PDA

View Full Version : Share Script + setting Tui Chế Lại

loveallthegirl
28-01-10, 12:57 AM
Hết. close topic Xin Lỗi. Không tiếp tục công việc setting nữa. tui đang học add skill va NPC

docthuthanlong
28-01-10, 04:41 AM
cái path full thái hòa tui nói rồi mà chả thấy ý kiến gì cả
cb rồng bắn 18 con bình thường, nhét patch đó vào 18 con nó túm lại làm 1
mình bị như thế còn các bạn khác ko biết có bị giống tui ko nữa~X(

thaihoa91
28-01-10, 08:29 AM
cái path full thái hòa tui nói rồi mà chả thấy ý kiến gì cả
cb rồng bắn 18 con bình thường, nhét patch đó vào 18 con nó túm lại làm 1
mình bị như thế còn các bạn khác ko biết có bị giống tui ko nữa~X(

Bạn có chắc là đã đồng bộ file represent04.dll chưa ??????????????

Mr.Rezo™
28-01-10, 08:34 AM
Tuy không sài Script nhưng cảm ơn vì mấy cái ITEM màu mè :D

Đang cần đổi mới cho Server Online.

docthuthanlong
28-01-10, 10:06 AM
Bạn có chắc là đã đồng bộ file represent04.dll chưa ??????????????
tui dám chắc chắn 100% luôn là tui đã copy toàn bộ nội dung file skill.txt trong server vào represent04.dll và lưu lại rồi chạy sv
chỉ có như vậy thôi còn các phái khác thì ko sao

loveallthegirl
28-01-10, 11:27 AM
Path full Thái Hòa
Thứ 1: Huyền Âm Trảm Của 5 Độc Bắn Ra Đứng 1 Cục Ko Tiến Đế Mục Tiêu
Thứ 2: CB Rồng Thì Sài Skill 5x Còn Mạnh HƠn 9x Tại Nó Dồn Lại
Nói CHung Skill HOk Được Đẹp. Còn Lại Thì Cũng Ỗn RÙi.

Čħīċķėň
28-01-10, 11:42 AM
Path full Thái Hòa
Thứ 1: Huyền Âm Trảm Của 5 Độc Bắn Ra Đứng 1 Cục Ko Tiến Đế Mục Tiêu
Thứ 2: CB Rồng Thì Sài Skill 5x Còn Mạnh HƠn 9x Tại Nó Dồn Lại
Nói CHung Skill HOk Được Đẹp. Còn Lại Thì Cũng Ỗn RÙi.
tui nói rồi mà thử down cái client của REZO về thử xem :

khi down về chỉ cần lấy cái thienac.pak trong data thôi
rồi khai báo vào package.ini

0=thienac.pak
1=...
2=update98.pak
3=Update99.pak
thử xem có sao koo:-t

loveallthegirl
28-01-10, 11:52 AM
Tài Pro share tui mấy cai spr đi. đang cần add thêm event hj`. add thêm vào Quest Key mà It SPR wa

Mr.Rezo™
28-01-10, 11:54 AM
ra Y!H tôi ném cho mấy cái EVENT ăn liền luôn :|

Hiện tại Server Online có vài cái EVENT không sài .

loveallthegirl
28-01-10, 12:09 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

loveallthegirl
28-01-10, 12:20 PM
Tài nick yahoo là gì vậy. sao pm nick: anhtaidepzai2293. ko thấy tra lời gì hết vậy. hôm wa pm nhờ tạo cái nick cũng hok thay tra loi

Mr.Rezo™
28-01-10, 12:44 PM
Pm được rồi đấy bạn . vừa đi có việc :|.

loveallthegirl
28-01-10, 04:07 PM
xong rui do. anh em thấy được thì down về mà sài. chỉ là sửa cho dẹp thui ko bị hư gì đâu mà lo

Mr.Rezo™
28-01-10, 05:41 PM
Cậu online pm tôi chút :| cần chỉnh mấy Option của ITEM ...

Không biết chơi Võ lâm nó khổ thế đấy :(

gachbayvaomat
28-01-10, 06:11 PM
Cái sv online của T còn online không vậy. Muốn vào jx pri chơi thử xem. Được thì reg cho 1 acc tùy ý rồi send wan user 4r này đi. Thanks trước.

Mr.Rezo™
28-01-10, 06:20 PM
Vui lòng Buzz Y!H để đăng ký :|

kinkina2009
28-01-10, 09:10 PM
nếu mọi người bị lỗi cái bang thì xài lại cái MissLe,,.txt của DNT là có thể đánh bt :S

loveallthegirl
29-01-10, 07:22 AM
Bình thường là sao. 18 con rồng bay ra hã, hay rồng bik di'. Hay vẫn 18 con gom lại 1 skill 5x còn mạnh hơn 9x

thaihoa91
29-01-10, 07:40 AM
Bình thường là sao. 18 con rồng bay ra hã, hay rồng bik di'. Hay vẫn 18 con gom lại 1 skill 5x còn mạnh hơn 9x

Rồng bít dí 99.99% GameServer ko load thông số dí skills vào npc nên chịu !

Mr.Rezo™
29-01-10, 07:55 AM
lại có cả vụ GameServer không load thông số dí sao =))

lâu lâu quay lại thấy hơi bị hài =))

altkimlong
29-01-10, 10:00 AM
:-" anh em vẫn khỏe chứ nhỉ ??

loveallthegirl
29-01-10, 10:57 AM
gì thế bạn. tui hiểu bạn post gì tui chết liền đó

kinkina2009
29-01-10, 11:11 AM
Rồng bít dí 99.99% GameServer ko load thông số dí skills vào npc nên chịu !
Dùng missle của DNT ---> 5 rồng dí đàng hoàng ai chơi SV online tui đang mở đều biết
Bổng cũng dí nữa
Lực tay quay trở lại

loveallthegirl
29-01-10, 12:35 PM
share cai' do cho tui dc ko. thank nhieu. tui dang can cai missle rong va bong di' ne. Chieu nay lam xong cai vong sang' da. dang lam cai thuoc lag

DNTmaster
29-01-10, 01:12 PM
Tại sao dùng toàn script của mình mà nói Server 6.0 II của Tài nhỉ. Thế là thế nào ???
Trả lời hợp lý nha....

thaihoa91
29-01-10, 01:31 PM
Tại sao dùng toàn script của mình mà nói Server 6.0 II của Tài nhỉ. Thế là thế nào ???
Trả lời hợp lý nha....

Member bị lậm cả rồi ông à ! Bị mất tem hồi nào ko hay lun !

loveallthegirl
29-01-10, 03:14 PM
hj`. tại người ta hok ghi nguồn ai bik đâu nà. nhưng script hình như có ghi DNT Master :D. Nhưng nói chung lúc down về nó có tên là server 6.0 II thì mình nói vậy thui

kinkina2009
29-01-10, 05:21 PM
Trả lời hợp lý nha....
DNT vào Team với tui và sang nhé ^^ :P

Mr.Rezo™
29-01-10, 05:38 PM
Bạn ghi rõ nguồn kẻo có vài loại thích cắn lại động vào mình :-"

thaihoa91
29-01-10, 07:15 PM
Hehe ! Server nào share ko ghi nguồn thì check lại bít liền thôi :D KingMax thì có ! Còn.....

Mr.Rezo™
29-01-10, 08:55 PM
Lấy từ bên CBGame.InFo (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

.. Server được phát triển gốc từ ServerJX49 của DNTMaster ...

Đôi chút quà tặng cho mấy thằng có mắt như mù :-"

Bài viết gốc : CLICK HERE (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

thaihoa91
29-01-10, 09:45 PM
Ko bít thằng nào bị mù nữa ! Nhưng chắc chắn ko phải tui :D ! Riêng tui chỉ là ..... tự điền ! Ai nghĩ sao điền vậy !

Đề mở mà =))

loveallthegirl
29-01-10, 09:58 PM
Đề này còn hơn đóng nữa chứ mở gì :)) :)). Chán wa Mình additem được rùi. Mình Tiếp Tục Công Việc Setting Lại server thui. vẫn là Nguồn: DNTMaster :D

loveallthegirl
29-01-10, 09:59 PM
Ông tài này chơi ác lắm. đưa cái link mà tốn 1100 tiền. làm tui mỡ 2 acc spam gần chết mới đủ. cuối cùng bị mob del luôn 2 acc 1 lúc :((

altkimlong
30-01-10, 04:39 AM
chán quá chả có việc gì làm
pé nào cho tớ xin cái link server của tên Tài ddos chơi coi [-O<

gino0903
30-01-10, 05:17 AM
Thái Hòa mình cần đăng ký 1 acc chơi thì sao,mình vào Cbgame.Info ko đc giờ muốn đăng ký cũg khó nè

thaihoa91
30-01-10, 07:57 AM
Thái Hòa mình cần đăng ký 1 acc chơi thì sao,mình vào Cbgame.Info ko đc giờ muốn đăng ký cũg khó nè

cbgame.info hình như bị gì đó rùi ! AMI dạo này bận học ít lên mạng nữa ! Mà bạn reg acc 4rum àh ???

[Lady]Pro-Bi
30-01-10, 10:29 AM
tưởng là cbgame.vn chứ :|...............

gino0903
30-01-10, 10:52 AM
vậy vào game = cách nào vào thấy tùm lum hết ko bít bấm cái nào luôn

loveallthegirl
30-01-10, 12:21 PM
là sao hok hiểu. reg acc gi thế.

Mr.Rezo™
30-01-10, 12:40 PM
chán quá chả có việc gì làm
pé nào cho tớ xin cái link server của tên Tài ddos chơi coi [-O<

Hô Hô :| bạn quên rằng cạnh tớ còn Mr.QuangHuy ở AZS và ông Thái sao :|

neckoke
30-01-10, 12:57 PM
Mr.Zero ơi Server 6.0 II download ở đâu vậy mình down về thử test cái, website cbgame.vn bị xịt rồi có vào được đâu.

DNTmaster
30-01-10, 01:27 PM
DNT vào Team với tui và sang nhé ^^ :P
Máy tính đang hư chiêu mộ giúp đỡ thì vào giúp cho...
Còn viết thêm script thì còn tính lại. Tại đang làm bản 2.0 thì máy hư rồi đang kiếm tiền fix máy thông cảm...

Mr.Rezo™
30-01-10, 05:02 PM
Mr.Zero ơi Server 6.0 II download ở đâu vậy mình down về thử test cái, website cbgame.vn bị xịt rồi có vào được đâu.

Có gì khi CBGame mở lại bạn vào download nhé ;)

Chứ CLBGAMESVN không phải là đất release nữa :-h

kinkina2009
30-01-10, 07:55 PM
Máy tính đang hư chiêu mộ giúp đỡ thì vào giúp cho...
Còn viết thêm script thì còn tính lại. Tại đang làm bản 2.0 thì máy hư rồi đang kiếm tiền fix máy thông cảm...
Hì event vừa viết xong nếu tham gia thì ol mấy giờ cho địa điểm để bàn

thaihoa91
30-01-10, 08:31 PM
Đang có ý tưởng về làm AddSkillsState :D ! Tuy ko làm bằng hàm đó như VNG ! Nhưng hiện tại tui có cách làm khác ! Tận dụng những gì đã có để làm những cái chưa làm dc ! Coi như gà chế lại :D

huyken99
30-01-10, 09:26 PM
Cho mình xin path của bạn đang xài đi

thaihoa91
30-01-10, 09:56 PM
Cho mình xin path của bạn đang xài đi

1 là bạn xài Patch của Rezo share (tuy bị lỗi 1 số .pak nhưng dung lượng nhẹ)

2 là bạn xài Patch Client Full của tui share (tuy hơi nặng nhưng giải nén ko bị lỗi file)

Tùy bạn chọn !

nguyenkhoi_cm
31-01-10, 12:02 PM
Các Bạn Sài Server 6.0 II Dow Bên cbgame.info đó.
Client bạn sài Path Full Của Thái Hòa
Trong Này Có 3 File.
File Script Bạn Copy Vào Server, File Setting Thi Chép Vào Server + Client.
Còn File Worldset.ini thì pas vao server\maps
Tui Có 3 File ah.

Thông Tin
+ Xa Phu Có Thể Đi Đến Các Bãi Train 1x, 2x ,2x ..... 20x. Đi Đến Đúng Vị Trị Boss HK Xuất Hiện.
+ Làm Màu Sắc Của Item (Hơn 1k7 Item)
+ Thay Shop Tạp hóa Bă Lăng Huyện = Shop Bán Đồ Hoàng Kim + Bạch Kim
+ Droprate Boss HK Chỉ Rớt Ra Đồ Theo Hệ.
+ Add Full Ngựa Vào Thằng Bán Ngựa

Hôm Wa Wen Đưa Hình. Đây Là 1 Số Link Hình Trong SERVER của tui nè
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hok Biết Còn Ko ta :D Thui Ai Thix Đẹp Mắt Thì Down Về Mà Sài. Nhớ Là SERVER 6.0 II của REZO nha.
Tui Chỉ sửa và add thêm vài code thui chẵng phải tui làm ra cái server này đâu hj`

Link Down Đây Thank Truoc Khi Kick Vao Nha (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fzjdaduzoynn)

Hôm Wa Wen Đưa Hình. Đây Là 1 Số Link Hình Trong SERVER của tui nè

Sao mình vào game chơi đc một chút rùi bị dis gameserver vậy?

thaihoa91
31-01-10, 12:58 PM

Bạn đang xài Server nào ?????????????????????

kinkina2009
31-01-10, 04:36 PM
nếu xài sV dnt hay sv tui đều bị diss để tui làm lại rồi send lên

altkimlong
31-01-10, 06:55 PM
Hô Hô :| bạn quên rằng cạnh tớ còn Mr.QuangHuy ở AZS và ông Thái sao :|

=D>=D>
bọn đấy giúp cậu chống đc ddos à , thế bọn nó giành đc giải nobel CNTT 2010 rồi đấy =))

Mr.Rezo™
31-01-10, 07:03 PM
Hô Hô :-| ai bảo chống DDOS :| tớ chỉ muốn cảnh báo mấy con Server của bạn thôi :-"

Cứ hỏi DNT xem cái con VPS trước đây chạy SGTN bị Mr.QuangHuy nó ddos cho như thế nào :">

altkimlong
31-01-10, 07:12 PM
ôi giời ơi nó hù tôi kìa =))

Vậy để anh nhờ lão Hexpor chơi với chú ;))

đùa chứ để ông chơi làm gì cho mất công ổng =))
à , máy anh ko phải VPS nghèo khổ mấy trăm k 1 tháng như của chú , máy anh là VDS trạm ;))

loveallthegirl
31-01-10, 07:45 PM

Bi Dis La Sao Bạn Cái Tui đưa bạn chỉ là SETTING + SCRIPT thui. đâu phải server, server là của bạn kìa. phần setting ban dong bo voi CLIENT. tui dang sai path jx49 + server 6.0 II. còn server khac bị lổi thì hẽm bik. thêm 1 cái nữa la phần skill. bạn vào setting\skills.txt. mo no tui copy tat ca patse vào reque...4.dll. lam bieng mo wa save lại là xong phần skill. vao setting cua client xoa folder NPCRes.

Mr.Rezo™
31-01-10, 07:51 PM
ôi giời ơi nó hù tôi kìa =))

Vậy để anh nhờ lão Hexpor chơi với chú ;))

đùa chứ để ông chơi làm gì cho mất công ổng =))
à , máy anh ko phải VPS nghèo khổ mấy trăm k 1 tháng như của chú , máy anh là VDS trạm ;))

xin lỗi não bạn ở chỗ nào trên cơ thể thế ? check Site tớ xem IP là gì =)) VPS mới láo =))

mà nè thằng đểu :-" bạn nghĩ chỉ 1 mình bạn quen Hexpor sao :| sàm l` quá (:|

Bạn cũng đừng nên lên đây khoe khoang bạn có cái gì :| nhìn lại bản thân đi :|

Bên GVN trước mày thế nào ? mà giờ bị người ta khinh như 1 thằng ghẻ >:)

altkimlong
01-02-10, 01:07 AM
xin lỗi não bạn ở chỗ nào trên cơ thể thế ? check Site tớ xem IP là gì =)) VPS mới láo =))

mà nè thằng đểu :-" bạn nghĩ chỉ 1 mình bạn quen Hexpor sao :| sàm l` quá (:|

Bạn cũng đừng nên lên đây khoe khoang bạn có cái gì :| nhìn lại bản thân đi :|

Bên GVN trước mày thế nào ? mà giờ bị người ta khinh như 1 thằng ghẻ >:)

Ớ , thì ra là cậu quen Hexpor à =))
Thế cậu có viết lên bàn thờ nhà cậu là "tôi quen hexpor " ko ???
Tự hào không ??

Bố thằng não lợn =))

Còn trên GVN thì kệ mom bọn nó , mày dạo này lên đấy bú mông tụi nó nhiều nên đc tụi nó quan tâm nhỉ ;))

tao chả ghét gì mày cả động vật 4 chân ạ , tao chỉ ko quên đc mấy trăm k tao bố thí cho mày thôi

cho tiền ấy , tao cho nhiều loại người rồi , sangpronhat , nói mượn tao 1 ít tiền , tao sẵn sàng vui vẻ cho mượn , ko cần hoàn lại

riêng mày , mấy trăm k đó , tao tiếc mày ạ , thà tao bố thí cho ăn xin ăn mày ngoài đường còn có ý nghĩa hơn cho 1 thằng súc vật =)) chuyên đi lừa đảo thiên hạ để có miếng cơm manh áo , nhục lắm cậu ạ =))

P/S mấy lão mod cứ để mấy bài của tôi đấy , thông cảm dùm đi , tôi đem tiền mua thức ăn cho chó được chứ tôi mà cho mấy thứ súc vật như thằng này thì tôi phải nói cho con cháu nó mai mốt phải ói lại số tiền đấy cho chó ăn =))

Mr.Rezo™
01-02-10, 11:27 AM
Ồ thì "thằng não lợn" nào nói là nhờ Hexpor trước ấy nhỉ =))
Ha ha =)) mấy trăm K ghẻ ừ mày không tức thì thôi nói ra làm gì =))
Còn có phải động vật hay không thì nhìn lại bản chất xíu đi :-"
Tốt đẹp hơn ai mà cứ chửi người khác là vật ? Hay là ....
bạn phải chửi người khác để đánh lạc hướng không ai để ý đến cái súc vật của bạn =))
Tốt nhất mày cứ về lo cái Server Pri của mày đi :-h còn việc Server mày có sống hay không hả ? Rồi cứ để bọn tao quyết định... Đừng nghĩ 1 mình mày hống hách được :-"
Thích UG à ? Có UG ;) Thích phá có phá mà thích ddos có ddos :">
Chứ còn tao sống ít ra còn đẹp hơn mày :-" nghe nói Saint bày cho mày trò rollback xong mày quay lại đá đít à ?
Thế là đẹp hay là đểu nhỉ =))

altkimlong
02-02-10, 03:39 AM
Buồn WC wá =))

mấy chú cho sập server anh dùm cái đi anh tụt quần cảm ơn các chú đấy =))

nói đc là phải làm đc nha ;)) nhưng người ta thường bảo chó sủa là chó ko cắn =))

kakalot123456
02-02-10, 05:51 AM
|-)Tụi này liều nhĩ sư phụ 30 charrrrrrrrrr đây là một con vds tiêu biểu cũa altkimlong ram 8gb cơ ;)) ddos đc thì ddos đi

Mr.Rezo™
02-02-10, 10:53 AM
Buồn WC wá =))

mấy chú cho sập server anh dùm cái đi anh tụt quần cảm ơn các chú đấy =))

nói đc là phải làm đc nha ;)) nhưng người ta thường bảo chó sủa là chó ko cắn =))

=)) mắc cười ở chỗ chửi người khác là chó mà vẫn đối đáp được chứng tỏ chú cũng na

ná như thế :-t vui lòng vặn cổ tay 7 phát trước khi post bài :-"

@kakalot : Vậy mà cái VPS trước của SGTN RAM 16GB còn bị đổ cơ =))

kakalot123456
02-02-10, 06:19 PM
=)) anh tài ơi là anh tài anh có biết sự khác nhau giữa vps và vds không :))

kakalot123456
02-02-10, 06:21 PM
:)) trời ơi có nhận biết đc vps với vds không hã trời

Mr.Rezo™
02-02-10, 06:52 PM
Tớ thú thật khá ngu về máy chủ . nhưng cũng không gió bão như bạn.

Ừ thì công nhận bạn có VDS và VPS nhiều thì rành hơn.

Nhưng ai cũng có lĩnh vực của nó . Bạn đừng có ":))" và "=))" để tỏ ra thông minh .

Nếu giỏi thì bạn cứ code với tớ . Code gì cũng được...

Còn không thích thì Beef hay gangz tớ chiều =))

kakalot123456
02-02-10, 06:56 PM
;)) lại cái trò xiên xõ cũ kỹ 30 :))

Mr.Rezo™
02-02-10, 07:03 PM
Ha Ha Ha ... xỏ cái đù và xiên cái đì :| bạn nghĩ thế nào là cũ và thế nào là mới ?

đá xoáy-móc lốp với tớ chả khi nào là cũ cả :) chỉ có thằng ít chữ xoáy dốt nên nói cùn thôi :))

spikid99
02-02-10, 08:21 PM
Cứ nhìn thấy mày ở đâu là tao lại thấy ngứa mắt chỗ đấy =))....đi đá xoáy người khác mãi ko thấy đau chân à....sợ quá hay sao mà phải del topic...cái danh đi lừa đảo của mài ko dấu được đi đâu đâu =))....Cậy máy chủ VDS với VPS ra à....khoe của mãi thôi..mệt quá =]

thaihoa91
02-02-10, 08:24 PM
Hehe ! Bữa nhớ nói tui "thông minh" thì phải ! Câu này Nhưng ai cũng có lĩnh vực của nó .

Hình như là ngộ ra từ câu tui nói quá vậy :D :

Đừng nói ai thông minh hơn ai ! Vì mỗi người có 1 sở trường riêng của mình ! Sau đây là 1 ví dụ !

Bất cứ công ty nào cũng vậy ! Đều phân chia 1 nhóm làm 1 công việc ! Ví dụ nhóm 1 viết Script, nhóm 2 lo đồ họa game.... Còn có các nhóm khác như maps, settings nhưng ở đây tui chỉ minh họa 2 nhóm 1 và 2 thôi !

Vậy nếu xét sở trường Script thì có phải nhóm 1 thông minh thành thạo hơn nhóm 2 ko ? Nhưng còn xét về sở trường đồ họa game thì nhóm 1 chưa chắc thông minh thành thạo hơn nhóm 2 ! Đừng vội kết luận ai thông minh hơn ai !

Mr.Rezo™
02-02-10, 09:14 PM
Không biết bạn Thái Hòa có đủ thông minh để biết tớ và spikid99 đang chửi kakalot không =))

kakalot123456
02-02-10, 09:16 PM
;)) này anh tài nếu như mày nghĩ mày pro giờ tao với mày cá độ đi hiện tao có 1 con máy chủ cùi nếu như mày ddos banh đc nó thì tao thề bay ra khỏi clbgamesvn này ;)) và làm chó cho mày cưỡi sao nè :)) còn nếu mày đéo ddos đc sau 2 tiếng mày tính sao

kakalot123456
02-02-10, 09:18 PM
Cứ nhìn thấy mày ở đâu là tao lại thấy ngứa mắt chỗ đấy =))....đi đá xoáy người khác mãi ko thấy đau chân à....sợ quá hay sao mà phải del topic...cái danh đi lừa đảo của mài ko dấu được đi đâu đâu =))....Cậy máy chủ VDS với VPS ra à....khoe của mãi thôi..mệt quá =]
có của mới khoe bạn à bạn có không nhà nghèo kiết xác ;))

thaihoa91
02-02-10, 09:21 PM
Không biết bạn Thái Hòa có đủ thông minh để biết tớ và spikid99 đang chửi kakalot không =))

Ủa ! Tui đâu nói gì tới spikid99 nhỉ ! Đang nói cái vụ nói ai thông minh hơn ai mà thui :D

kakalot123456
02-02-10, 09:27 PM
;)) này anh tài nếu như mày nghĩ mày pro giờ tao với mày cá độ đi hiện tao có 1 con máy chủ cùi nếu như mày ddos banh đc nó thì tao thề bay ra khỏi clbgamesvn này ;)) và làm chó cho mày cưỡi sao nè :)) còn nếu mày đéo ddos đc sau 2 tiếng mày tính sao
mày sợ quá chết lun roài à reply coi nào ;))

Mr.Rezo™
02-02-10, 09:33 PM
Tao cưỡi mày làm gì :| mà mày vốn là chó rồi nên tao không chấp :|

Cái loại mày đ" đủ trình thách thức ai đâu :-o bấn mẹ luôn ra khỏi CLBGAMES đi :|

Bẩn cái đất này :-| cái loại mày đã ngu thì ngậm họng vào cho thiên hạ nhờ :|

DDOS với BOT thì làm được cái đ" gì ? làm thế chắc mày có cứt để nhai mỗi ngày à ?

Thông minh lên đi :| tỏ vẻ lớn tuổi comment như 1 thằng con nít đ" có chữ nghĩa .

Sống cặn bã như mày tốt nhất về viết 2 chữ "Tự Trọng" vào bồn cầu đi ^:)^

kakalot123456
02-02-10, 09:37 PM
Tao cưỡi mày làm gì :| mà mày vốn là chó rồi nên tao không chấp :|

Cái loại mày đ" đủ trình thách thức ai đâu :-o bấn mẹ luôn ra khỏi CLBGAMES đi :|

Bẩn cái đất này :-| cái loại mày đã ngu thì ngậm họng vào cho thiên hạ nhờ :|

DDOS với BOT thì làm được cái đ" gì ? làm thế chắc mày có cứt để nhai mỗi ngày à ?

Thông minh lên đi :| tỏ vẻ lớn tuổi comment như 1 thằng con nít đ" có chữ nghĩa .

Sống cặn bã như mày tốt nhất về viết 2 chữ "Tự Trọng" vào bồn cầu đi ^:)^
;)) uh thì tao ngu hơn mày vì tao nh3o hơn mày ;)) cỡ mày chắc đã ....
;)) nc ngu
;)) chứng tỏ mày nhát gan đéo dám chơi mà còn tỏ vẻ ta đây
mày nói tao comment như con nít thì tao là con nít có phải người lớn đâu
;)) sống cặn bả à giải thích xem nào mà mày lám éo gì biết tao sống sao

Mr.Rezo™
02-02-10, 09:39 PM
Ha Ha Ha :)>- thì cứ cho là thế đi sao mày cứ phải cùn nhỉ ?

mày nghĩ loại mày hơn ai ? hơn con chó ở chỗ gặm xương và ăn cứt nhanh hơn à :|

kakalot123456
02-02-10, 09:40 PM
reply với altkimlong thì bị chửi như 1 con chó không lông qua đây ăn hiếp con nít nhỏ hơn mày nhiều đéo biết nhục à ;))

Mr.Rezo™
02-02-10, 10:02 PM
altkimlong chửi tao ? ừ có đấy nhưng cái Fukin Dumb Ass tao đ" nhục như mày ;)

Còn nữa :"> trước pm Y!H thằng nào xưng tuổi hơn tao mà cái LMAO bây giờ bảo kém tuổi.

Cái liêm sỉ của mày còn không = con chó =))

sangpronhat
02-02-10, 10:13 PM
Tài \:D/Bị ban mấy nick gùi mừ vẫn còn spam nhĩ !!
Em biết pac pro nhất cái clb nầy cái sv "bờ rồ" của pác là nhất

thaihoa91
02-02-10, 10:19 PM
Mai về quê ăn Tết ! Hẹn gặp lại mọi người vào năm sau nha =))

Mr.Rezo™
03-02-10, 11:24 AM
Tài \:D/Bị ban mấy nick gùi mừ vẫn còn spam nhĩ !!
Em biết pac pro nhất cái clb nầy cái sv "bờ rồ" của pác là nhất

Không có chỗ cho mày đâu thằng ml` (:|

;)) uh thì tao ngu hơn mày vì tao nhỏ hơn mày ;)) cỡ mày chắc đã ....

Đời có mấy thằng tự nhận mình là ngu =))

;)) chứng tỏ mày nhát gan đéo dám chơi mà còn tỏ vẻ ta đây

Hô hô ... giỏi cái này kém cái kia :| mà mày tự nhận ngu tao chơi với mày là gì =))

mày nói tao command như con nít thì tao là con nít có phải người lớn đâu
;)) sống cặn bả à giải thích xem nào mà mày lám éo gì biết tao sống sao

Đến cái chữ "comment" còn viết sai thành "command" tao cũng chán chả thèm đếm

xỉa đến hạng cặn bã như mày rồi =))

kinkina2009
03-02-10, 11:29 AM
Không có chỗ cho mày đâu thằng ml` (:|

Đời có mấy thằng tự nhận mình là ngu =))

Hô hô ... giỏi cái này kém cái kia :| mà mày tự nhận ngu tao chơi với mày là gì =))

Đến cái chữ "comment" còn viết sai thành "command" tao cũng chán chả thèm đếm

xỉa đến hạng cặn bã như mày rồi =))

đủ chưa thế chú
thế chú rành english lắm à hay cũng chỉ Google :))
Nếu chú rành thì đã không bị đá đuổi ra khỏi trường o:-)
Đất CLBgame không là gì của chú sao cứ vén chân mà mò đến thế
hỏi thật đừng nói ai Liên sĩ hơn ai
Ban đầu thì xin xỏ sangpro giờ đạt được lại quay sang cắn --> chú nói ai ăn cháo đá bát đây
Sẵn đây nói luôn :
--chú đek là cái gì cả chỉ coppy và paste --> ok chứ :-t nhìn cái SV từ Event thuyền rồng .... tưởng của nó viết không ngờ =))
Sever chú có làm cái gì không liên quan đến tui nhưng mà cái mõm chú cứ thích chọt vào người khác để làm cái đek gì :))
Tool Kiểm Tra IP của Sangpro đó :)) nên nhớ nhé tài
:-h

Minh1213
03-02-10, 11:43 AM
Chà chà, căng đây :|.......................

Mr.Rezo™
03-02-10, 12:04 PM
thế chú rành english lắm à hay cũng chỉ Google :))

xin lỗi nhé :)) google à ? đem mấy từ này lên Google dịch nè :

Swagga - black cock - lmao - fuda - dem - tha - aznz - nigga :)) lên mà dịch.

Thích chơi Eng hả (:| ya pussy mutha so sweet :))

Nếu chú rành thì đã không bị đá đuổi ra khỏi trường o:-)

Tớ bị đuổi hồi nào hả bạn =)) nghe tin vịt à =))

Đất CLBgame không là gì của chú sao cứ vén chân mà mò đến thế

Thế bạn cấm tớ vào à ? bạn gangzta quá :-ss

hỏi thật đừng nói ai Liên sĩ hơn ai

Liêm sỉ chứ không phải Liên sĩ bạn ạ =)) bố mẹ bạn có cho bạn đi học không thế ?

Ban đầu thì xin xỏ sangpro giờ đạt được lại quay sang cắn --> chú nói ai ăn cháo đá bát đây

=)) xin lỗi bạn cái Tools IP của Sangpro chỉ là check IP WAN ... tớ đéo thèm sài...

muốn check lên : IPChicken.com hoặc canyouseeme.org là xong.

Sẵn đây nói luôn :
--chú đek là cái gì cả chỉ coppy và paste --> ok chứ :-t nhìn cái SV từ Event thuyền rồng .... tưởng của nó viết không ngờ =))

Thế bạn nghĩ cái EVENT Thuyền ai viết ? Bố bạn viết à :|

Sever chú có làm cái gì không liên quan đến tui nhưng mà cái mõm chú cứ thích chọt vào người khác để làm cái đek gì :))
Tool Kiểm Tra IP của Sangpro đó :)) nên nhớ nhé tài
:-h

Ừ Tools Check IP của Sangpronhat thật nhưng tớ nói rồi tớ đéo sài :-o

Bạn mở Server tớ góp ý chứ bạn chả là cái đéo gì mà tớ phải chọc ;)

thaihoa91
03-02-10, 12:38 PM
Đề nghị BOX JX mở thêm 1 chỗ dạy chửi tiếng Anh và các thứ tiếng trên toàn thế giới, do thầy Nguyễn Kỳ Tài phụ trách lớp =))

BOX JX ta lại nổi tiếng thêm 1 người tài (thần đồng) giỏi về Languages chửi nhất trên toàn thế giới ! Rạng rỡ công danh nhể :))

Mr.Rezo™
03-02-10, 05:11 PM
Tao bảo tao không sờ đến mày thì mày đừng có xỉa vào tao cơ mà Hòa :|

Mày cứ phải tỏ cái bệnh của mày cho thiên hạ nhìn nhỉ ?

kinkina2009
03-02-10, 05:20 PM
xin lỗi nhé :)) google à ? đem mấy từ này lên Google dịch nè :

Swagga - black cock - lmao - fuda - dem - tha - aznz - nigga :)) lên mà dịch.

Thích chơi Eng hả (:| ya pussy mutha so sweet :))

Tớ bị đuổi hồi nào hả bạn =)) nghe tin vịt à =))

Thế bạn cấm tớ vào à ? bạn gangzta quá :-ss

Liêm sỉ chứ không phải Liên sĩ bạn ạ =)) bố mẹ bạn có cho bạn đi học không thế ?

=)) xin lỗi bạn cái Tools IP của Sangpro chỉ là check IP WAN ... tớ đéo thèm sài...

muốn check lên : IPChicken.com hoặc canyouseeme.org là xong.

Thế bạn nghĩ cái EVENT Thuyền ai viết ? Bố bạn viết à :|

Ừ Tools Check IP của Sangpronhat thật nhưng tớ nói rồi tớ đéo sài :-o

Bạn mở Server tớ góp ý chứ bạn chả là cái đéo gì mà tớ phải chọc ;)

ồ thế mà chú làm được cái gì cho Sever hay chỉ toàn coppy và paste .
Tin vịt tự nhân ra là mình bị đuổi học đéo bằng ai mà dám mở cái mõm lên hã :))
Coi kĩ lại đi cái Sever của chú có bao nhiêu đoạn code do chính chú viết :) đừng có mở cái miệng là Eng ở đây nhé
đừng có đú

Mr.Rezo™
03-02-10, 09:20 PM
ồ thế mà chú làm được cái gì cho Sever hay chỉ toàn coppy và paste .
+ Thuyền
+ Noel - Trung Thu ?
+ Vượt ải ?
+ Săn boss
+ Chuyển sinh thêm điểm skill trấn phái và 9x
+ Tẩy tủy ko xóa skill 9x
+ Phong kỳ ?
+ còn 1 cái này mà con CHÓ kinkina đang sài nè : skills.txt đã Fix rollback :">
Nó nhận alt Fix hộ mới sợ =)) nhưng đã là chó thì không chấp :-|

Tin vịt tự nhân ra là mình bị đuổi học đéo bằng ai mà dám mở cái mõm lên hã :))

Cũng không bàn luận nhiều đến vấn đề học nhưng cứ ra Hà Nội xem tao là học sinh loại nào nhé \:D/ Khá + Giỏi = khá :"> cũng hơn thằng HS yếu =))

Coi kĩ lại đi cái Sever của chú có bao nhiêu đoạn code do chính chú viết :) đừng có mở cái miệng là Eng ở đây nhé
đừng có đú

Tao giỏi Eng tao mới Eng chứ chả phải đú :-| những thằng NGU đéo Eng được tức nên nói cùn người khác là đú =)) Fuda ya mutha =))

jxnewbie
03-02-10, 10:19 PM
sặc sặc tưởng tìm được thông tin gì hay toàn là .... em buồn quá :(

thaihoa91
04-02-10, 08:06 AM
Tao bảo tao không sờ đến mày thì mày đừng có xỉa vào tao cơ mà Hòa :|

Mày cứ phải tỏ cái bệnh của mày cho thiên hạ nhìn nhỉ ?

Bệnh tui khó chửa lắm ! Nan y rồi =))

Tại thấy Tài khoe mẻ về cái vốn từ chửi của các nước trên thế giới thấy mà khâm phục thôi =))

Em_be_hu
04-02-10, 08:48 AM
Hey man, người lớn lên đi chứ, các em nhìn thấy nó cười cho. 4rom là để chia sẻ kinh nghiệm có ji đâu mà cãi nhau, chửi nhau om lên thế này?????
Thế này mà off 4rom ở HN thì ....chep....chep........

loveallthegirl
04-02-10, 08:54 AM
Topic Của mình mình thix thì xóa bài được chứ mấy pác. Đóng topic tại đây nhé mob. lộn xộn wa

kinkina2009
04-02-10, 11:26 AM
+ Thuyền
+ Noel - Trung Thu ?
+ Vượt ải ?
+ Săn boss
+ Chuyển sinh thêm điểm skill trấn phái và 9x
+ Tẩy tủy ko xóa skill 9x
+ Phong kỳ ?

đừng làm em sợ chứ tài Coi kĩ thử nó phải của Sever khác không...:)) Thực chất là của Sever khác rồi xóa mấy chữ TQ rồi tự nhận Authour: Mr.Zore mà thôi ?:((

Mr.Rezo™
04-02-10, 11:48 AM
Mr.Zore là ai ? Bố mày à =))

ĐM. mày kiếm được cái EVENT Thuyền khác ở Server TQ tao lạy mày con ạ =))

Sài skills.txt của bố mà không thấy nhục à ?

khổ thân chứ mấy cái tao code chả liên quan đến Server nào đâu :-|

Không biết thì ngậm mõm vào đừng sủa lung tung :|

Bệnh tui khó chửa lắm ! Nan y rồi

Bệnh cắn trộm của mày không khó chữa đâu :-o đeo rọ mõm vào là xong :)>-

Tại thấy Tài khoe mẻ về cái vốn từ chửi của các nước trên thế giới thấy mà khâm phục thôi

Tao sài Slang của US :| mày ít chữ không biết slang là gì à ?

mà mày dịch được không kêu tao chửi =)) thằng bệnh =))

thaihoa91
04-02-10, 07:57 PM
Chửi sao cho có văn hóa 1 xíu ! Thô tục quá ban nick vì tội mất văn hóa !

Thích chửi tục thì qua bên GVN (gamevn) chửi cho mòn răng, mồm cũng ko ai nói gì đâu !

altkimlong
05-02-10, 01:37 PM
:-<

cuộc war đã kết thúc , cuối cùng cát bụi đã trở về với cát bụi , súc vật đã trở về bên nồi lẩu :-<

chỉ tiếc cho những ai đã bỏ tiền ra cho nó ăn , thà bố thí cho ăn xin ngoài đường có ý nghĩa hơn :-<

lạy chúa , mô phật ^:)^