PDA

View Full Version : Thông tin bản cập nhật Tết Nguyên Đán - 2010

thecongcntt
25-01-10, 04:22 PM
Authienthan chính thức ra mắt bản cập nhật chào đón Xuân Canh Dần 2010, các bạn hãy chú ý để update trước khi đăng nhập.

Trang chủ : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Thông tin bản cập nhật :

Danh sách các bài hát cập nhật (mình đã update các bài hát này cho 1 số bạn rồi)
1. Quên - Noo Phước Thịnh
2. Hãy cho anh biết tên nhé - Nam Cường
3. Ngôi nhà hạnh phúc Ver.1 - Thủy Tiên
4. Đến suốt kiếp vẫn chờ - Noo Phước Thịnh
5. Quay về đi - Thủy Tiên ft. Noo Phước Thịnh
6. Wedding Adress - Tae Yang
Và 1 số bài hàn quốc + quốc tế khác...

1. Thay đổi về giao diện chào đón Xuân 2010
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

2. Bổ sung gần 50 avatar mới cho cả nam và nữ :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

3. Giao diện phòng chờ mới + bản DJ mới:

4 List nhạc mới :

Chúc các bạn chơi vui vẻ !

thecongcntt
25-01-10, 05:44 PM
Link down bản cập nhật đã có chính thức tại trang chủ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Các bạn hãy chú ý để cập nhật nha !

Chiritokaji
25-01-10, 06:02 PM
Chúc đông khách =)) .............

thecongcntt
25-01-10, 06:53 PM
Không có quan trọng lắm đâu, mình rất tâm huyết nên làm thôi, dù ko có 1 ai chơi nhưng mình vẫn sẽ update liên tục. Sắp đến là phiên bản cập nhật Valentina 14/02 ;))
Cái cần nhất là mình thấy rất vui vì đang thực hiện cái mình mơ ước và theo đuổi từ rất lâu. Vậy thôi.

mr_panda1308
26-01-10, 09:51 AM
Chúc vui (:|
30 characterssssssssssssss

nhocquay4mat
26-01-10, 03:08 PM
Bản cập nhật này thực sự phát triển và đẹp tuyệt, rất pro hơn đứt VTC "gà rù" hay những bản AuOn khác trên VN mình, cố gắng phát triển nha anh
Chúc Au của anh ngày một đông khách
Em rất thích những bài việt của anh, thực sự là rất có giá trị^^

quangphong0904
26-01-10, 04:46 PM
Nếu như có ai chịu chơi tài trợ cho thecong thì hay nhỉ ?8->

lynksun
26-01-10, 05:11 PM
Nếu nhà mình có mạng thì 100% đầu tư là Au của ThểCông...Chán...

thecongcntt
26-01-10, 08:31 PM
Cảm ơn các bạn đã ủng hộ mình, mình sẽ cố gắng làm tốt hơn nữa để các bản cập nhật ngày càng cải thiện và mới lạ. Với nhiệt huyết và niềm say mê audition nên mình sẽ không lùi bước.

5126473
27-01-10, 07:16 AM
hic hic hic cho mình hỏi cai này sao mình dow về 16 phần tren media lai bị lỗi cái thứ 13 vậy ??? à ween nữa mình Tải bảng chia nhỏ đầy đủ, extract ra rồi, tải bảng mới rồi. Nhưng khi vào game thì nó bảo.

"File not found. Model/Mainlobby/Rênwal/base.rgm"

minh đã tải hết các FILE " Patch Update client version 0110 + voi cai update xuan 2010 " rồi mà vẫn
"File not found. Model/Mainlobby/Rênwal/base.rgm"

thecongcntt
27-01-10, 01:50 PM
Bạn chỉ cần tải bản full 1 link FTP + bản Update tết 2010 là được, không tải bất cứ cái gì khác.

Và Update cái này nữa :

Chiritokaji
27-01-10, 02:07 PM
Nếu như có ai chịu chơi tài trợ cho thecong thì hay nhỉ ?8->

Muốn làm ăn được thì phải bỏ $
Cứ muốn cái Home với VPS ko phải VN chạy thì chả ăn gì đâu ;))

@Thecong: có muốn tài trợ ko cậu :">. Nếu muốn xin nói rõ cách thức làm ăn nhé ;))

nhoc1994
27-01-10, 06:55 PM
ê khi nào chơi au này chán rồi thì send cho ae trên clbgames sài nha đừng có delete là dc roy`

thecongcntt
27-01-10, 07:06 PM
Au thiên thần mà ổn định thì mình sẽ update offline cho các bạn để chơi . Vì vậy mình rất mong các bạn sẽ ung hộ mình. Hi hi.

|Rick|
27-01-10, 07:41 PM
Mún chơi cũng chả được game flash chơi còn giật huống hồ mấy game này :(

2gvn.com
29-01-10, 10:36 AM
Au này vẫn chạy 24/24 hả bạn?????????

kjmbialon
29-01-10, 05:39 PM
thấy anh 2 cố gắng như vậy em đnah phá băng quán nét cài cho anh 2 vậy ^^ chuẩn bị phá hết cài hết ta chứng minh mình là pro ^^

thienxinan
30-01-10, 02:45 PM
.............hjx mún cóa VCOIN ...cũng ko bík làm cách nèo nữa hjx hjx hjx hjx hjx hjx!

Ủng hộ AU thienthan :D! Let's Play !

nhoxmap_b7
30-01-10, 07:59 PM
cái này là chơi off hay onl vậy

thaihoa91
30-01-10, 08:25 PM
cái này là chơi off hay onl vậy

Private Server ! Được đưa lên online bởi thecongcntt :D

nhoxmap_b7
31-01-10, 06:34 AM
có ai có bản cập nhật cho server offline ko từ lúc heo con ko làm bản cập nhật nữa thì chẳng có ai làm nữa hjxhjx

huuduyen_05
31-01-10, 11:22 AM
Bản cập nhật làm gì. Mọi người có thể tự cập nhật mà. Hướng dẫn đã có hết rồi.
Nhạc hay avatar hay skin..mọi thứ gần như đều tự làm được.

Cập nhật giờ khá lung tung, thực ra mình làm cũng được. Nhưng các bản cập nhật trước mình không hề download về. List nhạc và avatar sẽ không giống của heocon do đó nếu có cập nhật thì càng loạn hơn. Lỗi nhạc, diss shop....tùm lum rồi lại tốn công fix :)

thecongcntt
31-01-10, 04:16 PM
Các bản cập nhật phải theo server riêng của từng người và thống nhất cả client nữa. Server thì có rất nhiều dị bản nữa nên càng cập nhật lại càng lỗi nhiều hơn. Thay vì làm các bản cập nhật, các bạn tự fix các lỗi và thống nhất giữa server và client thì mới phát triển được.(Nếu ko có 1 bộ server + client hoàn chỉnh thì đừng làm gì thêm nữa càng lỗi đó)

nhoxmap_b7
04-02-10, 04:31 PM
nhưg mà về phần thêm nhạc với avatar thì mình vẫn chưa hiêu cách add

huuduyen_05
04-02-10, 08:48 PM
Xem kĩ bài viết này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Có gì thắc mắc, không hiểu thì hỏi ở đó.

thecongcntt
08-02-10, 10:16 AM
Phiên bản cập nhật Valentina 14/2 sẽ được update vào 30 Tết để vào cùng ngày lễ tình yêu cùng sắc xuân mới Canh Dần. Các bạn hãy chú ý, thông tin bản cập nhật sẽ có vào ngày 28 Tết.

ghjkla
08-02-10, 10:43 AM
nhìn trông đẹp ghê, hay lem bạn

hoangnamvip
08-02-10, 12:44 PM
khi cài client của hữu duyên xong cài bản update này được hok vậy! có lỗi j` hok các đại ca. hay là phải cập nhật các bản trước đó.

thecongcntt
08-02-10, 01:27 PM
Client này không thể update từ client Hữu Duyên được, nếu bạn muốn chơi thì cài lại từ đầu và down load tại <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

baomatan
08-02-10, 07:01 PM
wao dep ghe hj
up them nhac di anh admin(%)$-)

hoangnamvip
09-02-10, 12:06 PM
Thế Client Au Thiên Thần này có chơi offline được hok vậy đại ca. Seo hok thấy link Server đâu hết vậy.

thecongcntt
09-02-10, 12:51 PM
Client au thiên thần không chơi được offline, mà server không có share bạn ah

hoangnamvip
09-02-10, 01:10 PM
hjx! tiếc wa' nhỉ. mà anh có thể share lại các bản part 1 và part 2 của phúc vinh cho em được hok vậy! Thank anh nhiều

hoangnamvip
09-02-10, 01:19 PM
Ah thuj! Thank anh. em tìm thấy rùi, anh đã up bên ngoài rùi mà. hj` hj` giờ mới thấy!!!
Không bít có xài được hok nữa... Mà anh ơi chỉ cần cài clent Gốc của Hữu Duyên ( 26 File) Xong update cái này là được phải hok? Không cần thêm bản nào khác phải không!!

thecongcntt
09-02-10, 01:34 PM
Hoàn không được, client Hữu duyên và authienthan đã khác nhau rất là nhiều do client au thiên thần đã repack lại, hệ thống avatar rất khác nhau. Vậy bạn dùng client HD mà update bản này vào -> Dis + lỗi tùm lum.

hoangnamvip
09-02-10, 01:39 PM
không phải vậy! ý em nói là dùng bản update của phúc vinh để cập nhật cho Client HD thui, chứ hok liên quan j` đến Client Au thiên thần nữa. cài clent Gốc của Hữu Duyên ( 26 File) Xong update cái update của Phúc vinh là được phải hok? Không cần thêm bản nào khác phải không!!

thecongcntt
09-02-10, 01:42 PM
Để chạy được với server 0609 hoặc 0909 của mình phải cần client Hữu duyên, sau đó update thêm path 1 (chính là update Phuc Vinh) + path 2 nữa. (Đã share trong bản 0609) thì mới chơi đc.
Còn bạn muốn lên tháng 0909 thì update thêm path update 0909 (Đã share trong bài 0909)

hoangnamvip
09-02-10, 01:49 PM
mà hình như Path 2 bị lỗi file 030.acv hay sao ý! thế có bị sao hok anh