PDA

View Full Version : Cách tăng 65000 point bằng MuMaker

SnowBlood™
29-01-10, 05:50 PM
Tình cờ mình tìm được cách tăng 65k điểm bằng mu maker(Tại vì MuMaker chỉ tăng được tối đa là 32767 điểm)Hôm nay mình chia sẽ với các bạn cách thức này:D
Dụng cụ:
Dỉ nhiên là MuMaker rồi:D
Cách Thức:
Bạn bật chương trình MuMaker lên rồi chọn AccountMaker.Tiếp theo Chọn Tài Khoản và Nhân vật muốn thực hiện Click vào phần Select Account và Select Character.
Tiếp theo sau đó sẽ hiện lên các thông tin như sau:
Level:Cấp độ của nhân vật
Point:Điểm dư
XP:Điểm kinh nhiệm(Không cần thiết)
Strength:Sức mạnh
Agility:Nhanh Nhẹn
Vitality:Sức khỏe
Energy:Năng lượng
Command:Mệnh lệnh(Dùng cho Nhân vật chúa tể)
Còn cái Fruit Point không cần thiết
Tiếp theo bạn copy số này vào Strength Agility Vitality Energy

-536
Còn Command max là 32767 nếu bạn chọn -536 thì nó sẽ trở về số 0
Ảnh minh họa:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Còn đây là kết quả:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Còn đây là cách tăng 65535 point.Bạn làm tương tự như trên nhưng copy số này vào:

-1
Ảnh minh họa:

Kết quả:

...
Nếu ai chưa có MuMaker thì đây là link download phiên bản mới nhất:

Cách 2:

Chúc các bạn thành công!

hoanganhquan10a11
29-01-10, 05:53 PM
Để tét coi dù j cũng thx 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrr.Hihi được lên cấp mới rồi

hackercong
29-01-10, 05:54 PM
Các anh ơi, có 1 vấn đề nan giải
Em có cài Mu offline SS4,em cài xong hết,tất cả đều ổn(nhà em ko có mạng)
Sau khi cài xong,em run cái main.exe để vào mu thì nó báo lỗi
zwAudio.dll was not found
Vậy đây là lỗi j,có thể fix bằng cách nào,giúp em với huhuh,em đã down file dll trên mạng cho vào trong Sytem32 và thư mục cài Mu mà vẫn báo lỗi,
Vậy có thể trong quá trình cài đặt em có làm sai j chăng,mong các anh chỉ giáo hoặc cho em lai link down patch or clien mới nhất,thank trước nha
Có cần phải cài net flamer word ko,trước đây có dùng bản 2.0 liệu có cần cài lên 3. mới chơi dc ko nhỉ

SnowBlood™
29-01-10, 05:57 PM
Các anh ơi, có 1 vấn đề nan giải
Em có cài Mu offline SS4,em cài xong hết,tất cả đều ổn(nhà em ko có mạng)
Sau khi cài xong,em run cái main.exe để vào mu thì nó báo lỗi
zwAudio.dll was not found
Vậy đây là lỗi j,có thể fix bằng cách nào,giúp em với huhuh,em đã down file dll trên mạng cho vào trong Sytem32 và thư mục cài Mu mà vẫn báo lỗi,
Vậy có thể trong quá trình cài đặt em có làm sai j chăng,mong các anh chỉ giáo hoặc cho em lai link down patch or clien mới nhất,thank trước nha
Có cần phải cài net flamer word ko,trước đây có dùng bản 2.0 liệu có cần cài lên 3. mới chơi dc ko nhỉ

Bạn xem bài hướng dẫn của huntersun nhá!:x

Em Biladen
29-01-10, 06:14 PM
cám ơn nha , mãi loay hoay ko biết add 65k thế nào , add 32k đánh ko đã :D

SnowBlood™
29-01-10, 06:32 PM
hj` mình củng như bạn thôi mới mò được thui mà:">

SnowBlood™
29-01-10, 07:30 PM
Để tét coi dù j cũng thx 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrr.Hihi được lên cấp mới rồi

thank bạn đã ủng hộ mình !!!!!!!!!!<):)

Van_Bom
29-01-10, 09:42 PM
cám ơn..thanks bạn đã có chí khí trong vụ 65k...hãy cố gắng tiếp tục...

vidolaem
29-01-10, 09:46 PM
vào SQL mà chỉnh lại việc gì mà phải -536.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

SnowBlood™
30-01-10, 12:06 PM
mình đã tìm thêm cách tăng 65535 point bạn nào thấy cần thiết thì xem nhá !!!:">

Nevermore
04-02-10, 03:19 PM
vào SQL mà chỉnh lại việc gì mà phải -536.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Khi anh nói vậy thì cũng phải chỉ cho mọi người biết chứ, anh nói qua qua như vậy + hình ảnh chỉ làm mọi người thêm zz ^^! Chỉ đi a =P~

guffyaka
04-02-10, 06:33 PM
nice thanks for the guide i'm using it

nhaodzo
07-02-10, 01:41 PM
rất chịu khó tìm tòi. nể phục ba cái vụ mày mò này rùi đấy

quocvip1821993
08-02-10, 07:45 PM
ban oi cho hoi lam the nao có thú cưỡu zay chi minh lam voi

xom1b
09-02-10, 03:31 AM
sặc edit đc 65k mà :| cần gì phải như thế này
bó chim

0o0KangTa0o0
16-02-10, 11:58 AM
Dạ Ai có thể chỉ cho em download MuMakes ở đâu đc ko ạ
Và MuMakes có dùng đc cho MU SS5 ko ạ
Em cảm ơn nhiều

SnowBlood™
16-02-10, 02:02 PM
sặc edit đc 65k mà :| cần gì phải như thế này
bó chim

Edit sao bạn chỉ mình zới ^.^!

xom1b
16-02-10, 02:09 PM
edit thẳng 65k cũng đc mà :|
đảm bảo ko bị âm ;))
có gì coi qua lại DB xem để giá trị bigint chưa nha

SnowBlood™
16-02-10, 06:08 PM
edit thẳng 65k cũng đc mà :|
đảm bảo ko bị âm ;))
có gì coi qua lại DB xem để giá trị bigint chưa nha

sửa giá trị bigint sao bạn cho hình minh họa đc hok :)!!!!!!!!!!!!!!![-O<

nvtpro
17-02-10, 09:15 AM
65k nhanh nhẹn Xoay kiếm thấy đứng yên luôn. Nản!:|

xom1b
17-02-10, 09:52 AM
sửa giá trị bigint sao bạn cho hình minh họa đc hok :)!!!!!!!!!!!!!!![-O<

bạn vào SQL click phải vào table character chọn desgin
mấy column streng agi ......... bạn chuyển giá trị int thành bigint là xong :D

SnowBlood™
20-02-10, 06:18 PM
thank nhiều nhá :-* :D!
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

SnowBlood™
25-02-10, 07:08 PM
Up up up up lên nào Topic ^^!

SnowBlood™
06-03-10, 03:09 PM
Viewer nhiều mà sao chỉ có 12 thanked vậy ta :-<

ttphoenix
08-03-10, 04:12 PM
sao nó báo 1 lỗi
login failed for user 'sa'. Reason: Not associated with a trust SQL sever connection
mấy anh chỉ jup với

SnowBlood™
08-03-10, 05:06 PM
sao nó báo 1 lỗi
login failed for user 'sa'. Reason: Not associated with a trust SQL sever connection
mấy anh chỉ jup với

Phải config lại nữa chứ bạn.Tích chuột vào Ô

Store Your SQL User<->PassWord
Rồi bấm id và pass sa vào
Còn cái
DB-MuOnline là tên DB MuOnline
DB-Raking là tên DB Raking
DB-Event là tên DB Event
bạn config lại nhé

yabai
31-03-10, 02:56 PM
Cám ơn bác nhá ! Em làm thành công rồi !

Hiệp Khách
31-03-10, 05:42 PM
Đã chỉnh ngoài account xong ... vào test đã :D

SnowBlood™
01-04-10, 03:37 PM
Đã chỉnh ngoài account xong ... vào test đã :D

Chỉnh xong thì click thank đi chứ^:)^
P/s:Ai không làm được hoặc có lỗi gì thì Reply lại mình sẽ giúp:)>-

nhockemno1
05-05-10, 10:51 PM
em làm không được !
bác hướng dẫn cho em cái
em choi Mu season 5 lậu
mong nác giúp đỡ

shock_boy
13-05-10, 10:31 PM
30Charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
hay quá

Ma Sói
14-05-10, 12:03 AM
Thanks hay quá nhưng mà vẫn thích cày từ từ rùi set bằng web hơn chứ sửa điểm rùi max rùi thì chơi j đây :-??
Nhưng có điều vẫn chưa hoàn thiện được web vì lỗi ko biết sửa :D

dductrung
16-09-10, 11:57 PM
Bạn ơi mình không thể viết dấu - được mình làm server của huntersun mà bạn share ở dưới có cách nào để add 65535 nữa không bạn

SnowBlood™
17-09-10, 06:20 PM
Bạn ơi mình không thể viết dấu - được mình làm server của huntersun mà bạn share ở dưới có cách nào để add 65535 nữa không bạn

Đây bạn à ;))

comeback
17-09-10, 07:09 PM

Sax thì bạn viết -536 or -1 ra ngoài = word or .... rùi copy rồi paste vào trong mumarker :-ss

dductrung
17-09-10, 07:35 PM
@SnowBlood™ : thank nhé mình đọc vài trang trước cũng làm thử mình cứ tưởng chỉnh xong trong SQL là vào game có luôn :D.

@comeback : mình đã thử copy với viết đều không được nên mới lên đây hỏi :D