PDA

View Full Version : mình chạy client của bác magicvn như vầy nè

hex1105
31-01-10, 12:21 PM
giúp mình nha
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ai chỉ mình cài client luon nha mình cài toàn tiếng trungquo61xc đọ hok hiểu gì hết ah

red.ljon
31-01-10, 12:50 PM
clien thì tiếng TQ là nhiều bạn ơi !
mình cũng vừa mới cài xong , chạy tốt nhưng.... những nv trong game thì toàn tiếng tq.. biết ji` đâu mà chơi :(, nên del rồi :D

hex1105
31-01-10, 01:01 PM
cho hỏi sao mình hok vào dc day nè nó cứ báo can't copy file là sao

gakonzzz
02-02-10, 10:24 AM
ai chỉ dùm em sửa cái lỗi "input string was not in a correct format" kiểu gì với

vn2577467
14-02-10, 05:03 PM
cho hỏi sao mình hok vào dc day nè nó cứ báo can't copy file là sao
cái này hình như là do trình diệt virus tưởng nhầm file exe là file worm nên nó ngăn lại bây giờ bạn tắt mạng đi disable trình diệt virus thử coi nếu ko đc thì.... :d

elnio
17-02-10, 06:44 AM
@gakon: vậy là bạn đã sửa cái gì đó spl không đúng quy định, lỗi đó báo là: "số hoặc ký tự mà bạn đã nhập không đúng quy định", lần trước mình sửa tiền trong Nhà kho, sửa lố quá nó cũng báo vậy

cususu
21-04-10, 11:33 PM
Mình còn bị lỗi ko tạo đc acc để vô nè :(:(

quachtankiet
23-04-10, 08:04 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình đang đường Diện biên phủ .Quận bình thạnh .tpHCM

heoconlun
23-04-10, 08:07 PM
Cậu cần phải chép tất cả các file trong thư mục Path vào client thì mới chạy dc chứ open file ko có trong client sao mà chơi game dc chứ .

RyoJack
23-04-10, 08:12 PM
Mình đang đường Diện biên phủ .Quận bình thạnh .tpHCM
Char ninja có skill tàng hình. Đánh = dagger. Skill nhìn cũng không đẹp lắm. Kiếm và cung vẫn là nhất :))
Anh Tùng quay lại thì trước mắt cứ fix các lỗi cũ. Ham mới làm gì =)) Mới thì cũng để sau hãy mới ^:)^

quachtankiet
23-04-10, 09:13 PM
Char ninja có skill tàng hình. Đánh = dagger. Skill nhìn cũng không đẹp lắm. Kiếm và cung vẫn là nhất :))
Anh Tùng quay lại thì trước mắt cứ fix các lỗi cũ. Ham mới làm gì =)) Mới thì cũng để sau hãy mới ^:)^

Thì mình cứ mong muốn vậy thôi,mình cụng fix lỗi chứ

milanno_yoyo
03-05-10, 05:57 PM
server của magiczvn có vẻ ngon nhỉ , bên ragezone cũng có người post