sa" password="123456"/>

Giải nghĩa :

192.168.1.60 : thường là ip win hoặc ip card mạng ảo chứa mssql

Zhuxian : tệp chứa thông tin game trong mssql ( chính là cái data ta tạo trong sql nè )

Sa : mặc định tk của mssql ( 2004 Sp 4 ) ( thường ko thay đổi )

Pass sa : 123456 : khi bạn cài sql thì đây là cái pas đấy

huunam09
04-02-10, 11:17 PM
Mán tập 2 nhé bác, h toàn mán thôi, bọn mình cũng đang cố gắng lắm

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> et%2Fforum-f11%2Ftopic-t21.htm%2379)
bạn thử dùng cái soft tớ bảo ấy ! thử coi !

Masterking0211
04-02-10, 11:26 PM
linux bản server thì làm sao cài được mssql bản desktop mới cài được thôi mà bản server thì nên dùng mysql

Là sao hả bạn :( Sever của châu k phải tích hợp trên ubuntu giống fancy hả bạn :(

zake100
04-02-10, 11:29 PM
hai server giống nhau mà bạn đây không phải là tích hợp mà là tạo ra 2 cái máy ảo một cái chạy server 1 cái chạy sql và máy thật để chiến game

Masterking0211
04-02-10, 11:32 PM
Vậy là down về sẽ có thêm 2 cái máy ảo hả bác

zake100
04-02-10, 11:34 PM
uh chính xác đó bạn cái này tốn ram nhưng không pahir cài đặt nhiều hơi lười tí

huunam09
05-02-10, 11:42 AM
uh chính xác đó bạn cái này tốn ram nhưng không pahir cài đặt nhiều hơi lười tí
như bác fancy bảo thì tớ chỉnh cho cái ram của winxp xuống còn 128 là được ! và chạy luôn sv trong đó cũng được còn máy thật chỉ dùng để chơi game thui ! 8->8->8->

jxnewbie
05-02-10, 01:53 PM
ai chỉ mình add vật phẩm với :D ví dụ như 692 Xích Đồng :(

n0b!t@_8xVN
05-02-10, 02:19 PM

cho mình hỏi sao ko thấy ping nhi?

nmchau
05-02-10, 02:35 PM
ai chỉ mình add vật phẩm với :D ví dụ như 692 Xích Đồng :(

Có 2 cách

Cách 1 : Dùng tool gshop để add vào tck

Cách 2 : Sử dụng phối hợp chỉnh element +npcgen để add npc bán hàng

:|

vanvu25011
05-02-10, 03:43 PM
như bác fancy bảo thì tớ chỉnh cho cái ram của winxp xuống còn 128 là được ! và chạy luôn sv trong đó cũng được còn máy thật chỉ dùng để chơi game thui ! 8->8->8->
cho hỏ tí
nếu thế thì chỉ cần máy cùi 2G+ ram 128 là chạy được sv thôi hả
còn chạy client bằng máy khác cũng được hả
máy tui cùi lắm ram có 256 thui đi mua ram 1g thì không có đời cổ mà máy Gigabite 8I845GM-RZ 2.6G

thecongcntt
05-02-10, 03:57 PM
Cấu hình tối thiểu để chạy Server + client trên 1 máy (đã test)
Ram 512 + CPU pentium IV 2.4
HDD trống 5GB cho tất cả !

jxnewbie
05-02-10, 05:22 PM
Có 2 cách

Cách 1 : Dùng tool gshop để add vào tck

Cách 2 : Sử dụng phối hợp chỉnh element +npcgen để add npc bán hàng

:|

thế thêm như thế nào *-:)

nmchau
05-02-10, 05:41 PM

thế thêm như thế nào *-:)

Hiện tại mình đã ngừng nghiên kíu cái tool này và đang hoàn thiện hướng dẫn sử dụng chỉnh gshop bằng 1 tool khác ^^!

thecongcntt
05-02-10, 07:11 PM
Bản này lỗi Tu chân hả ? Bời vì mình thấy các bạn add quest ngay trong thành (không như VTC)

huunam09
05-02-10, 07:53 PM
Bản này lỗi Tu chân hả ? Bời vì mình thấy các bạn add quest ngay trong thành (không như VTC)
lỗi Q 15 ! ko thấy xuất hiện quái ! :D

jxnewbie
05-02-10, 08:17 PM
lỗi Q 15 ! ko thấy xuất hiện quái ! :D

lỗi này không đáng ngại nếu chơi offline :D>:D<

huunam09
05-02-10, 08:50 PM
lỗi này không đáng ngại nếu chơi offline :D>:D<
ukkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk!

thecongcntt
05-02-10, 09:14 PM
Các bạn dùng cách add quái này cho nhanh hơn khi làm nhiệm vụ hả.

nmchau
05-02-10, 09:25 PM
Tình hình tvm add tầm 800 con lợn ở ngay chỗ thằng nhận q =)) vui phải biết =))

zake100
05-02-10, 10:16 PM
cái nhiệm vụ tu chân nếu chơi online thì không vấn đề gì nhưng nếu mở online thì phải tìm cách sửa và đây cũng là một bug trong quá trình phát triẻn

huunam09
05-02-10, 11:41 PM
điều quan trọng jo là làm sao kiếm đồ or nguyên liệu để chế đồ !đã add được đồ chưa nmchau !

phutoan
06-02-10, 10:17 AM
Làm sao mở cái GM panel lên vậy mấy bạn

huunam09
06-02-10, 11:06 AM
Làm sao mở cái GM panel lên vậy mấy bạn
Ctrl+G !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!>:D<>:D<>:D<

phutoan
06-02-10, 12:14 PM
Ctrl+G !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!>:D<>:D<>:D<

thanks bạn nhé àh bạn ơi cho mình hỏi bạn bik cách chỉnh rate cho server không hay chỉnh cấp cho nhân vật ấy

huunam09
06-02-10, 04:18 PM
thanks bạn nhé àh bạn ơi cho mình hỏi bạn bik cách chỉnh rate cho server không hay chỉnh cấp cho nhân vật ấy
cấp cho nhân vật thì bạn phải tìm hiểu trong linux !
còn rate sv thì tớ chính nó cứ lỗi lỗi ! để tìm hiểu thêm thành công share luô n!

toidohang
09-02-10, 09:25 PM
cấp cho nhân vật thì bạn phải tìm hiểu trong linux !
còn rate sv thì tớ chính nó cứ lỗi lỗi ! để tìm hiểu thêm thành công share luô n!

bạn add rate cao quá nó bug giới hạn lv :)) hôm qua vừa cùng lão nmchau nghịch nó lên lv gần 200 :))

toidohang
09-02-10, 09:26 PM
bác nào hướng dẫn dùng cái tool NPC gen đi :)

demon_phuc
19-11-10, 05:48 PM
ai bít cách khắc phục khi chạy file GM_TOOLS không vậy chỉ giùm e nhá mấy bac hình minh họa nè<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Robo_ky
03-05-11, 02:57 PM
ảnh post 1 die hết cả rồi :|

sao mình vào rồi có 9999vgold nhưng trong đso toàn đòi cái vcent gì đó làm sao chỉnh cái đó và chỉnh cả đồ nữa:|
mà đánh quái chả thấy con nào rớt đồ rớt tiền cả:|

mong bác chủ topic online hay mod nào đó hoặc pro nào giúp 1 phát với:|
fix mỗi rate rơi đồ của quái và lỗi vgold:|

add được vgold nhưng mua thao tác thất bại:|
[/URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

sang khung HỒNG LỢI bên cạnh thì nó ko còn vgold:|
[URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

PS: gà chính cống xin đừng nói kiểu nửa vời em thật sự ko hiểu đâu:|

làm sao có Vcent:|

van.phuc
31-07-12, 08:48 PM
ảnh post 1 die hết cả rồi :|

sao mình vào rồi có 9999vgold nhưng trong đso toàn đòi cái vcent gì đó làm sao chỉnh cái đó và chỉnh cả đồ nữa:|
mà đánh quái chả thấy con nào rớt đồ rớt tiền cả:|

mong bác chủ topic online hay mod nào đó hoặc pro nào giúp 1 phát với:|
fix mỗi rate rơi đồ của quái và lỗi vgold:|

add được vgold nhưng mua thao tác thất bại:|
[/URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

sang khung HỒNG LỢI bên cạnh thì nó ko còn vgold:|
[URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

PS: gà chính cống xin đừng nói kiểu nửa vời em thật sự ko hiểu đâu:|

làm sao có Vcent:|

cái Vcent là khi mua Vgold là có Vcent.....vì khi tới 100 Vcent là được 1 Vgold thì phải......
còn bên hồng lợi thì mình hok biết..mình chỉ biết cách là vào server đổi gshop1.data thành gshop.data còn gshop.data thành gshop1.data > reboot server là mua được mấy món đó thôi..........