PDA

View Full Version : Ai Cho Xin path Eng Metin2

TimHieu
31-01-10, 04:39 PM
Có ai làm ơn cho xin path Eng Metin 2 giùm với cài server vào game toàn tiếng trung hok hiểu gì het #-o

TimHieu
31-01-10, 05:17 PM
Ai Share giùm mình đi tại link trong fourm no die hết rồi muốn chơi mà tiếng trung quốc ko ah hok hiểu gì hết .

vitvn
01-02-10, 12:42 PM
Mình cũng đang tìm cái này mà search mãi không ra.link cũ hong hết sạch rùi.Ai có làm ơn post hộ^^

$King-Sv-Game$
01-02-10, 01:24 PM
Mình cũng đang tìm cái này mà search mãi không ra.link cũ hong hết sạch rùi.Ai có làm ơn post hộ^^

pm my yahoo!i have Vietnamese path for this server!

TimHieu
01-02-10, 03:43 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

TimHieu
02-02-10, 05:08 PM
pm sao hok thấy trả lời hix ai có hảo tâm post giùm cái path Eng của server metin2 giùm chờ 2 ngày rùi vẫn ko có ai hix :((

phien-nhatrang
21-03-10, 03:32 PM
pm sao hok thấy trả lời hix ai có hảo tâm post giùm cái path Eng của server metin2 giùm chờ 2 ngày rùi vẫn ko có ai hix :((

Làm gì có mà xin hả trời,cái server của china mà client US thì sao khớp đc với server.Bạn có rảnh thì đi học một khóa tiếng china mà chơi bây giờ toàn game của tàu hoc đi nhất cử cả đống tiện ko thừa đâu:-|:-|

thl3ugjacui
21-03-10, 03:37 PM
Cái này mình có post từ năm ngoái rồi =.=
Bạn vào đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>