PDA

View Full Version : Setting item của mình chỉnh các bạn nhận xét dùm

jxnewbie
03-02-10, 11:07 PM
Mình mới tìm hiểu JX được tầm 1 tuân có gì các bạn chỉ mình nha :)

Review mới nhất của mình:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cảm ơn các bạn đã hướng dẫn mình nhiều

Čħīċķėň
03-02-10, 11:28 PM
mới đầu tui mất cả tuần cài win lại 2 3 lần mới setuo đc JX ấy chớ
lúc trước tôi chỉ ngồi chờ share kô àh ^^

jxnewbie
04-02-10, 09:49 AM
mới đầu tui mất cả tuần cài win lại 2 3 lần mới setuo đc JX ấy chớ
lúc trước tôi chỉ ngồi chờ share kô àh ^^

>:D< 30 char .............................

cuncon82
04-02-10, 12:35 PM
Cho thêm cái vòng sáng quanh Item nữa là giống của VNG đó bạn hiền.

jxnewbie
04-02-10, 01:52 PM
Cho thêm cái vòng sáng quanh Item nữa là giống của VNG đó bạn hiền.

cái này chắc chỉ có trong mơ thôi :( nếu có người làm được chắc cũng không share:-s

Mr.Rezo™
04-02-10, 02:21 PM
Dạo này nhiều người thích chỉnh màu mè của ITEM phết :">

jxnewbie
04-02-10, 02:47 PM
Dạo này nhiều người thích chỉnh màu mè của ITEM phết :">

cuncon82
04-02-10, 05:03 PM
Hơ.
Cái vòng sáng cho Item đã làm đc rồi đấy, người ta chưa share thui.
Hãy tìm bài của thaihoa91 mà check bạn hiền.
Cái này là giấc mơ có thật lâu rùi.

jxnewbie
04-02-10, 05:24 PM
Hơ.
Cái vòng sáng cho Item đã làm đc rồi đấy, người ta chưa share thui.
Hãy tìm bài của thaihoa91 mà check bạn hiền.
Cái này là giấc mơ có thật lâu rùi.

^_^! người ta làm được mà không share chỉ review thôi cũng như không à :|

thaihoa91
04-02-10, 07:55 PM
^_^! người ta làm được mà không share chỉ review thôi cũng như không à :|

hehe ! Tui cũng tự mò thôi ! Nói như bạn ai cũng chờ share thì ai sẽ là người làm ra nó đây !

Có câu : Ta ko vào địa ngục, thì ai sẽ vào địa ngục thay ta

Čħīċķėň
04-02-10, 08:18 PM

kô đúng(đọc nghe kỳ kỳ sao ấy) pải là câu: Muốn ăn phải lăn vào bếp ^^

thaihoa91
04-02-10, 09:06 PM
kô đúng(đọc nghe kỳ kỳ sao ấy) pải là câu: Muốn ăn phải lăn vào bếp ^^

Câu của anh là từ trong đạo Phật đó !

Čħīċķėň
04-02-10, 09:20 PM
Câu của anh là từ trong đạo Phật đó !
sorry em kô có đạo nên kô bít gì về đạo nhưng nghe câu này trong phim TQ nhìu rồi ^^ nên cũng bít sơ sơ

jxnewbie
04-02-10, 10:29 PM
hehe ! Tui cũng tự mò thôi ! Nói như bạn ai cũng chờ share thì ai sẽ là người làm ra nó đây !

ít nhất cũng phải chỉ chỗ cho mình mò chứ mò kim đáy biển thì mò sao được mà mò hix hix *-:)

thaihoa91
05-02-10, 09:04 AM
ít nhất cũng phải chỉ chỗ cho mình mò chứ mò kim đáy biển thì mò sao được mà mò hix hix *-:)

Chỗ đã chỉ đây : Ebook của giangleloi

Đó là 1 chỗ, còn muốn nói rộng hơn thì tự tìm các Topic trong KHO LƯU TRỮ sẽ tìm dc hết các bài hay thôi !

samuon
05-02-10, 11:16 AM
Cái dòng màu xanh của opiton bạn add thành màu vàng như thế có vẻ không ổn, theo nguyên lý thì nếu add màu vàng như vậy thì tất cả các dòng option xanh sẽ thành màu vàng hết, hồi trước tui cũng đã nghịch cái này rùi.

jxnewbie
05-02-10, 05:17 PM
Cái dòng màu xanh của opiton bạn add thành màu vàng như thế có vẻ không ổn, theo nguyên lý thì nếu add màu vàng như vậy thì tất cả các dòng option xanh sẽ thành màu vàng hết, hồi trước tui cũng đã nghịch cái này rùi.

=;

samuon
07-02-10, 07:20 PM

thaihoa91
07-02-10, 07:34 PM

Ko thể làm như Vinagame dc đâu ! Nếu nói về ý của samuon thì phải chỉnh ngay trong CoreClient.dll kìa ! Còn màu như các hình trên thì quá dễ rùi :D Chỉ cần có time mà chỉnh lại thôi ! Tui thích làm mấy cái chưa ai làm dc, hoặc chưa ai nghĩ tới mới hay :D